Mua DVD Mazda6 2011 ở đâu các bác ơi?

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
Em kính chào các bác!

Em đang chạy Mazda6 2011. Em muốn thay cái đầu 6 đĩa bằng màn hình DVD mà tìm mãi vẫn không ở đâu có các bác ạ. Em muốn thay cái DVD nào sản xuất cho Mazda6, không phải lắp thêm mặt dưỡng. Em cũng định ốp gỗ vô-lăng cùng tông màu nội thất nữa. Bác nào có cao kiến chỉ giáo giúp em. Tổng thiệt hại ra sao, tiêu chí của em là Ngon-Bổ-Rẻ. Em xin cảm ơn và hậu tạ.

Hình ảnh em nó và táp-lô đây kính mời các bác:

Mặt em nó:

Mông em nó:

Vô-lăng em nó:

Dáng em nó:

Mặt táp-lô:

Chứng minh thư OF:

casio

Xe tải
xe đẹp quá sao cuối tuần bác không cùng em nó đi lượn phố và qua các của hàng hỏi thử

trankhon84

Xe tải
cụ giữ cái zin mà sài thêm cái galaxy tab hay ipad độ vào xem cho nó sướng mà dàn âm thanh theo xe vẫn hay . cụ thay dvd vào không được loại xịn thì âm thanh nghe như đập mẹt ấy trên cái đầu theo xe có ngõ AUX kìa khỏi phải nghĩ ngợi làm gì . dẫn đường hay xem dvd cái ipad hay galaxy tab dùng còn xướng hơn

Chỉnh sửa cuối:

automate

Xe máy
Em thấy ông anh em độ cho con C200 của ông ấy không cần thay dưỡng cụ ah, hệ thống âm thanh thì thấy ông ấy tích hợp ngay vào dàn âm thanh của xe, nghe phê lắm. Mai em hỏi thử xem ông ấy có gợi ý gì chăng

duylinh.vn

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Mazda 6 2011 thì dùng mặt dưỡng và lắp DVD 2DIN bình thường mà cụ, mặt dưỡng cụ ngó bên dưới nhé, còn DVD thì lắp được tất cả các loại 2DIN và 2DIN trên thị trường đang có.

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
em có luôn cụ ơi .zin theo xe ko phải mặt dưỡng cụ ạ .chuẩn hàng theo xe của bác .giá có 8.5t cụ ạ bh 12 tháng cả camera lùi .bác alo em nhé .0985685198 hàng JENKA madein taiwan:
chú muốn bán màn hình cho chủ thớt thì chú phải call anh, anh gọi chủ thớt ra cho. Với lại chú báo giá thẳng tưng thế này mod đi qua không phang chú thì hơi phí[-O<

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
chú muốn bán màn hình cho chủ thớt thì chú phải call anh, anh gọi chủ thớt ra cho. Với lại chú báo giá thẳng tưng thế này mod đi qua không phang chú thì hơi phí[-O<
Tình hình sao rồi Đăng ơi?

DVD của Mazda6 thì nhiều loại mà cũng ko cần thay mặt dưỡng...chủ yếu là khả năng đầu tư của cụ thế nào thôi

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
DVD của Mazda6 thì nhiều loại mà cũng ko cần thay mặt dưỡng...chủ yếu là khả năng đầu tư của cụ thế nào thôi
Cụ này như kiểu đi qua nghe ngta nói chuyện, nói với vào mấy câu cho vui hay sao í. Cụ mà có, cụ ở đâu hú em phát 30p em có mặt luôn. Em thề!

longthinhaudio

Xe tải
phuơng án 1 dùng mặt dưỡng và lắp đầu hiệu như pioneer,jvc or alpine âm thanh hình ảnh good nhưng nhìn ko thẩm mỹ bằng hàng TQ
2 dùng hàng TQ nhưng chọn loại tốt chút như Skypine hoặc Fly

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
phuơng án 1 dùng mặt dưỡng và lắp đầu hiệu như pioneer,jvc or alpine âm thanh hình ảnh good nhưng nhìn ko thẩm mỹ bằng hàng TQ
Bác này được xếp hạng Kinh Doanh Chuyên Nghiệp mà em chẳng thấy chuyên nghiệp tí nào. Hai p/a đấy thì ai chẳng biết, p/a1 lắp mặt dưỡng thì khôg thẩm mỹ cũng như không hiển thị được mà hình LCD nhỏ (em bỏ), vậy nên mới chọn p/a2, nhưng vấn đề là mua ở đâu (giống như tiêu đề thread em hỏi đấy). Bác biết mách em cái!

longthinhaudio

Xe tải
Đấy mới là chuyên nghiệp Bác ạ.....! em chỉ dừng lại ở tư vấn còn mua ở đâu thì Bác nhìn thấy chữ gắn dưới nick và hot line của em rồi đấy ạ ...*-:)còn tiếp thì có nhiều n đã từng lắp sẽ cho Bác nhiều địa chỉ và giá bác cứ tha hồ chọn....! còn em mà chi tiết là phạm quy. chỉ có thể khi Bác vào khu vực thuơng mại OF và vào gian hàng của e .....thanks Bác....!

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
Đấy mới là chuyên nghiệp Bác ạ.....! em chỉ dừng lại ở tư vấn còn mua ở đâu thì Bác nhìn thấy chữ gắn dưới nick và hot line của em rồi đấy ạ ...*-:)còn tiếp thì có nhiều n đã từng lắp sẽ cho Bác nhiều địa chỉ và giá bác cứ tha hồ chọn....! còn em mà chi tiết là phạm quy. chỉ có thể khi Bác vào khu vực thuơng mại OF và vào gian hàng của e .....thanks Bác....!
Em xem trên website của bác làm gì có DVD Mazda6 đâu, hôm trước em có gd đến cửa hàng nhân viên bác cũng trả lời không có, nói để lại số đt khi nào có sẽ gọi điện. Nếu bác nói là nhiều nơi đã lắp DVD và có nhiều loại giá để lựa chon thì em nghĩ chắc bác hơi chủ quan đấy.

noithatxe.vn

Xe tải
Website
www.noithatxe.vn
Hàng đã đặt cho anh rồi. Không phải lo nữa nhé, cũng là hàng skypine như anh Thịnh cm trong thớt này thôi nhưng đảm bảo là hàng chuẩn. Đi chơi 30.4 về chắc chắn có hàng ngon để chơi anh nhé

longthinhaudio

Xe tải
Em xem trên website của bác làm gì có DVD Mazda6 đâu, hôm trước em có gd đến cửa hàng nhân viên bác cũng trả lời không có, nói để lại số đt khi nào có sẽ gọi điện. Nếu bác nói là nhiều nơi đã lắp DVD và có nhiều loại giá để lựa chon thì em nghĩ chắc bác hơi chủ quan đấy.
mọi n nghỉ cả hầu chuyện cụ tý cho vui vậy......! :)
xe của Bác ko có nhiều trên thị trường nên ít người nhập sẵn về và nhu cầu dvd theo xe chỉ có khoảng 30% trên số ít đó ( dự tính) ....
còn ở đâu có và chỗ nào có rất đơn giản .....:) dân ta phải biết sử ta nếu ta ko biết thì tra google nhé Bác ....thử xem có bao nhiêu hàng có DVD M6 với dòng chữ DVD cho mazda 6.....:)....thanks Bác đã gọi cho em chúc Bác có màn hình như mong đợi ... còn thể 3D việt map bản quyền Skypine thì gặp lại Bác ở cty em.....!
chính xác hình ảnh của Skypine M6 là thế này nhé Bác....!

với công nghệ mới thì SKYPINE còn có những công nghệ tiên phong như xem video trên màn hình qua ipod và iphone ko những thế khi kết nối với iphone có thể xem TV online , youtube, và google map mở thư mục xem ảnh cảm ứng trên màn hình xe tương tự như trên iphone..... :) lưu ý model mới.....!

Chỉnh sửa cuối:

automate

Xe máy
cụ lắp được chưa show hàng cho ae với, em cũng tò mò muốn coi chút