[Funland] Năng lượng gốc

Leminh_28

Đi bộ
Ngày chúng nó 2 lần, 9h sáng và 9h tối. Tối qua nó bị lỗi mạng chưa học hết đc buổi cuối lớp 3. Nay chúng nó học bế giảng lớp 3 đấy. Ko biết nó có đào tạo lên bậc đại học, và cao học nữa ko. (Offb bài của "Cao công" em thấy vẫn còn mà).
đúng rồi bác ơi, cụ nhà em ham học lắm, hôm trước học đến 12h đêm nghe trả lời thắc mắc cơ mà, hôm qua có vẻ ít người tương tác hoặc bị phản ánh bởi facebook với youtube nên chữa cháy là do mạng toàn cầu kém dời sang hôm nay học nốt. E lo cứ thế này mấy người lớn tuổi rồi có bệnh cứ bám vào rồi ủng hộ hết tiền cho bọn nó hoặc bị lôi kéo vào tà đạo thôi.

Leminh_28

Đi bộ
Riêng vụ học lớp 3 bắt tải telegram điền form đăng kí đầy đủ mail số điện thoại rồi qua facebook học trong group kín đã đáng ngờ rồi các bác. Trong group kín fb thì ai cũng vào được không cần điền form, điền form mục đích chính là lấy thông tin người dùng và lôi kéo vào telegram xem ảnh bao nhiêu người ủng hộ rồi bán sách là chính. Ngoài ra còn điều lạ là lai lịch ô Phúc trước nay không thấy ai công bố chỉ báo được bề trên cử xuống giúp đỡ mọi người cái gì gì ấy @-)@-)

Nguyên ADN

Xe máy
Bọn VTC6 sợ quá xoá phóng sự rồi mọi người ơi. Nghe nói có vài người đã điện lên hỏi chúng nó và chúng nó đã xoá bài. Em sẽ dùng nghiệp vụ để xem bọn này còn phát lén lút phóng sự trên kênh không. VTC6 em đã điều tra là 1 kênh xã hội hoá, bên ngoài sản xuất và gần như kiểm duyệt lỏng lẻo nên mới để bọn NLG mua sóng như thế. Tội của thằng Lê Hoàng Anh tay sai của ông Phúc trong vụ này rất lớn. Tuy nhiên chúng nó vẫn dùng clip đó để đăng lên trên fan page NLG đi mị dân. Trên group facebook của nhóm mình bài thì admin xoá rồi, em không biết có cách nào mà kêu lên với các hội làm cha mẹ trên facebook không để các mẹ cảnh giác. Vì giờ chúng nó đã đánh vào giáo dục. Đã có nhóm đào tạo đặc biệt chiêu mộ giáo viên các cấp đi học để về truyền cho học sinh/sinh viên. Bọn này chuẩn bị triển khai nhóm các vợ chồng sinh con bằng NLG. Phúc Lê ác quá, đến trẻ con chúng nó cũng không tha kiên quyết truyền năng lượng tà vong cho các con. Mong các bố, các mẹ hãy cảnh giác và chia sẻ lên các group diễn đàn cha mẹ. Mong không có ai bị như cháu em, về suốt ngày hoảng loạn thấy ma quỷ, kéo chân tay lôi và kêu nhẩy lầu.

acquyphuthinh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Nguyên ADN

Xe máy
đúng rồi bác ơi, cụ nhà em ham học lắm, hôm trước học đến 12h đêm nghe trả lời thắc mắc cơ mà, hôm qua có vẻ ít người tương tác hoặc bị phản ánh bởi facebook với youtube nên chữa cháy là do mạng toàn cầu kém dời sang hôm nay học nốt. E lo cứ thế này mấy người lớn tuổi rồi có bệnh cứ bám vào rồi ủng hộ hết tiền cho bọn nó hoặc bị lôi kéo vào tà đạo thôi.
Hôm qua là chúng nó bị lùm xùm thấy có người đọc và phản ánh trên group của chúng ta và chị An Huỳnh (https://www.facebook.com/angela.huynh.161) nên họ thấy sợ quá, chạy té khói. Vậy nên chúng nó phải hoãn đó. Vụ này y chang đợt tháng 4 5 vừa rồi khi một loạt các học viên bỏ học NLG đốt logo NLG vì trong đó bị yểm vong linh để Phúc Lê sai khiến nên sau đó chúng nó tích cực băng mọi giá vơ vét để lấy lại quân số hơn 40,000 người. Chỉ trong vòng 2 năm mà nó thu hút được hơn 40,000 người và có nhóm trên Zalo, trong khi Võ Hoàng Yên phải mất 14 năm mới có hơn 2000 người theo thì các cccm thấy kinh khủng thế nào. Mục tiêu của chúng nó đến cuối năm nay là 100,000 người theo học. Mình nói thêm về cái Logo NLG, trong đó Phúc Lê đã yểm âm binh vô đó để khiển mọi người. Chỉ có lớp 3, 4 trở lên mới được phát. Ở lớp 3 4 sẽ có công thức chiêu dụ âm hồn, đi truyền cho bệnh nhân, gặp vong linh nào là hút vô nhốt vào đó để Phúc Lê khiển như khiển ma xó trong dân gian nói. Tuy nhiên, Phúc Lê sẽ khôn khéo nói là đưa các linh hồn có trái tim thiện lành vô đó để hưởng phước đức, tình thương. Cccm có thấy điên và mê tín không? Có ai đi rước vong linh về nhà thả vô đó rồi để thờ trong khi nó bảo người ta dẹp hết thờ ông bà tổ tiên vì ông bà tổ tiên cũng sẽ chui vô logo ở sướng hơn, có năng lượng không ở trên ban thờ đâu, đập bỏ đi. Tượng Phật / Chúa khéo có ma quỷ, do pháp sư sai nhập vô nhà nên mọi người đập bỏ nhé. Đấy cccm nghe có khốn nạn không? Hãy cẩn thận với các thể loại Việt kiều vượt biên năm 75. Nó cùng đám con nuôi là Lan Anh ở Hoài Đức, A Nan, Ca Diếp và 1 số thành phần tinh nhuệ vẫn 2h đêm dậy để luyện âm binh. Trước bạn em cũng được lôi vào nhóm đó, sau vài ngày người như cô hồn, xác ve. May mà em cứu kịp. Em hỏi vô đó làm gì thì bạn em bảo chú bảo vào đó làm việc quan trọng cho đất nước, giải cứu cả tỷ linh hồn gồm cả Lạc Long Quân và Âu Cơ bị giam giữ ở Hồ Gươm HN và giải cứu các linh hồn bị giam giữ ở Thiên An Môn TQ. Trong đó cầm đầu đám lên đồng cốt là con mụ Lan Anh. Nó khiển cả hội, cha Phúc Lê nghe như bổ củi.

Nuisu

Xe hơi
Đ
Đây là chú P đợt tháng 4.2021 trước khi chạy khẩn qua Mỹ theo chị An Huynh nói.

Nguyên ADN

Xe máy
Đ
Đây là chú P đợt tháng 4.2021 trước khi chạy khẩn qua Mỹ theo chị An Huynh nói.
Đợt đó đi chịch bệnh nhân về liệt giường luôn cccm ạ. Ở trong phòng thường xuyên chat sex video zalo với bệnh nhân. Dùng tà thuật chiêu dụ họ mê đắm. Xong đi khoe là các bà xồn xồn thích chú nhưng chú không thèm. Lén đi cùng bệnh nhân xuống Vũng Tàu sex rồi về lết không ra được giường, 2 hôm không ăn được gì, ho như quốc, chị Duyên kia phải cạo gió. Và ban giảng huấn phải nói dối chú về Mỹ không dậy được nên cho đệ tử dạy thay đó.

Nuisu

Xe hơi
Đợt đó đi chịch bệnh nhân về liệt giường luôn cccm ạ. Ở trong phòng thường xuyên chat sex video zalo với bệnh nhân. Dùng tà thuật chiêu dụ họ mê đắm. Xong đi khoe là các bà xồn xồn thích chú nhưng chú không thèm. Lén đi cùng bệnh nhân xuống Vũng Tàu sex rồi về lết không ra được giường, 2 hôm không ăn được gì, ho như quốc, chị Duyên kia phải cạo gió. Và ban giảng huấn phải nói dối chú về Mỹ không dậy được nên cho đệ tử dạy thay đó.
Nói chuẩn vào cụ ADN ơi. Đi Vũng Tàu hay Phú Quốc 😄

