Tin tức Mua Ô tô điện VinFast và sạc ở đâu

datto70

Xe điện
Mới có thêm ông này định cạnh tranh mảng xe điện. 5 tỷ USD của vF gặp ông này với VW chắc ngất trên cành quất :(
TOI có nền tảng lâu đời, nó chuyển đổi từ xăng sang điện nhanh thôi, hiện nó chưa làm vì nó thấy thì trường chưa nhiều thôi, xăng vẫn kiếm $ tốt nên nó từ từ.

Keep

Xe điện
TOI có nền tảng lâu đời, nó chuyển đổi từ xăng sang điện nhanh thôi, hiện nó chưa làm vì nó thấy thì trường chưa nhiều thôi, xăng vẫn kiếm $ tốt nên nó từ từ.
Sau này Mình chỉ cần cấp cho nó AI, Pin, hay sx các phụ kiện là ổn ạ.

Arsephan

Xe tăng
Cũng nên cảnh giác, nhiều gương cái chết đau thương tày liếp như kiểu Kodak (cố thủ trong lĩnh vực ảnh film ko chịu chuyển sang ảnh số, trong khi đã dẫn đầu ảnh số thời điểm đầu...), Nokia, BlackBerry...

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Cũng nên cảnh giác, nhiều gương cái chết đau thương tày liếp như kiểu Kodak (cố thủ trong lĩnh vực ảnh film ko chịu chuyển sang ảnh số, trong khi đã dẫn đầu ảnh số thời điểm đầu...), Nokia, BlackBerry...
"NHIỀU" gương là 1 vài thằng, còn lại hàng nghìn, hàng vạn hãng lịch sử trăm năm vẫn sống mạnh thì đi đâu? Và bao nhiêu phần trăm cái "Gương" đó có VF? 1 hãng tổng ngoài BDS ra cái gì cũng chết ẻo?
:)):))

"NHIỀU" gương là 1 vài thằng, còn lại hàng nghìn, hàng vạn hãng lịch sử trăm năm vẫn sống mạnh thì đi đâu? Và bao nhiêu phần trăm cái "Gương" đó có VF? 1 hãng tổng ngoài BDS ra cái gì cũng chết ẻo?
:)):))
Chết thì sao nào, còn hơn những đứa sống ký sinh trùng 😂

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Do số lượng xe ít thôi. Chứ xây 1 cái trạm sạc thì dễ hơn 1 cây xăng nhiều. Lúc vận hành lại có thể tự động hoá cao, dùng ít người.

ngựa thồ

Xe tăng
Trước VF mới sx ô tô, nhiều cụ "phe anti" lo VG ( tay mơ buôn đất nhảy vào làm ô tô ) không khéo chết vì miếng xương này thì bị các cụ "phe vin nô" vào chửi là dạy khôn tỷ phú, lo hộ người nhiều tiền...
Giờ "phe vin nô" lại đi lo hộ hãng xe hiện đang là số 1 thế giới chết vì chậm sx xe điện. Đúng là lưỡi ko xương lắm đường uốn éo thật :)

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
Trước vin làm vinsmart cũng bị tụi anti dìm ác. Tụi này mồm độc thật, làm vs chết mất xác 😁
Trước VF mới sx ô tô, nhiều cụ "phe anti" lo VG ( tay mơ buôn đất nhảy vào làm ô tô ) không khéo chết vì miếng xương này thì bị các cụ "phe vin nô" vào chửi là dạy khôn tỷ phú, lo hộ người nhiều tiền...
Giờ "phe vin nô" lại đi lo hộ hãng xe hiện đang là số 1 thế giới chết vì chậm sx xe điện. Đúng là lưỡi ko xương lắm đường uốn éo thật :)

Sonya

[Tịch thu bằng lái]
Chỉnh sửa cuối:
Anh vượn giờ mà chết quả fanvist này nữa thì.....
Hà tễnh mình ơi năm nay lại đói rồi !
Kiểu như này !

Cụ m đừng động vào Vùng miền làm gì.
Bao năm nay dân ở đấy vẫn vất vả và xây dựng quê hương, đừng ngồi múa phím làm gì. Ng chết đi thì có ng khác thay chả sao cả.
Hèn lắm, bên này bà con còn ủng hộ nhau chứ đâu như ở bên nhà mà lắm đứa như cụ 😂😂 cười ẻ

Sonya

[Tịch thu bằng lái]
Cụ m đừng động vào Vùng miền làm gì.
Bao năm nay dân ở đấy vẫn vất vả và xây dựng quê hương, đừng ngồi múa phím làm gì. Ng chết đi thì có ng khác thay chả sao cả.
Hèn lắm, bên này bà con còn ủng hộ nhau chứ đâu như ở bên nhà mà lắm đứa như cụ 😂😂 cười ẻ
Người dân em không nói

Em nói những kẻ đào mỏ cụ nhé !
Rất rõ văn! Cụ m hà tễnh mềnh ơi

Chỉnh sửa cuối:
Người dân em không nói

Em nói những kẻ đào mỏ cụ nhé !
Rất rõ văn!
Ở đâu đẻ ra tiền thì đào thôi, những thằng nói đạo lý thường sống như l. Bên này nhà e vừa đky mua 1 căn của Vương Phạm đây.

Sonya

[Tịch thu bằng lái]
Ở đâu đẻ ra tiền thì đào thôi, những thằng nói đạo lý thường sống như l. Bên này nhà e vừa đky mua 1 căn của Vương Phạm đây.
Tốt thôi !
Chúc mừng cụ và gia đình vạn sự như ý
Tỷ sự như đang mơ !
Quay lại vấn đề
Anh V giờ bán đăt ai mua ? Ai dám mua ?
Nhà cụ mua thì cho anh em xin cái giấy mua bán chắc không khó với con người như cụ đâu nhỉ ?
Mọi lời sáo rỗng chỉ là bốc phét ! Lùa gà công nghiệp mà thôi!

Chỉnh sửa cuối:

Sonya

[Tịch thu bằng lái]
Bố tiên sư ! Cứ làm như môi cụ với vượn nhà cụ là có đất , có nhà !
Còn kẻ khác thì ... cạp đất mà ăn tất !
Nổ vừa thôi , ra đời dễ ăn vả !