[Funland] Muốn thanh lý chuyển nhượng sói

cantona

Xe container
Lội 1 mạch thì em thấy mợ thớt thèm anh chồng ở nhà nhiều hơn. Để được đi ăn vui vẻ cuối tuần, 2 vc ra phố lê la cà phê lúc rảnh...kiểu kiểu thế. Các cụ ác miệng quá.

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Sói e vẫn kiếm tiền từ đam mê. E nói đùa k cho con trai học kỹ thuật như cha nó kẻo k bị vợ bỏ hoài thì e k rảnh đi cưới vợ cho nó hoài được.
Bài toán chuẩn của mợ là sút thẳng cánh thèng chồng, hưởng 1/2 tài sản. Dùng tiền đó để thỏa mãn đam mê cá nhân của bản thân. Các tấm gương điển hình là các mợ có chồng tỏi phú đã ly dị.

cmyk77

Xe điện
Chuyện mợ thớt đưa lên giữa bàn dân thiên hạ bàn tán thì đương nhiên là chín người mười ý nên em không hiểu mục đích của việc này. Bởi vì mợ luôn bỏ qua các còm trái chiều và có vẻ rất ưng các còm đúng ý muốn, chắc là chỉ để tìm kiếm tiếng nói ủng hộ củng cố thêm động lực để bỏ sói thôi. Chúc mợ chủ toại nguyện.

Zindaubo

Xe tải
Lội 1 mạch thì em thấy mợ thớt thèm anh chồng ở nhà nhiều hơn. Để được đi ăn vui vẻ cuối tuần, 2 vc ra phố lê la cà phê lúc rảnh...kiểu kiểu thế. Các cụ ác miệng quá.
Kiểu mợ PKL không hài lòng với a chồng lặn lội bán bánh bao hàng ngày phỏng Cụ :D

Me^4ba'nh

Xe tăng
Sai ngay từ đầu: " ký hd ăn cơm tù..."
"chuồn chuồn mà không biết bay" thì không bằng con ... ruồi , chán .
Sai thì sửa, không thấy hp thì giải tán. Không đạo đức giả, khổ mình, khổ v/c, khổ con.

Chỉnh sửa cuối:

Mazda67

Xe buýt
Ba đồng một mớ đàn ông
Sao em cứ tiếc thằng không ra gì
:D Đấy mợ nhé, nhưng em thì thấy của nhà mợ cũng ra gì đấy chứ,

rubytran2

Xe buýt
Ông chồng vô tình đọc thớt này, cảm giác ra sao nhỉ?

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
E chấp nhận nhận xét của cụ đúng với e ở 1 khía cạnh là e k bình thường như nhiều phụ nữ khác. Đa phần phụ nữ họ thương chồng con, còn e thì k thương. Trong cuộc sống e phũ với chồng e và e nói thẳng là k có chồng này thì có chồng khác, k việc gì phải ngại. Con thì e đẻ ra phải có trách nhiệm.
Có vk thế này thì đến em cũng dek thèm quan tâm. Nói nhanh cho ló vuông :))

Xe gia đình

Xe điện
Em bảo đi đi sao anh không đứng lại ?
Em bảo đừng đợi sao anh vội đi ngay ?
Đừng nghe những gì con gái nói !

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Có vk thế này thì đến em cũng dek thèm quan tâm. Nói nhanh cho ló vuông :))
Mà trong đó lại được cái tính thoáng, vợ hai không cần đăng ký, vẫn đẻ sòn sòn. :))
Về nhà mà áp lực thì về làm gì, về làm tròn trách nhiệm rồi xách ba lô đi thôi, cụ nhỉ. :D

7vienngocrong

Xe tăng
Chồng e k phải hoàn toàn đi như bộ đội mà đi về liên tục tuy nhiên cực kì bận . Đt khách hàng réo inh ỏi, phải ôm máy tính liên tục . E hay nói là may phước đến giờ sói e chưa cao lên là phúc rồi.

Simson

Xe buýt
Trước có cái topic là vật vã tuổi 40. Nhìn chung đời người có vài mốc, đó là thơ ấu, đi học, đi làm, cưới, con lớn (theo nghĩa nhàn), về hưu.

Mình nghĩ bạn có lý của bạn, có nhu cầu riêng. Chỉ có điều, làm thì đừng hối hận, bởi việc này không cho phép hối hận.

