Mua Stellar Garden hay Legend đoạn Ngụy Như Kon Tum đây các cụ ơi, tư vấn giúp nhà em với.

huyvcg

Xe hơi
Rivera vị trí không góc và lô đất mặt tiền hẹp e lại thấy là ưu điểm ít ồn ào , em ghét mỗi điểm là căn 2 ngủ phòng khách chật vì để ban công với hầm có mỗi cửa!
Hầm của the Legend hình như cũng mỗi cửa cụ a, với lại cá nhân em thì thích thiết kế phòng khách gắn liền với ban công cho nó có view, em ko thích thiết kế kiểu như bên Legancy là ban công gắn với phòng ăn

ledg

Xe đạp
Cụ có nhu cầu thực ở đây thì inbox em, em gửi số chủ nhà cho bác đến xem nhà luôn. Cần gì cứ hỏi, trước em làm ở đó, gì em cũng biết :D
E vừa thư riêng gửi cụ rồi ạ :D

quangzizi

Xe buýt
Hầm của the Legend hình như cũng mỗi cửa cụ a, với lại cá nhân em thì thích thiết kế phòng khách gắn liền với ban công cho nó có view, em ko thích thiết kế kiểu như bên Legancy là ban công gắn với phòng ăn
Cụ này giống em này, em ko thích vào nhà là nhìn thẳng vào bếp vì thường thì bếp rất bừa. Xong bếp ở khu ban công che hết cả ban công. Bếp em thích để ra một góc vì thực ra trong ngày mình có dùng mấy đâu. Chưa kể giờ còn suốt ngày mua đồ về. Em ko thích ở Rivera chỗ là 2 ngủ mất diện tích vào cái ban công phụ quá, có mấy căn góc thì nó không bị thế nhưng những căn đó thì ít và giá đắt hơn.

tuanrs

Xe tải
Cụ này giống em này, em ko thích vào nhà là nhìn thẳng vào bếp vì thường thì bếp rất bừa. Xong bếp ở khu ban công che hết cả ban công. Bếp em thích để ra một góc vì thực ra trong ngày mình có dùng mấy đâu. Chưa kể giờ còn suốt ngày mua đồ về. Em ko thích ở Rivera chỗ là 2 ngủ mất diện tích vào cái ban công phụ quá, có mấy căn góc thì nó không bị thế nhưng những căn đó thì ít và giá đắt hơn.
Đành phải vậy bác ạ. Như căn 2 ngủ mà làm ban công phụ bề ngang hẹp quá thì k lôi nổi cái máy giặt ra cụ ạ. Em cũng k thích cái ban công phụ của căn 2 ngủ, nhưng k phải là về diện tích mà là bởi vì chủ đầu tư k kéo thoát mùi ra hẳn ngoài

huyvcg

Xe hơi
He he, nhà em ở căn góc nên cũng ưng cụ ạ, ưng nhất là quả 2 nhà vs đều có cửa sổ thông ra ban công phụ nên ko bao giờ lo thiếu sáng hoặc bị mùi ạ

zacknguyen255

Xe tải
Đường Vũ Trọng Phụng lúc nào xong các cụ nhỉ, Rivera Park dính phải cái đường đúng chán, vừa lắm ổ gà ổ vịt lại bụi. Mưa thì lại ngập. Em bữa ngắm nghía chỗ này mà đến nhìn quả đường chán quá nên thôi luôn

Đường Vũ Trọng Phụng lúc nào xong các cụ nhỉ, Rivera Park dính phải cái đường đúng chán, vừa lắm ổ gà ổ vịt lại bụi. Mưa thì lại ngập. Em bữa ngắm nghía chỗ này mà đến nhìn quả đường chán quá nên thôi luôn
Gần xong rồi cụ

Bầu trời Cali

[Tịch thu bằng lái]
Lại phải lót dép hóng chõ các Cụ rồi! Nhiều chiện để E hóng ghê!

maximax903

Xe điện
Lúc mua e cũng biết nhưng thấy nó làm gần xong. Lại thích cái tường bê tông chịu lực và hành lang rộng , ít căn mà THM đang rầm rộ hành lang 1.4m. Nghĩ là luật KDBĐS áp rồi, có Bidv bảo lãnh! Lại thấy công trường đông nghịt , thầu Hòa Bình ! Ai ngờ vẫn ăn quả đắng.Ra Tết phát vắng teo , cả tháng nay thì chẳng còn ai
Lúc ấy là đang dịch Covid chứ hiện nay đang ốp lát làm đường vỉa hè, trồng cây cảnh xung quanh rồi. Tuy nhiên quan trọng hàng đầu là pháp lý mà dính đến ông Quang Minh với 1 loạt lùm xùm thì phải cân nhắc kỹ. Dự án này trước sale hót đầu 2020 bàn giao đấy

maximax903

Xe điện
cạnh Stella có cái Legacy xây cũng sắp xong, nhg thằng này giá cũng cao, khoảng 42-45tr /m2 ý. Legend thì đẩy giá cao quá, nên hơn năm nay bán mãi ko xong. Đối diện thằng Legend đang xây 1 cái chung cư mới ( DLC Complex ). Xây xong thì chắn mắt tầm view của Legend đấy, nên dự là giá cao ko bán nổi đâu.
Cả 2 thằng đối diện nhau là Stellar Garden & The Legacy cụ đừng chọn cái nào. Quanh khu này nếu tài chính hơi yếu còn phải vay nhưng mục đích mua là để ở thì cứ quất The Legend, Rivera Park, 24T3 số 6 LVT thôi. Tiền mình ít, mua nhà còn phải vay thì nên chắc 1 chút, đắt nhưng an tâm.

Chỉnh sửa cuối:

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Lúc ấy là đang dịch Covid chứ hiện nay đang ốp lát làm đường vỉa hè, trồng cây cảnh xung quanh rồi. Tuy nhiên quan trọng hàng đầu là pháp lý mà dính đến ông Quang Minh với 1 loạt lùm xùm thì phải cân nhắc kỹ. Dự án này trước sale hót đầu 2020 bàn giao đấy
Đang giao các căn thô rồi, nhưng chưa có điện và pháp lý vẫn đang mơ hồ !
Chắc ngày cầm.sổ còn xa !

chiuchiu_bumbum

Xe máy
Cụ cho em hỏi, căn 2 ngủ trục 12 toà B nhà vệ sinh master có cửa sổ thông ra lô gia phụ không ạ? Nay em cũng vào xem trong này thấy tiện ích, sinh thái rất ok. Với lại hình như cư dân đang yêu cầu quản lý toà nhà giảm phí dịch vụ xuống 8kx đúng k cụ?

Road bike

Xe hơi
Cụ cho em hỏi, căn 2 ngủ trục 12 toà B nhà vệ sinh master có cửa sổ thông ra lô gia phụ không ạ? Nay em cũng vào xem trong này thấy tiện ích, sinh thái rất ok. Với lại hình như cư dân đang yêu cầu quản lý toà nhà giảm phí dịch vụ xuống 8kx đúng k cụ?
Dự án riverpark đẹp phết.

TsarPutin

Xe tăng
Stellar có họ hàng gần với 8B Lê Trực, cc Discovery Chùa Hà thì phải, đặc điểm hội này là xây sai và chả biết đến bao giờ có sổ đỏ