Nắng gió Mộc Châu !!!

Màn thưởng thức rượu cần 18 năm của lão Giáo phường đã khép lại cho chương trình đêm nay, mấy cụ chờ mấy mợ cho F1 đi ngủ hết rồi mới ngồi rủ rỉ rù rì chém gió tiếp. Em ngồi được một lát thì lên ngủ quay, nghe dân đồn là khoảng 3h sáng có tiếng quát như sấm từ trên nhà sàn quát xuống: Ngủ đê, mấy giờ rồi còn teen với tiếc..
Sau đó, không gian rơi vào im lặng như tờ..

=))

Kê dép hóng ảnh của cụ jo
Em xin một chỗ ngồi hóng chuyến đi của các cụ
Hay rồi đây, thớt của Cụ lúc nào cũng hót
đặt gạch hóng thớt
Cụ ngồi gọn vào em ngồi với :D
E hóng ảnh cụ Mai cồ và đợi chuyện vừa thú vị vừa hồi hộp của cụ Giáo !
Hôm trước e định đăng ký đi với đoàn mà lại có việc nên phải đi Vĩnh Phúc cuối tuần rồi ... Tiếc quá ... :(
E kê dép ngồi hóng ảnh vậy ... 8->
Cháu hóng mãi topic này......................=P~
tiếp ảnh và lời bình đi cụ em thấy hay
Hehe.. cảm ơn các cụ.. :)

giaophuong

Xe điện

Dù chương trình đã kết thúc nhưng có vẻ như các cụ nhà ta vẫn không muốn kết thúc..

Mời các cụ cho lời bình ảnh này để chương trình thêm phong phú.. :P
Mệ ,cái Ô nặng gần 1 tấn mà không hiểu lúc đó động lực nào giúp em vừa xoay ô vừa múa như Gái Thái luôn ,được Vợ khen mà đêm về sụn mệ nó lưng.

HI_CLASS

Xe điện
Nhìn mấy ảnh các cụ đi chơi và giao lưu "tiên tửu" với mấy mợ người Thái vui thật đó nhưng mấy mợ người Thái trang điểm phấn nhìn ghê quá!

giaophuong

Xe điện
Nhìn mấy ảnh các cụ đi chơi và giao lưu "tiên tửu" với mấy mợ người Thái vui thật đó nhưng mấy mợ người Thái trang điểm phấn nhìn ghê quá!
Em nói không ngoa ,mấy " em " này phải ngoài 50 nên em đứng xa xa cho có ấn tượng đẹp.

Okane

Xe container
Ôi zồi ơi, các cụ có chuyến đi chơi hay thế mà k ới e.... :-??

laceti.se

Xe buýt
Em kết cụ gì quần sooc trong ảnh, tạo dáng xì tin quá:))

kentdju

Xe điện

xe thủng lốp

Xe container
Nhìn mấy mợ người mường bôi trát gê quá #-o

the sun

Xe buýt

Đoạn hay giờ mới bắt đầu khi đoàn văn nghệ yêu cầu các cụ uống ly rượu vắt vai rất tình củm.

Em đã xin phép rồi mới dám up mấy ảnh này lên, các cụ mợ cứ thoải mái mà bình luận.. ;)
Đây gọi là Giáp thân, Giáp tý ợ:))