Có quan điểm cho rằng, xã hội sẽ kế thừa kiến thức và tiền bạc, sức khỏe tốt hơn nếu, đàn ông và phụ nữ đến tuổi trưởng thành vững chãi thì nên tìm cho mình người phối ngẫu trẻ để truyền lại kinh nghiệm, kể cả chu cấp tiền bạc. Đến khi họ lớn tuổi/qua đời, thì người kia đã trưởng thành, có cả kinh nghiệm và tiền bạc. Và mọi thứ lặp lại.

Thực tế thì, Hiền Hồ bị ném đá.

Sau 15 năm kí hđ ăn cơm tù chung với nhau, thì giờ nhiều lúc em muốn thanh lý hay chuyển nhượng sói nhà e các cụ ơi, cái suy nghĩ điên rồ ấy cứ hay lởn vởn trong đầu e. Mô tả sơ sơ sói 76 e 80. Công việc nhà cửa con cái nếp tẻ ok, cuộc sống k khó khăn nhưng...

7vienngocrong

Xe tăng

botom

Xe tăng
Ông chồng vô tình đọc thớt này, cảm giác ra sao nhỉ?
Có khi ông chồng có phòng nhì ở tỉnh, mợ ý không biết cũng nên :). Đi biền biệt về tỉnh suốt thế cơ mà. Ông chồng đọc bài này có khi lại mừng, vì chưa bị lộ, hoặc là cảm giác sắp được giải thoát :D. Em fun tý, mợ chủ thớt đừng giận em nhé.

7vienngocrong

Xe tăng
Mà trong đó lại được cái tính thoáng, vợ hai không cần đăng ký, vẫn đẻ sòn sòn. :))
Về nhà mà áp lực thì về làm gì, về làm tròn trách nhiệm rồi xách ba lô đi thôi, cụ nhỉ. :D
Cv hay đi tỉnh chứ k phải đi biệt phái mà cụ. Mà cũng éo có gan kiếm bà 2 vì 1 bà đã sợ rồi. E trông có bà 2 là e xách balo tếch khỏi nhà, bỏ con bỏ chồng đi giang hồ phơi nắng mà k được.

7vienngocrong

Xe tăng
Có khi ông chồng có phòng nhì ở tỉnh, mợ ý không biết cũng nên :). Đi biền biệt về tỉnh suốt thế cơ mà. Ông chồng đọc bài này có khi lại mừng, vì chưa bị lộ, hoặc là cảm giác sắp được giải thoát :D. Em fun tý, mợ chủ thớt đừng giận em nhé.
Giận gì cụ ơi, e còn kêu sói kiếm cô khác biết đâu cô ấy hiền lành tử tế hơn e, rồi e bàn giao con cái e xách balo đi mà k chịu.

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Cụ a hùng còn sói e k có gan đó. E đưa đơn lúc 9 năm có chịu kí đâu, bực lên bỏ đi lại tìm e về. Đời đôi khi khốn nạn lắm.
Số mợ đen nên dính phải thằng có khả năng kiểm soát cảm xúc quá tốt. Trong con mắt nó, gặp phải con dở, nhịn một tí cho ló lành, cho con có đủ bố mẹ. Còn nó thì có công việc(chưa nói abc khác) làm thú vui.
Mợ là một thế giới khác, đối lập với thèng đó. Chỉ khi dứt nó ra, bước chân vào cái thế giới của mình mợ mới thấy mình là ai

7vienngocrong

Xe tăng
Trước có cái topic là vật vã tuổi 40. Nhìn chung đời người có vài mốc, đó là thơ ấu, đi học, đi làm, cưới, con lớn (theo nghĩa nhàn), về hưu.

Mình nghĩ bạn có lý của bạn, có nhu cầu riêng. Chỉ có điều, làm thì đừng hối hận, bởi việc này không cho phép hối hận.

Có quan điểm cho rằng, xã hội sẽ kế thừa kiến thức và tiền bạc, sức khỏe tốt hơn nếu, đàn ông và phụ nữ đến tuổi trưởng thành vững chãi thì nên tìm cho mình người phối ngẫu trẻ để truyền lại kinh nghiệm, kể cả chu cấp tiền bạc. Đến khi họ lớn tuổi/qua đời, thì người kia đã trưởng thành, có cả kinh nghiệm và tiền bạc. Và mọi thứ lặp lại.

Thực tế thì, Hiền Hồ bị ném đá.
Tại ô kia với HH lén luốt , chứ li dị vợ xong với HH ai bàn luận gì.

Chu An

Xe điện
Phụ nữ mà cảm thấy lạnh lẽo ngay trong chính tổ ấm của mình thì đến ông trời cũng đành chịu.