[Funland] Mỹ sắp toang thật rồi sao ?

Dream Thai

Xe điện
Nhân đọc thớt này, tự dưng lại nhớ đến cái thớt tập trung toàn tướng lĩnh với nhà chiến lược mà lâu lắm em không dám thò mặt vào. Không biết bên đấy Nga đã thắng Mỹ đã thua chưa, cụ nào cập nhật em phát :))
E cũng ko dám thò mặt cụ à, ho 1 tiếng là bị chửi cho trầm cảm luôn :-/:-/

Phỗng new

Xe điện
Vừa phải chat hỏi thăm vợ chồng cậu em ở San Jose động viên bảo thôi 2 vợ chồng cố lên nhé, anh đọc báo thấy bển khổ quá nhỉ!
Hai vợ chồng cảm động lắm, bảo giờ giá nhà bên này cao, mua thêm nhà giờ khó anh ạ.

Phỗng new

Xe điện
Đố cụ đem cái post dưới này vào đấy đấy :))
Nhiều cụ cứ cả giận mất khôn, đành rằng Au Mỹ nó giàu, tinh tướng thì bị ghét là đúng roài. Nhưng mà mình xuất siêu sang Âu Mỹ, nhập siêu với Tàu, mong Au Mỹ chết thì mình cũng băng hà =))=))
E cũng ko dám thò mặt cụ à, ho 1 tiếng là bị chửi cho trầm cảm luôn :-/:-/

culichuyennghiep

Xe buýt
Đố cụ đem cái post dưới này vào đấy đấy :))
Có những thành phần cứ đụng đến phương Tây bất kể đúng sai ngay kể cả đang kiếm cơm nhờ phương Tây .... kể cả bản tuyên ngôn độc lập đã sử dụng các giá trị của phương Tây ... là auto nhảy dựng

Vì đó là những phản xạ có điều kiện xuất phát của sự lệch lạc trong tư duy đó là tâm lý chống Mỹ. Chống Mỹ không có nghĩa là họ từ chối nước Mỹ nhé, cho thẻ xanh là đi ngay, con cái vẫn gửi qua Mỹ học, nước Mỹ vẫn là thiên đường đối với họ… thế nhưng họ vẫn chống.

Đa số là thèm muốn nước Mỹ, nên họ GATO với xã hội Mỹ, có một ức chế gì đó đối với xã hội Mỹ, giống như nhìn một người con gái đẹp, rất đẹp, rất khiêu khích, nhưng xa vời vợi, không với tới được… họ đâm ra hận, hận nước Mỹ.

:)):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

dattuyet_sghn

Xe điện
Nhân đọc thớt này, tự dưng lại nhớ đến cái thớt tập trung toàn tướng lĩnh với nhà chiến lược mà lâu lắm em không dám thò mặt vào. Không biết bên đấy Nga đã thắng Mỹ đã thua chưa, cụ nào cập nhật em phát :))
Bên đó các tướng lĩnh vẫn đang vật nhau hăng hơn cả ngoài chiến trường :D

Rivers

Xe container
Nháp trước thế này thì liêu cuối năm nay với sang năm sau mình có ối dồi ôi không các cụ nhỉ.

datinh

Xe container
Bên đó các tướng lĩnh vẫn đang vật nhau hăng hơn cả ngoài chiến trường :D
định kím cái hềnh bó rau muống to bốt lên cái tô bích ấy. nhưng hãi anh mốt sì lốp nên em thoy.

waa

Xe tải
Chồng hỏi vợ về anh hàng xóm điển trai, vợ luôn mồm bảo thứ ấy chả ra gì ! ... chồng yên tâm lắm.

biahoihanoi

Xe lăn
Tình hình Mỹ sắp bung, sắp toang thật hả các bác ?
Sao dạo này thấy báo chí lề phải đưa tin về tình hình nước Mỹ có vẻ bi đát vậy.

Ông Biden đã lên truyền hình hứa với công dân Mỹ chưa không biết. Đại loại: nếu nước Mỹ mà bung, mà toang thì tôi xin chịu trách nhiệm !

Cách đây mấy chục năm em đã nghe thấy nói tư bản giãy chết. Ấy thế mà nó có chết đâu.

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Sao không thấy cụ "Anh he " vào ngó thớt nhỉ.Thớt kia cụ đó chém rất hay.
Cụ nào quen cụ đó thì mời vô chém cho mở rộng mắt.

huyleck

Xe điện
Em cũng hãi thớt đấy, vào tầu ngầm tí mà ong thủ
P/s thớt lạm phát ở Mỹ đang dc quan tâm xôm tụ hơn thớt lạm phát ở Vịt - Thế mới lạ, cơ mà lướt ọp lâu lại thấy thế là thường

Andydo

Xe điện
Có những thành phần cứ đụng đến phương Tây bất kể đúng sai ngay kể cả đang kiếm cơm nhờ phương Tây .... kể cả bản tuyên ngôn độc lập đã sử dụng các giá trị của phương Tây ... là auto nhảy dựng

Vì đó là những phản xạ có điều kiện xuất phát của sự lệch lạc trong tư duy đó là tâm lý chống Mỹ. Chống Mỹ không có nghĩa là họ từ chối nước Mỹ nhé, cho thẻ xanh là đi ngay, con cái vẫn gửi qua Mỹ học, nước Mỹ vẫn là thiên đường đối với họ… thế nhưng họ vẫn chống.

Đa số là thèm muốn nước Mỹ, nên họ GATO với xã hội Mỹ, có một ức chế gì đó đối với xã hội Mỹ, giống như nhìn một người con gái đẹp, rất đẹp, rất khiêu khích, nhưng xa vời vợi, không với tới được… họ đâm ra hận, hận nước Mỹ.

:)):)):)):))
Phức cảm tự ti chăng ??? 8->

vumanhduy

Xe tăng
Còn lâu nó mới chết , thôi em lo cái thân đây . Các cụ toàn ở đẩu ở đâu no nước Mỹ chi cho mệt

Dân Tổ

Xe container
Ấy để em quay lại thăm Nữu Ước cái đã rồi toang cũng được ạ :))

Mabamon

[Tịch thu bằng lái]
Nền kinh tế căn cơ như Mẽo mà muốn toang cũng khó.

Cucumin

Xì hơi lốp