Nguyên ADN

Xe máy
Ngày chúng nó 2 lần, 9h sáng và 9h tối. Tối qua nó bị lỗi mạng chưa học hết đc buổi cuối lớp 3. Nay chúng nó học bế giảng lớp 3 đấy. Ko biết nó có đào tạo lên bậc đại học, và cao học nữa ko. (Offb bài của "Cao công" em thấy vẫn còn mà).
Khi học lên đến lớp 4, mọi người sẽ được Phúc Lê phong là Tiến sỹ tâm linh và Khâm sứ đại thần. SẼ có lúc em cắt các clip ghi lại cho các cccm nghe. Phúc Lê nói học tới lớp 4, nănh lượng cao ngang Phật, mạnh hơn thánh, vào chùa không cần lễ lạy. NLG cao đến mức các thánh thần cũng phải xuống học chú và khi được học lên lớp 5, chú hứa hẹn sẽ cho công thức giúp thay đổi cấu trúc ADN để thọ ít nhất 120 tuổi không bệnh tật, chết đi sẽ được tái kiếp đầu thai về nơi giàu có, sung sướng, hưởng phước đức, thượng thiên che chở. Chú nói thương người VN lắm, chú xin riêng thượng thiên đại ân xá cho người Việt. Học đến lớp 5 sẽ được chú xin cho xoá hết nghiệp kiếp và cho gặp thượng thiên. Thế nên các con nhanh đệ tử ham lắm. Muốn có có phép thần sau 5':30s và chỉ cần vài buổi là thành Tiến sỹ tâm linh/ Khâm sứ đại thần. Học hết lớp 3, chú nói trình độ các anh chị em cao hơn tất cả các thiền sư giỏi nhất trong quả địa cầu này. Các thiền sư gặp chú còn phải nể. Đó! Các cụ luận xem nó là cái thứ tà đạo gì!

Lavender168

Xe buýt
Bọn VTC6 sợ quá xoá phóng sự rồi mọi người ơi. Nghe nói có vài người đã điện lên hỏi chúng nó và chúng nó đã xoá bài. Em sẽ dùng nghiệp vụ để xem bọn này còn phát lén lút phóng sự trên kênh không. VTC6 em đã điều tra là 1 kênh xã hội hoá, bên ngoài sản xuất và gần như kiểm duyệt lỏng lẻo nên mới để bọn NLG mua sóng như thế. Tội của thằng Lê Hoàng Anh tay sai của ông Phúc trong vụ này rất lớn. Tuy nhiên chúng nó vẫn dùng clip đó để đăng lên trên fan page NLG đi mị dân. Trên group facebook của nhóm mình bài thì admin xoá rồi, em không biết có cách nào mà kêu lên với các hội làm cha mẹ trên facebook không để các mẹ cảnh giác. Vì giờ chúng nó đã đánh vào giáo dục. Đã có nhóm đào tạo đặc biệt chiêu mộ giáo viên các cấp đi học để về truyền cho học sinh/sinh viên. Bọn này chuẩn bị triển khai nhóm các vợ chồng sinh con bằng NLG. Phúc Lê ác quá, đến trẻ con chúng nó cũng không tha kiên quyết truyền năng lượng tà vong cho các con. Mong các bố, các mẹ hãy cảnh giác và chia sẻ lên các group diễn đàn cha mẹ. Mong không có ai bị như cháu em, về suốt ngày hoảng loạn thấy ma quỷ, kéo chân tay lôi và kêu nhẩy lầu.
Bạn cho vào nhóm chuyện tuổi trung niên ý, trang đó đông dân trí thấp. Vậy mới cần những bài như này
Bạn up bài này đảm bảo nhảy vào rào rào chứ kg lèo tèo như otofun

Nuisu

Xe hơi
Khi học lên đến lớp 4, mọi người sẽ được Phúc Lê phong là Tiến sỹ tâm linh và Khâm sứ đại thần. SẼ có lúc em cắt các clip ghi lại cho các cccm nghe. Phúc Lê nói học tới lớp 4, nănh lượng cao ngang Phật, mạnh hơn thánh, vào chùa không cần lễ lạy. NLG cao đến mức các thánh thần cũng phải xuống học chú và khi được học lên lớp 5, chú hứa hẹn sẽ cho công thức giúp thay đổi cấu trúc ADN để thọ ít nhất 120 tuổi không bệnh tật, chết đi sẽ được tái kiếp đầu thai về nơi giàu có, sung sướng, hưởng phước đức, thượng thiên che chở. Chú nói thương người VN lắm, chú xin riêng thượng thiên đại ân xá cho người Việt. Học đến lớp 5 sẽ được chú xin cho xoá hết nghiệp kiếp và cho gặp thượng thiên. Thế nên các con nhanh đệ tử ham lắm. Muốn có có phép thần sau 5':30s và chỉ cần vài buổi là thành Tiến sỹ tâm linh/ Khâm sứ đại thần. Học hết lớp 3, chú nói trình độ các anh chị em cao hơn tất cả các thiền sư giỏi nhất trong quả địa cầu này. Các thiền sư gặp chú còn phải nể. Đó! Các cụ luận xem nó là cái thứ tà đạo gì!
Nghe nói thế là hiểu rõ ổng ngông cuồng ngạo mạn và rõ lòng tham lam như thế nào rồi chứ nhỉ. Sao u mê thế chứ