giaophuong

Xe điện
Lại kể tiếp cái chuyện ở Khách sạn Hải Yến (gọi Khách sạn cho nó sang chứ đời thủa ,cả năm ,cả đời đưa vợ đi du lịch lại ở nhà nghỉ ,nó hèn cái thằng người ra ,vợ nó khinh).Sau khi cùng cả Đoàn đi Thác Dải Yếm về ,ý định của Trưởng đoàn Jo là đi tiếp , nhưng em biết ,mong muốn tột cùng của Chị em và các cháu nhỏ ( trong đó có cả cả các cháu Trai là bố các cháu nhỏ ,như em) là được đến nơi an tọa ,quả đúng như thế ,em chạy theo 2 xe ca ,thấy nó chạy vào khu Đồi Thông là em biết đích đến của nó ,em quay sang hỏi Gấu :hay mình ở chung với Đoàn cho vui ? G bảo : Ừ thì vào xem sao. Đến cái nhà sàn ,thấy nó xinh xinh ,mỗi Gia đình có một Vi La riêng là 1 cái đệm ,đệm này kề sát đệm kia ...Thôi xong ,từ lúc mới gặp Đoàn ,em đã phát hiện ra là rất nhiều cụ có tiềm năng NGÁY ,nhất là cái Cụ gì to ,cao ,đầu không có tóc..Nghĩ đến rằng đêm nay ,mình sẽ từng giây đếm tiếng ngáy của các Cụ (và tiếng nghiến răng ,tóp tép ,ú ớ nói mê ..của các Mợ ) mà em đã sởn ra gà .Thôi Chào các quý Cụ ,em ra Nhà nghỉ ( à quên ,Khách sạn)
...Như em đã nói ,sau khi được 1 Phụ nữ xinh xinh ,cao cao vẫy vào..em đã biết mình nhầm ,thôi thì ,biết làm sao ,nỡ nào phụ công vẫy của người đẹp. Em đi cùng Gấu ,Chị gái Gấu và Con gái Gấu..Ăn chơi ngại gì Mơ ,Mận rơi..đáng nhẽ chỉ cần lấy 1 phòng 2 giường to ,em chơi hẳn 2 phòng để chứng tỏ cho Vợ biết Chồng nó cũng keo kiệt tùy lúc.Em ở p302 (của em ) và 306 (của cả nhà G)..rồi lũ Gấu chị ,Gấu em..lên trước.Lúc này đã gần 4h chiều ,hoa mắt ,mệt mỏi ,em cứ thế đi lên ,lên đến tầng mấy ,em không rõ ,mà em cũng không nhớ ,đến p 202 em mở của vào ...Ôi Trời ơi ,đúng lúc em vào phòng thì một Thiếu nữ ,như một Tòa thiên nhiên ,đầu quấn khăn tắm (chỉ có vậy thôi ) ,trắng lắm ,chắc Ngọc Trinh cũng không bằng ,trên mình còn lấm chấm nước..từ rest room bước ra ,cách em chưa đến 1m ,em khẳng định ,Thiếu nữ cao hơn m6 ,thanh tú này không phải người Thái ,vì em nghe kể rằng ,Thiếu nữ Thái khi tắm suối ,gặp cán bộ hoặc OFers đi qua thường lấy tay che mặt mà không che ..cái khác giống gái Kinh,vì theo họ , mặt mới khác ,mới riêng ,còn cái kia ,ai chả giống ai..Em này lạ cái là,chẳng che mặt ,cũng chẳng che cái khác ,cứ hua hua cái tay về phía trước, trước 1 thằng đàn ông đang đứng như Trời trồng là cái Thằng em...Thôi em chẳng kể tiếp nữa ,ngượng lắm..
( Đến chiều tối em mới biết là sau nhiều giờ "lao động" vất vả ,cô cậu đói ,tranh thủ lúc cô gái vào tắm ,chàng trai phóng xe ra ngoài mua đồ ăn ,mà lại không dặn người yêu chốt cửa..đúng lúc đó thì em vào phòng ).

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

altistau

Xe tải

Họ cứ phân công từng người tiếp thế này các cụ bảo trốn sao được.. :P

Ha ha em sợ gì mà không uống các lão nhể?
Nhìn cụ tinh tướng (à tinh tú) sướng típ cả mắt. đúng là Giáp Thân gặp Giáp Tý :))))

Kenket

Xe điện
...Ôi Trời ơi ,đúng lúc em vào phòng thì một Thiếu nữ ,như một Tòa thiên nhiên ,đầu quấn khăn tắm (chỉ có vậy thôi ) ,trắng lắm ,chắc Ngọc Trinh cũng không bằng ,trên mình còn lấm chấm nước..từ rest room bước ra ,cách em chưa đến 1m ,em khẳng định ,Thiếu nữ cao hơn m6 ,thanh tú này không phải người Thái ,vì em nghe kể rằng ,Thiếu nữ Thái khi tắm suối ,gặp cán bộ hoặc OFers đi qua thường lấy tay che mặt mà không che ..cái khác giống gái Kinh,vì theo họ , mặt mới khác ,mới riêng ,còn cái kia ,ai chả giống ai..Em này lạ cái là,chẳng che mặt ,cũng chẳng che cái khác ,cứ hua hua cái tay về phía trước, trước 1 thằng đàn ông đang đứng như Trời trồng là cái Thằng em...Thôi em chẳng kể tiếp nữa ,ngượng lắm..
Cụ Giáo may mắn quá, đúng là số sướng !:))

sonnq74

Xe tăng
Jo viết hay quá em ơi. Tối nay lên cao bằng, vừa mệt vừa bị uống mà giờ vẫn mò ra habhf lang ngồi co ro để đọc. Đang vật mà trong phòng wifi thì yếu mà 3 g thì chập chờn