[Funland] Muốn thanh lý chuyển nhượng sói

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Khi ko tìm dc tiếng nói chung thì vấn đề ko phải là bên nào thăng tiến tốt, mà chỉ đơn giản là 2 bên có muốn giữ hay ko
Vẫn đang giữ, chỉ là giữ cái hình thức thôi, chứ nội dung thối nát từ lâu...

Chắc mợ ít giao lưu với đội sáng chạy, trưa xà, chiều bơi, tối tạ như bọn e rồi ;);)

Vê thể chất thì đàn ông ngon nghẻ tận 70t, còn phụ nữ thì 45-50 là hưu rồi
Phụ nữ hay đàn ông thì cũng có 1 bộ phận thích thể thao nên body và sức khoẻ đều ngon lành hơn những người k có điều kiện. Nên các cụ k phải tranh cãi ai ngon lành hơn ai đâu.
Quay lại chủ đề của thớt theo em thì phụ nữ tầm 40t trở đi nhu cầu tìm bạn tình để thoả mãn nhu cầu tình dục không nhiều và em cũng nghĩ mợ thớt muốn giải thoát khỏi cs hiện tại không phải để đi tìm tình yêu mới.
Nói theo phật thì có thể là hết duyên với nhau. Nên trong mắt mn đây là 1 cs thì đây là cs nhiều người mơ mà không được. Còn trong mắt của người trong cuộc thì đây là cs tù túng làm người ta phát điên và đang vùng vẫy muốn thoát khỏi.
Em vẫn ủng hộ chủ thớt nếu cảm thấy k chịu được nữa thì hãy tự giải thoát và đi tìm lại chính mình.
Nhưng sau này kết cục có ra sao thì hãy tự mình chịu trách nhiệm với những quyết định của mình và đừng đổ lỗi cho ai và hoàn cảnh nào.

MaxCare

Xe hơi
Một khi hết duyên, hay nôm na là hết đam mê, cố các cách đều chưa hiệu quả, thì tạm thời giải pháp tốt nhất có lẽ là việc ai nấy làm

duongcua03

Xe tăng
Sau 15 năm kí hđ ăn cơm tù chung với nhau, thì giờ nhiều lúc em muốn thanh lý hay chuyển nhượng sói nhà e các cụ ơi, cái suy nghĩ điên rồ ấy cứ hay lởn vởn trong đầu e. Mô tả sơ sơ sói 76 e 80. Công việc nhà cửa con cái nếp tẻ ok, cuộc sống k khó khăn nhưng...
1. Cv của sói nhà e phải hay đi tỉnh, đấy là cv đam mê của sói trước khi gặp e nên cho dù có cưới e hay k thì sói vẫn phải làm cv đó do đam mê và thành lập cty. Nhiều lúc mọi người cứ nói vì kiếm tiền nuôi vợ con vất vả ngược xuôi mà e bực vì cv là do sói chọn chứ e k ép, khách hàng ở tỉnh thì phải đi đi về về. E cũng kiếm tiền chứ k ngồi im nhưng mẹ chồng e mở miệng ra là câu than thở đó khiến e bực bội.
2. Do tính chất vc của sói hay đi nên buộc lòng e phải lùi lại, làm vừa phải để còn con cái nên đôi khi em thấy mình bị thiệt thòi trong mối qh vợ chồng và xã hội. E ấm ức chồng con cản mức tiến của em ( cái này em tự biết mình hơi điên rồ khi so đo) nhưng cảm giác đó cứ lừng khừng trong người.
3. E k biết các mợ có hoàn cảnh giống e có suy nghĩ ấm ức điên rồ như e k? Chứ e thấy nhiều người nhìn vô cứ nói e may mắn lấy chồng tài giỏi, hiền thương vợ con này nọ ( cái này nó như cái vòng kim cô trói vào người í). Được cái này mất cái kia, đời mấy khi vẹn toàn. Nhiều đêm nằm 1 mình lại ước gì lúc trẻ k chọn sói này mà chọn người khác, giờ mà phá bỏ cái gia đình này để kiếm người khác thì e trở thành tội đồ trong mắt của con cái cha mẹ gia đình 2 bên. Em đã từng nói với sói nhà e " anh trong mắt mọi người hoàn hảo, e ước gì a ngoại tình để e có lí do chính đáng thoát ra kiếm người khác".
4. Nhiều cụ sẽ vào phán e sướng quá hóa rồ nhưng sau đại dịch em tự nhìn lại cuộc sống thì e hay hỏi " e có hạnh phúc thực sự hay không?" E cũng tự hỏi những phụ nữ có hoàn cảnh như e họ có cảm giác hạnh phúc hay k?
Mợ tìm cuốn: Hiểu về trái tim- Thích Minh Niệm về nghiền ngẫm thử coi.

