Mua Stellar Garden hay Legend đoạn Ngụy Như Kon Tum đây các cụ ơi, tư vấn giúp nhà em với.

maximax903

Xe điện
Vâng em thấy thiết kế và nội khu cũng khá đẹp. EM đang ngắm căn 2 ngủ ở đây nhưng đang lăn tăn khoảng đường xá quá cụ ạ. Bên này ăn đứt GSS 47 NT về thiết kế và nội khu
Nếu cụ mua để ở và các điều kiện đã đủ thì cứ quất luôn đi. Vũ Trọng Phụng đang mở rộng đường rồi và em nghĩ xong nhanh thôi. Lúc đó Rivera khả năng giá sẽ nhích lên đấy. Thêm nữa khu này đối diện ngay CAQ Thanh Xuân nên sẽ rất an ninh.

Chỉnh sửa cuối:

chiuchiu_bumbum

Xe máy
Nếu cụ mua để ở và các điều kiện đã đủ thì cứ quất luôn đi. Vũ Trọng Phụng đang mở rộng đường rồi và em nghĩ xong nhanh thôi. Lúc đó Rivera khả năng giá sẽ nhích lên đấy. Thêm nữa khu này đối diện ngay CAQ Thanh Xuân nên sẽ rất an ninh.
nay em nghe một chị cư dân chia sẻ rằng ở đây gián kiến nhiều, tiền điện cao (k rõ có phải do điều hoà tổng hành lang các tầng k) thấy cũng nản quá:((

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun

maximax903

Xe điện
nay em nghe một chị cư dân chia sẻ rằng ở đây gián kiến nhiều, tiền điện cao (k rõ có phải do điều hoà tổng hành lang các tầng k) thấy cũng nản quá:((

Mình đang ở chung cư gần đấy thì hành lang các tầng ko có điều hoà. Còn điều hoà trong nhà là loại multi 1 cục nóng lắp ngoài ban công. Tiền điện mấy tháng hè + Covid trẻ con ở nhà suốt mà cao nhất 1,5 triệu tất nhiên còn tuỳ nhà dùng ít dùng nhiều. Còn gián, kiến, côn trùng 1 phần do nhà mình có gọn gàng sạch sẽ ko? Có trồng nhiều cây ngoài ban công ko... Như nhà mình 1 năm 2 lần gọi thợ phun thuốc diệt muỗi vào phun cũng ko thấy gì.

chiuchiu_bumbum

Xe máy
Mình đang ở chung cư gần đấy thì hành lang các tầng ko có điều hoà. Còn điều hoà trong nhà là loại multi 1 cục nóng lắp ngoài ban công. Tiền điện mấy tháng hè + Covid trẻ con ở nhà suốt mà cao nhất 1,5 triệu tất nhiên còn tuỳ nhà dùng ít dùng nhiều. Còn gián, kiến, côn trùng 1 phần do nhà mình có gọn gàng sạch sẽ ko? Có trồng nhiều cây ngoài ban công ko... Như nhà mình 1 năm 2 lần gọi thợ phun thuốc diệt muỗi vào phun cũng ko thấy gì.
Cụ ở tòa nào đó ạ? Em thấy có nhiều cụ mợ kêu đợt hè này tiền điện tăng cao quá. :((

tuanrs

Xe tải
Cụ cho em hỏi, căn 2 ngủ trục 12 toà B nhà vệ sinh master có cửa sổ thông ra lô gia phụ không ạ? Nay em cũng vào xem trong này thấy tiện ích, sinh thái rất ok. Với lại hình như cư dân đang yêu cầu quản lý toà nhà giảm phí dịch vụ xuống 8kx đúng k cụ?
Căn 2 ngủ nào master cũng thông ra logia phụ hết cụ ạ. Còn phí dịch vụ thì càng giảm dịch vụ càng lởm thôi cụ ơi. Cái gì cũng có giá của nó. Đừng có ham mấy ngàn giảm mà tháng nào cũng chửi bới lộn xộn trên group cụ ạ

Thanhtung181

Xe tải
Rivera Park đẹp mà các cụ , cảm giác yên bình

Thanhtung181

Xe tải

Gián kiến thì khu nào chả giống nhau cụ

gián kiến thì do tuỳ nhà thôi , ở đâu cũng như nhau thôi. Cẩn thận phun thuốc là hết ngay.

tuanrs

Xe tải
Cụ cho em hỏi, căn 2 ngủ trục 12 toà B nhà vệ sinh master có cửa sổ thông ra lô gia phụ không ạ? Nay em cũng vào xem trong này thấy tiện ích, sinh thái rất ok. Với lại hình như cư dân đang yêu cầu quản lý toà nhà giảm phí dịch vụ xuống 8kx đúng k cụ?
master căn nào cửa sổ cũng thông hết, trừ trục căn 08 tòa B

OneWay82

Xe hơi

Gián kiến, côn trùng, chuột bọ thì ở đâu chả có nhưng BQL sẽ có từng đợt phun diệt, khử khuẩn. Điện nước thì theo giá nhà nước rồi, cao hay thấp tùy theo nhu cầu sử dụng chứ cụ. Covid các cháu ở nhà TV, máy tính bật cả ngày, điều hòa 24/7 mùa hè, nóng lạnh mùa đông, không nhiều mới là lạ so với khi chưa có Covid :D

tuanrs

Xe tải
điện cao thì thấy có phản ánh :D các cụ cân nhắc

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech