[Funland] Nâng ly cổ vũ ĐTQG VIỆT NAM thi đấu hết mình trong trận đấu gặp ĐTQG Thái Lan (19h00 ngày 05/9/2019)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Theo quy tắc, béo chỗ nào thịt chỗ ấy, đúng là căng thật.

Trận này mà cu Văn Kiên "biếu" cho Thái 1 quả phạt đền em cũng không lạ.
Văn Kiên từ ngày vào tay thầy Park em thấy đá khôn hơn nhiều rồi. Cụ khỏi lo.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Trận này chưa biết mặt mũi mới của Thái Lan ra sao (thậm chí người Thái cũng chưa biết, và thậm chí chính cầu thủ Thái cũng ko rõ). Việt Nam nhập cuộc thăm dò trong khoảng 10 phút đầu. Một vài pha phất bóng lên trên để thử máy cho nóng.
Tranh chấp quyết liệt nhất ở khu vực giữa sân. Các pha bóng sẽ bị xé nhỏ do lỗi từ hai bên. Trọng tài trẻ tuổi người Qatar có vẻ là người thích rút thẻ.
Với sự bổ sung chất lượng của các cầu thủ ngôi sao Thái trở về từ Nhật Bản, tuyến giữa của Thái sắc nét hơn những trận trước đây của họ. Luân chuyển và điều phối bóng gọn hàng hơn trước. Việt Nam quay trở lại với lối đá phòng ngự chắc chắn, áp sát và gây ngột ngạt khu vực trước cầu môn, nhường thế trận và chờ đợi sai lầm của đối thủ.
Hết hiệp 1, thế trận tỏ ra đơn điệu. Hai bên ko có nhiều tình huống nguy hiểm.
Sang đến nửa đầu hiệp 2, Việt Nam bắt đầu thay một số vị trí giàu sức tấn công và đột biến: Văn Hậu/ Văn Toàn/ Công Phượng/ Xuân Trường...
Kết thúc trận đấu, Việt Nam ăn 1 đến 2 bàn đến từ các tình huống phản công/cố định.

dangduong

Xe điện
Tự nhiên em lại có linh cảm trong trận ngày mai Văn Hậu sẽ ghi bàn và ta thắng, cụ ạ!
Văn Hậu nhiều khả năng dự bị, thay vào đó Văn Thanh đá chính.
Thanh phòng ngự không chắc chắn bằng Hậu, tấn công cũng không sắc bằng, nhưng rất khỏe, hoạt động nhiều, tâm lý thi đấu tốt.

Văn Toàn chưa thật có duyên ghi bàn cho đội tuyển nhiều nhưng thực ra chỉ cần có cơ hội là sẽ chứng minh được mình. Trận này em tin Toàn sẽ cho thấy tài ghi bàn, tài phối hợp trong khu vực 16,50 của mình.

lơ ngơ

[Tịch thu bằng lái]
Việt thái 0-10. Em viết lộn nhé >:)

sleeping

[Tịch thu bằng lái]
Thể theo nguyện vọng của một số OFer, em mở thớt này mời cccm tập trung nâng ly cổ vũ trận đấu giữa ĐTQG VIỆT NAM vs ĐTQG THÁI LAN trong khuôn khổ VÒNG LOẠI WORLD CUP 2020.

Trận đấu được bắt đầu lúc 19h00 ngày 05/9/2019 trên SVĐ Thamasat tại thủ đô Bangkok - Thái Lan.

7h25 sáng 1/9, tuyển Việt Nam đã có mặt tại sân bay Nội Bài (Hà Nội), để làm thủ tục sang Thái Lan, chuẩn bị cho trận mở màn vòng loại World Cup 2022, ngày 5/9

Thời gian: Từ 18h30 ngày 05/9/2019 đến khi kết thúc trận đấu.

Địa điểm: Nhà hàng Bia Hưng Hải - cạnh Sân bóng PKKQ - Đường Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân (có chỗ gửi xe, có màn hình lớn...).

Kính mời cccm cùng tham gia cổ vũ.

Danh sách cccm tham gia (update liên tục):
- cuchuoi96
- quangsot
- 6V4 PRADO - 6V4 LANCRUISER
- 197716102003
- dcmax
- B&O
- Trâu cày đường nhựa
- Trâu tơ
- Trâu tơ hơ
- Khánh Ngọc
- BachBeo
- ...
Em xem nick nào có tên trong sổ thù vặt của em để em đến ..... xem mặt.

Chĩm111

Xe điện
Thanh phòng ngự không chắc chắn bằng Hậu, tấn công cũng không sắc bằng, nhưng rất khỏe, hoạt động nhiều, tâm lý thi đấu tốt.
Vâng, cụ còm chuẩn lắm luôn! =D>

Cam 2.5.2012

Xe tăng
Việt Nam chiến thắng. Việt Nam chiến thắng.
P/S: Mói lần hô tương đương với 1 bàn thắng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vâng, Văn Kiên khôn lắm, nên 4 bàn thua của đội HN trước đội Trung Á toàn có dấu ấn Văn Kiên
Em cũng như cụ, có cảm giác bất an với Văn Kiên, nhưng đợt King's Cup em nó kiến tạo thành bàn đó cụ ạ. Hy vọng ngày càng đá tốt hơn.

fanmu1234

Tháo bánh
Em cũng như cụ, có cảm giác bất an với Văn Kiên, nhưng đợt King's Cup em nó kiến tạo thành bàn đó cụ ạ. Hy vọng ngày càng đá tốt hơn.
Em mong Xuân Trường và Quang Hải mỗi người làm 1 quả phạt trực tiếp vào lưới Thái mọi cho sướng cái thằng người

Còn Phượng thì nhận đường kiến tạo của Văn Hậu rồi phá lưới Thái.

Như vậy là vừa đẹp cả đôi đường, VN thắng, và 2 câu thủ đá Châu Âu ghi điểm

Đội HALG em chán nhất cu Minh Vương

x2bx2

Xe buýt

Văn Toàn chưa thật có duyên ghi bàn cho đội tuyển nhiều nhưng thực ra chỉ cần có cơ hội là sẽ chứng minh được mình. Trận này em tin Toàn sẽ cho thấy tài ghi bàn, tài phối hợp trong khu vực 16,50 của mình.
Nếu Văn Thanh đạt phong độ như trước thì hoàn toàn yên tâm với sự sắp xếp đó.
Nhưng hiện tại, dù chấn thương đã bình phục, thể lực phục hồi nhưng Văn Thanh vẫn chưa đạt được sự chính xác trong các pha xử lý. Các trận vừa rồi ở HAGL cho thấy như vậy.
Em nghĩ Văn Toàn sẽ là nhân tố "cũ nhưng mới" ở giải lần này nếu chiến thuât của thầy Park phát huy được yếu tố tốc độ của cậu này

Pumzen

Xe ba gác
1 kết quả hoà trên đất Thái dúi cũng chả khác gì 1 chiến thắng !

superPDP

Xe điện
Văn Dũng mới là ông ba ngơ chứ có phải ông Văn Kiên đâu

raymeila

Xe máy
Văn Kiên từ ngày vào tay thầy Park em thấy đá khôn hơn nhiều rồi. Cụ khỏi lo.
Em vẫn ko yên tâm lắm về cậu này.
Công thì khá chứ thủ thì vẫn chưa được lắm. Cứ mải tham gia tấn công rồi về ko kịp.