coolpix8700

Xe ngựa
Ko lội còm nhưng em nghĩ khối ofer khuyên thanh lý để xếp lốt
Mấy ông ọp phở chỉ giỏi trên này thôi.
Mà cả ở đời thực thì đa số hội mày râu cũng chỉ giỏi khi cần hứa vượn.
Các mợ cứ bỏ thật để bám theo xem, chỉ nghe tin thôi thì chạy chân đất vốn vẫn sở trường, vì có cần dép đâu!

bmwp0wer

Xe tăng
Cân bằng hòa hợp âm dương nó mới bền sói nhà mợ đánh ra ngoài thì mợ chốt chặt hậu phương là chuẩn rồi chứ giờ lại tham vọng công danh sự nghiệp hay thể hiện bản thân trong cộng đồng thì nhà bay nóc.

MaxCare

Xe hơi
Cân bằng hòa hợp âm dương nó mới bền sói nhà mợ đánh ra ngoài thì mợ chốt chặt hậu phương là chuẩn rồi chứ giờ lại tham vọng công danh sự nghiệp hay thể hiện bản thân trong cộng đồng thì nhà bay nóc.
Đến giờ thì em nghiệm ra được cái nọ thì mất cái kia, đúng nó gọi là chi phí cơ hội

LeTai1979

Racing Boy

PhongTranYb

Xe hơi
Website
sidehustlemmo.com
Mợ ơi em 30 tuổi mà còn chưa có ngày nào hạnh phúc đây chứ cô đơn trong căn nhà mình đã là gì?
Cuộc đời suy cho cùng có gì trọn vẹn đâu, được cái này thì mất cái kia.
Mợ thử yêu thêm người khác xem thế nào, ai chả có lúc ngoài chồng ngoài vợ ạ.

