Muốn có nước lạnh trên xe

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
các bác làm 1 cái hộp xốp, mua mấy nghìn đá bỏ vào là xong, he he.

4935

Đi bộ
vctv nói:
Cảm ơn bác đã có sáng kiến trước giờ WC :) , tôi sẽ nghiên cứu, khi nào lắp xong tôi sẽ báo cáo lại các bác.
To VCTV: Hôm qua tôi ra mua đồ xe tại ADV-HCMC thấy có bán giá để ly, chai nước có 2 kẹp gắn tại cửa gió máy lạnh, có thể điều chỉnh size theo kích cỡ chai. Hiệu "Mobile A/C cup holder" hàng của hãng autoban-Korea giá 55Kvnd, có thể tham khảo tại: www.autoban.co.kr

Hàng có ở SG chắc chắn ở HN phải có, Bác ra hỏi thử xem, cần gì mất công chế những cái có sẵn.

cuty

Xe máy
Em vào trang này xem các bác bàn về cái ...cái... nói chung là cái đồ ướp lạnh trong xe mà M quáng luôn. Theo ý M các bác khỏi cần mua mấy cái lẩm cẩm đó chi cho phiền, các bác mua ngay một .... con Mẹc như M cái đồ ướp lạnh có sẵn trong xe rồi khỏi bàn bạc lăn tăn ( M chạy ra ngay thôi để các bác phang M vỡ cái đội nón ):D :D :D :D :D

vctv

Xe buýt
4935 nói:
To VCTV: Hôm qua tôi ra mua đồ xe tại ADV-HCMC thấy có bán giá để ly, chai nước có 2 kẹp gắn tại cửa gió máy lạnh, có thể điều chỉnh size theo kích cỡ chai. Hiệu "Mobile A/C cup holder" hàng của hãng autoban-Korea giá 55Kvnd, có thể tham khảo tại: www.autoban.co.kr

Hàng có ở SG chắc chắn ở HN phải có, Bác ra hỏi thử xem, cần gì mất công chế những cái có sẵn.
Cảm ơn bác, đúng là cái tôi cần tìm đấy, nhưng ở HN tôi chưa thấy bán.
Thôi để hỏi có bác nào ra HN thì nhờ mua giúp vậy:) .

Muon_biet

Xe cút kít
Tự làm lấy cũng được mà, có gì là khó đâu.

anhky

Xe máy
Cái đó theo em biết thì bên Thái có khá nhiều các loại Tool như vậy nhưng ở Hà Nội thì em chưa thấy. Tuy nhiên em hỏi bác 1 chút là em không muốn mua cái giá đó mà là chỗ nào bán cái xe đó ở Hà Nội hả bác?

bembem123

Xe đạp
Bác noi giờ e moi để ý. Em xe vios 2012 nó có chỗ để nước ngay hốc tiện nước mát lắm. Hihi