Mua Fortuner 1 cầu màu bạc 2013 ở đâu rẻ nhất.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
dang ngo nghieng em fortuner 4x4 2013 cho bo, bac sale nao cho e xin gia tot vao inbox voi ah, bo e dinh mua mau bac, giao xe trong thang nay la tot nhat.
(em o Ha Noi)
4x4 được giảm nhiều, những 30 T em hỏi ở To Láng Hạ và có thể hơn nữa đấy.

Oracle_vietnam

Xe hơi
Fortuner máy dầu đời mới đi sướng hơn máy xăng các cụ ạ , hôm nọ em test thử ,bốc hơn cả máy xăng nhưng mà Option thì chán vãi

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Trước em có thấy 1 bài của cụ nào trên này, làm về dịch vụ lấy biển số oto. bây giờ cần lại tìm mãi không ra, có cụ nào biết chỉ giúp em nhé.

pimpim98

Xe buýt
Website
toyotaphapvan5s.com
Trước em có thấy 1 bài của cụ nào trên này, làm về dịch vụ lấy biển số oto. bây giờ cần lại tìm mãi không ra, có cụ nào biết chỉ giúp em nhé.
Tóm lại là cụ mua chưa? nếu chưa đặt thì tính lấy biển sau. Còn cụ đặt rồi, cần thông tin gì thi em cấp cho. Hôm trước em đi đăng ký, ông khách của em làm ở Cục tình báo vẫn kiếm được cái biển khá khá, đuôi 88 em cũng thấy hợp lý nhưng không biết có đẹp hay không nữa. Nói chung là vẫn có cách thì phải?

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Tóm lại là cụ mua chưa? nếu chưa đặt thì tính lấy biển sau. Còn cụ đặt rồi, cần thông tin gì thi em cấp cho. Hôm trước em đi đăng ký, ông khách của em làm ở Cục tình báo vẫn kiếm được cái biển khá khá, đuôi 88 em cũng thấy hợp lý nhưng không biết có đẹp hay không nữa. Nói chung là vẫn có cách thì phải?
Em đặt rồi, đầu tháng 6 mới lấy xe cụ hỏi giúp em có cách nào lấy được biển ổn một chút không ?, đi bốc em nghĩ không ổn mong cụ giúp nhé.

Xe cải tiến

Xe buýt
SỐ 10, NGÕ 15, ĐƯỜNG NGỌC HỒI, HOÀNG MAI, HN
Website
xevietnam.com
Em đã chốt hạ, giảm được 24t các cụ à.
Chúc mừng cụ, Option theo xe có phải thêm xèng cho mục nào nữa không cụ, mà tổng kết sau khi có biển và phí lưu hành nó hết bao nhiêu ạ? em hóng để học cụ đây

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Chúc mừng cụ, Option theo xe có phải thêm xèng cho mục nào nữa không cụ, mà tổng kết sau khi có biển và phí lưu hành nó hết bao nhiêu ạ? em hóng để học cụ đây
Nói trung em dự trù hết khoảng 1,1T, còn đồ chơi thì vô chừng để lấy xe xong rồi tính. Thanks cụ.

hilux>>ranger

Đi bộ
43 cameraonline.vn
Xe tải viết
Em đã chốt hạ, giảm được 24t các cụ à.

cụ cho em hỏi cụ đặt xe ở đại lý nào vậy? em đang có ý định mua một con cho cty

LacettiCDX

Xe buýt
Website
www.vinaholidays.com.vn
Em đang cần mua Fortuner bản 1 cầu màu bạc mới 100% 2013, đọc mấy bài bên OS tít tận Sài Gòn mà đại lý trong đó còn lùi được cho khách 40T so với giá công bố, hỏi mấy bác bán To ngoài HN chỉ được lùi có 20T. Có cụ nào trên OF biết đại lý nào có giá tốt như trong SG chỉ giúp em với, cảm ơn các cụ.
Trong SG giá tốt hơn cụ ạ, hay vào đó mua rồi chuyển tầu ra cụ nhỉ, em thì vào đó thường xuyên nên mua ở đâu cũng ko quan trọng lắm, kể cả chuyển tầu ra hn, hoặc để trong SG đi

LacettiCDX

Xe buýt
Website
www.vinaholidays.com.vn
Tình hình giá Fortuner lên xuống theo giá vàng hàng ngày cụ ạ:D, bóng bàn chán thì may quá nhận được PM của cụ Chuồn Chuồn ớt thông báo giúp có đại lý ok bớt 20T + dán phim 8T, em alo thì họ yêu cầu tới đại lý đàm phán. Với hi vọng không dán phim và đàm phán thêm thì sẽ bớt được 30T, sáng hôm sau em tới gặp cả chú seo lẫn quản lý thì họ lại nói giá ngày hôm nay khác mấy ngày hôm trước^:)^, chốt lại không dán phim chỉ lùi được 19T. Cụt hết cả hứng vì họ không minh bạch và hàng tôm hàng cá quá nên em tạm thôi vậy.
Thời buổi này còn làm thế thì mất khách quá cụ nhỉ, em cũng đang nhăm nhe con Cam 2.0 nhưng tình hình này mấy hôm nữa vào SG nếu giá ngon em quất luôn trong đó

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Thời buổi này còn làm thế thì mất khách quá cụ nhỉ, em cũng đang nhăm nhe con Cam 2.0 nhưng tình hình này mấy hôm nữa vào SG nếu giá ngon em quất luôn trong đó
Thực ra lấy đâu cũng được miễn giá tốt, em không nhầm mấy hôm đi hỏi mua For thấy sâu dưới To Pháp Vân nói nếu mua Cam thì thời điểm này được bớt nhiều đấy, cụ thử làm 1 vòng xem sao nhé.

tainon

Xe điện
Fortuner máy dầu đời mới đi sướng hơn máy xăng các cụ ạ , hôm nọ em test thử ,bốc hơn cả máy xăng nhưng mà Option thì chán vãi
đời cũ cháu đã thấy khỏe hơn máy xăng rồi, chả hiểu các cụ í đua hay sao mà toàn chê nó yếu.