Nuisu

Xe hơi
Bạn cho vào nhóm chuyện tuổi trung niên ý, trang đó đông dân trí thấp. Vậy mới cần những bài như này
Bạn up bài này đảm bảo nhảy vào rào rào chứ kg lèo tèo như otofun
Bạn có thành viên trỏng đó ko? Post đi bạn ơi

Nuisu

Xe hơi
Đi Phú Quốc nhé, minh nhớ nhầm sang chuyện chú Phúc nói với các chị là rất thích đi Vũng Tàu và rủ các chị em đi Vũng Tàu.
Ok Phú Quốc nhé 😅
Đại khái là chú thích đi biển và rủ các chị em đi biển phỏng bạn 😅
Vì vụ này khá căng thẳng và chuyên án lớn nguy hiểm mang cấp độ quốc tế (vì chú nói sau này Tây phải sang VN học NLG mà) nên mình thi thoảng vui dí dỏm tí, để nạp thêm năng lượng tích cực bạn ạ

Leminh_28

Đi bộ
hehe, chờ bác cho xin clip chứ dạo này nhiều người mê muội quá rồi, có clip của bác chắc nhiều người mới tỉnh ra được

Nguyên ADN

Xe máy
Ok Phú Quốc nhé 😅
Đại khái là chú thích đi biển và rủ các chị em đi biển phỏng bạn 😅
Vì vụ này khá căng thẳng và chuyên án lớn nguy hiểm mang cấp độ quốc tế (vì chú nói sau này Tây phải sang VN học NLG mà) nên mình thi thoảng vui dí dỏm tí, để nạp thêm năng lượng tích cực bạn ạ
Nó liên quan quốc tế mà. Phúc Lê là Việt kiều Mỹ, tay sai Trina Dinh là Việt kiều Canada, lén lút dạy chui từ bên kia về và bắt đầu có âm mưu gì đó nên mới tuyên truyền mọi người bỏ thờ ông bà tổ tiên, đập tượng Phật Chúa và chia rẽ tôn giáo. Kêu là Ngài Dalai Lama nói lơi nhân nghĩa nhưng sau lưng thờ ma quỷ. Kêu VN phải xoay lại ngôi sao trên quốc kỳ ngược như hội kín tinh nhuệ Iluminati và nó chế tạo luôn cả một cái mặt trống đồng in luôn ngôi sao đó lên mặt trống đó. Hiện nay cái trống đó đang đặt ở nhà 1 thằng đệ tử ruột trong SG tên Quyết. Trước nó định kêu đem cái đó đi gặp bà Ngân trong Quốc Hội do con Lan Anh bày nước để hợp thức hoá bê cái trống đó vào đó đặt với danh nghĩa trao nguồn năng lượng thanh quý của thượng thiên cho VN nhận để vận nước đi lên đó. Bà Ngân đã từ chối bọn thần kinh này. Nó còn bốc phét chữa bệnh cứu bác Trọng, kêu là nếu không có NLG thì bác Trọng... Kinh chưa các vị!!!

Lavender168

Xe buýt
Bạn có thành viên trỏng đó ko? Post đi bạn ơi
Trong đó dân trí buồn cười lắm dễ cãi nhau, thi thoảng mình vào chém cái đi ra. Giải trí thôi, post bài cứ boong liên tục rồi phải tl các còm ngớ ngẩn thì phiền phết bạn ah.
Nhưng đảm bảo chủ đề này nhảy rào rào.
Tuổi trung niên nhiều người theo cái này lắm cãi vui phải biết 😀
Nếu bạn lựa giọng văn kích động tý là thấy ngay màn dân trí ngoạn mục 😀😀😂😂

Chỉnh sửa cuối:

TaiMV

Xe điện
Em đang luyện đến tầng 3 Quỳ Hoa Bảo Điển thần công.Em vào tìm hiểu NLG mà ngon hơn thì em chuyển sang luyện! :-?