Sắt Vụn

Xe buýt
Sau 15 năm kí hđ ăn cơm tù chung với nhau, thì giờ nhiều lúc em muốn thanh lý hay chuyển nhượng sói nhà e các cụ ơi, cái suy nghĩ điên rồ ấy cứ hay lởn vởn trong đầu e. Mô tả sơ sơ sói 76 e 80. Công việc nhà cửa con cái nếp tẻ ok, cuộc sống k khó khăn nhưng...
1. Cv của sói nhà e phải hay đi tỉnh, đấy là cv đam mê của sói trước khi gặp e nên cho dù có cưới e hay k thì sói vẫn phải làm cv đó do đam mê và thành lập cty. Nhiều lúc mọi người cứ nói vì kiếm tiền nuôi vợ con vất vả ngược xuôi mà e bực vì cv là do sói chọn chứ e k ép, khách hàng ở tỉnh thì phải đi đi về về. E cũng kiếm tiền chứ k ngồi im nhưng mẹ chồng e mở miệng ra là câu than thở đó khiến e bực bội.
2. Do tính chất vc của sói hay đi nên buộc lòng e phải lùi lại, làm vừa phải để còn con cái nên đôi khi em thấy mình bị thiệt thòi trong mối qh vợ chồng và xã hội. E ấm ức chồng con cản mức tiến của em ( cái này em tự biết mình hơi điên rồ khi so đo) nhưng cảm giác đó cứ lừng khừng trong người.
3. E k biết các mợ có hoàn cảnh giống e có suy nghĩ ấm ức điên rồ như e k? Chứ e thấy nhiều người nhìn vô cứ nói e may mắn lấy chồng tài giỏi, hiền thương vợ con này nọ ( cái này nó như cái vòng kim cô trói vào người í). Được cái này mất cái kia, đời mấy khi vẹn toàn. Nhiều đêm nằm 1 mình lại ước gì lúc trẻ k chọn sói này mà chọn người khác, giờ mà phá bỏ cái gia đình này để kiếm người khác thì e trở thành tội đồ trong mắt của con cái cha mẹ gia đình 2 bên. Em đã từng nói với sói nhà e " anh trong mắt mọi người hoàn hảo, e ước gì a ngoại tình để e có lí do chính đáng thoát ra kiếm người khác".
4. Nhiều cụ sẽ vào phán e sướng quá hóa rồ nhưng sau đại dịch em tự nhìn lại cuộc sống thì e hay hỏi " e có hạnh phúc thực sự hay không?" E cũng tự hỏi những phụ nữ có hoàn cảnh như e họ có cảm giác hạnh phúc hay k?
Mỗi người chỉ sống 1 cuộc đời. Chồng mợ thế là tuyệt, cũng hiếm có khó tìm.
Vì thế, mọi người nói mợ may mắn cũng không quá lời.
Cũng không phải sói nhà mợ đòi hỏi mợ phải hy sinh mà là mợ tự nguyện. Nếu tự nguyện mà thấy vui thì làm, thấy ấm ức thì phải điều chỉnh.
Mợ thấy mình lùi lại lo cho gia đình thấy thiệt thòi thì thử không lùi lại nữa xem sao?
Nhà cửa con cái và cả công việc đều có thể để ngưởi tâm phúc (giúp việc, thư ký, trợ lý...) hỗ trợ, giúp đỡ mà; thời gian có hạn mợ cứ chọn những việc mình yêu thích và thấy có ý nghĩa nhất, cần thiết nhất mà làm, việc còn lại để người khác (và tiền của chồng) lo, mợ ôm đồm làm gì.

Em vẫn chung thủy với các em U30 đổ xuống thôi. Nhìn các mợ U40 là đã chán hẳn cho dù có tập tành thẩm mỹ như nào đi chăng nữa, chắc chỉ mấy thằng thích chăn máy bay nó khoái thôi :))
Loại thịt nhiều lửa mà ngon thì chỉ có thịt choá =))=))>:)
Cụ nhìn Ngô Thanh Vân chưa? Mợ ấy sinh năm 1979 năm nay cũng 43 rồi đó. Các cụ nhìn mà chẳng thèm rỏ rãi ra í chứ.

Đô Rê Ta

Xe tăng
Website
tula.com.vn
Em tưởng thớt này đóng rồi chứ ai dè vẫn dài lê thê thế này, chứng tỏ nhiều cụ muốn hóng xem mợ ấy thanh lý chưa để còn đặt gạch :D

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Vậy vấn đề là 2 bên có muốn cải thiện nội dung hay ko
Nhiều khi con cái chưa học xong đh nên họ chờ tý cụ ah...
Bạn em chắc sẽ ko ly hôn mà sẽ đi định cư nc ngoài, một kiểu ly thân thôi...

MaxCare

Xe hơi
Nhiều khi con cái chưa học xong đh nên họ chờ tý cụ ah...
Bạn em chắc sẽ ko ly hôn mà sẽ đi định cư nc ngoài, một kiểu ly thân thôi...
Trường hợp này em thấy nhiều, mỗi người 1 việc, nghĩ đi nghĩ lại thì thôi cũng vì con cái

Thap1

Xe hơi
Topic này hót phết, nhưng món này thanh lý chắc khối người tranh hốt. chấp nhận giá thanh lý= 10 lần mua mới luôn :)