Mua Ranger bản cũ hay Ranger 2015

ATNH

Xe buýt
E đang lăn tăn giữa 2 dòng xe này, mua bản cũ thì bớt đc ít tiền làm việc khác, nhưng nhìn bản mới thấy thiết kế đẹp, thêm nhiều tính năng...Các Bác cho E xin ý kiến và giá hiện nay tn ạ. Cám ơn các Bác.
Cứ mới mà mua cụ ơi, còn thực ra bản cũ bây giờ rất ít lựa chọn về màu sắc, và giá cả cũng không giảm nhiều đâu ạ

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
E đang lăn tăn giữa 2 dòng xe này, mua bản cũ thì bớt đc ít tiền làm việc khác, nhưng nhìn bản mới thấy thiết kế đẹp, thêm nhiều tính năng...Các Bác cho E xin ý kiến và giá hiện nay tn ạ. Cám ơn các Bác.
E đã đặt Ranger New 2.2L XlS và mai nhận xe luôn. Cụ nào máu cùng E không....

thanhnam1309

Xe hơi
Website
www.facebook.com
sau 1 tuần thấy hoàn toàn đúng đắn khi chọn bản mới

dungbacauto

Xe tăng
Tất cả các phiên bản của dòng xe Ranger đều được trang bị một bảng điều khiển hành trình trung tâm, cung cấp những số liệu chi tiết về mức tiêu thụ nhiên liệu, khoảng cách di chuyển, tốc độ và thậm chí là cả nhiệt độ. Ngay cả các phiên bản XL và XLS cũng được trang bị bảng điều khiển tiện dụng, cung cấp đầy đủ những thông tin cần thiết để kiểm soát mọi hành trình. Trên một số phiên bản Ranger Wildtrak nhất định, những công nghệ hỗ trợ người lái và các tính năng an toàn có thể được thiết lập ngay trên bảng điều khiển này. Riêng với mẫu xe Ranger Raptor, bảng điều khiển trung tâm hiển thị rõ ràng các chế độ lái khác nhau cùng với thông tin quan trọng khi đi off-road như góc nghiêng hay độ dốc hiện tại của địa hình. Hệ thống theo dõi hành trình cũng rất hiệu quả để bạn tính toán lộ trình, nhất là trong những chuyến khám phá các khu vực hẻo lánh.