[Funland] Nâng ngực...

lạc lối

Xe điện
Cứ Đào Hồng Đơn mà tẩn thớt nhé , ngực bự chà bá lun

Thắng Formosa

Xe tăng
có chửa ngực auto to nhé

phanthanh200

Xe tăng
Vụ này theo em chỉ nên lên 1 hay 2 size, đủ để lấp ló là ổn rồi! chứ đừng có ham mà up max nhìn sốc lắm!

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Đã sinh hoạt, giao lưu với nhau rồi mà còn giữ kẽ, tiếc cái ảnh. Em nói thật, chả ai như mợ chu thớt.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Nếu có điều kiện thì làm cho tự tin mợ ạ. Em thuộc loại ti to hồi trẻ đi đâu cũng được chị em ngực lép ngưỡng mộ (anh em thì ko biết vì chỉ nhìn chứ ko nói :P) nhưng hồi ý em trẻ con ko hiểu có gì hấp dẫn mà ai cũng phải trầm trồ =))) Đến lúc lấy chồng em mới biết giá trị. Cơ mà giờ 2 đứa con vào sắp thành mướp luôn rồi, haizzz
Em là phụ nữ nhìn ngực mấy đứa bạn gái phẳng lì chỉ có 2 cái ốc vít cũng cám cảnh tự hỏi zai nhà nó sờ vào có cảm xúc gì không, chứ em nhìn chán lắm. 2 đứa bạn em làm rồi, từ khi độ loa xong trông chúng nó mềm mại, đàn bà hẳn dù không cần mặc đồ hở hàng khoe khoang.
Thế mợ đi treo sa trễ đi, nhìn sân bay hay mướp e đều thấy chán luôn

hm.tuan

Xe điện
Quan trọng là phải nhào nặn thường xuyên, còn muốn bơm thì phải xi lanh thịt, bơm ở dưới vòng 3 thường xuyên thì vòng 1 nó mới to!

Canhdieuvang

Xe buýt
Nên làm mợ ạ nhưng tìm cơ sở uy tín làm thì ok. Khi mình tự tin thì mọi việc sẽ ok, cứ bảo đàn ông ko quan trọng bề ngoài chỉ quan trọng tâm hồn thì ko đúng cả đâu. Chúc mợ hoàn thiện và thành công nhé

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
Mợ thử áp dụng các biện pháp tự nhiên trước, nếu sau khi thử hết cách rồi mà k có kết quả thì hãy nghĩ đến dao kéo!
E có con bạn cũng giống mợ, nhưng từ hồi dính đến hơi zai vào và kết hợp tập luyện ăn uống thì nhìn nó bh " đàn bà " lắm!
Mợ cứ làm bạn vs quy lão Kame nhiều và để quy lão Kame làm mợ thung thướng nhiều thì hoocmon sẽ tự tiết ra và nhìn mợ sẽ đầy đặn lên thôi...

Ms.Bui

Xe buýt
Nên làm mợ ạ nhưng tìm cơ sở uy tín làm thì ok. Khi mình tự tin thì mọi việc sẽ ok, cứ bảo đàn ông ko quan trọng bề ngoài chỉ quan trọng tâm hồn thì ko đúng cả đâu. Chúc mợ hoàn thiện và thành công nhé
Đàn ông nào quan trọng tâm hồn mợ, đàn ông chỉ quan trọng skill thôi

hanoipho79

Xe lăn
Khoản này anh Phố chưa cập nhật nhé, đến thời điểm này, nếu không bơm quá to để làm hàng họ thì khẳng định anh Phố không thể phân biệt dc
đâu :)
nhầm r pro ơi

Nâg loại 7-80 củ công nghệ mới dùng tầm nửa năm còn thích hơn hàng thật ấy.
Sau nó mềm đi dùng sướng lắm. bóp đàn hồi mà vừa tay to tròn nữa. Mặc quần áo hở chút ngực thì siêu đẹp ;))
Kinh nghiệm dùng qua tầm vài chục bộ ngực thật đủ các thể loại với chục bộ ngực nâng cũng đủ các thể loại và rút ra kinh nghiệm =))
Em bị dị ứng với can thiệp vào cơ thể bất kể bộ phận nào 2 cụ ạ...có nào dùng thế.
May mà của nhà em thì người khác vẫn phải ngước nhìn:))

Light way

[Tịch thu bằng lái]
"Bỏ nhau vì ngực lép" <== thằng trẻ trâu chém gió.

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
tóm lại là có làm không? mà mợ chủ thớt đi tập gym các kiểu chưa

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Trước em đăng bài hỏi một lần rồi nhưng thớt bị xoá mất nên giờ em hỏi lại :))
Em xin nói trước là không thả thính, thả bả gì hết :)) và cũng không có ảnh gì hết.
Em chuẩn bị 31 tuổi rồi, chưa có một mối tình đúng nghĩa nào. Không phải là không có ai để ý hết, tính ra thì khá nhiều người có ý định nghiêm túc.
Khách quan mà nói thì nhìn từ bề ngoài, điều kiện của em không đến mức quá tệ, hầu hết những người gặp em đều có ý tiến tới hôn nhân, có người còn về lặn lội về tận quê nội em xin cưới rồi; nhưng sau một thời gian thì bỏ vì ngực em lép quá. Em chắc chắn là lý do này vì nếu chê tính cách, hoàn cảnh thì sẽ không bắt đầu và phí thời gian, công sức như vậy. Một hai lần đầu thì em không nghĩ gì nhiều, nhưng sau ai cũng thế nên em bắt đầu có ý định nâng ngực. Không hẳn là để tìm chồng mà là để tự tin khi bắt đầu một mqh mới, hiện tại có người làm quen mà em không giám tiến tới (có người bảo em kiêu nên ế :(( )
Cc ở đây có ai có vợ nâng ngực hay có vợ ngực lép không ạ?
"dám tiến tới" chứ nhỉ, có khi vì mợ sai chính tả nên chưa có mối tình nào đấy

Fun tí thôi mợ chắc rảnh, thế có thể dục thể thao gì ko, em có quen một em ngày xưa cũng lép lắm, từ hồi chăm bơi lội tập gym, ngon gái hẳn ra

Vie.ABC

Xe điện
Trước em đăng bài hỏi một lần rồi nhưng thớt bị xoá mất nên giờ em hỏi lại :))
Em xin nói trước là không thả thính, thả bả gì hết :)) và cũng không có ảnh gì hết.
Em chuẩn bị 31 tuổi rồi, chưa có một mối tình đúng nghĩa nào. Không phải là không có ai để ý hết, tính ra thì khá nhiều người có ý định nghiêm túc.
Khách quan mà nói thì nhìn từ bề ngoài, điều kiện của em không đến mức quá tệ, hầu hết những người gặp em đều có ý tiến tới hôn nhân, có người còn về lặn lội về tận quê nội em xin cưới rồi; nhưng sau một thời gian thì bỏ vì ngực em lép quá. Em chắc chắn là lý do này vì nếu chê tính cách, hoàn cảnh thì sẽ không bắt đầu và phí thời gian, công sức như vậy. Một hai lần đầu thì em không nghĩ gì nhiều, nhưng sau ai cũng thế nên em bắt đầu có ý định nâng ngực. Không hẳn là để tìm chồng mà là để tự tin khi bắt đầu một mqh mới, hiện tại có người làm quen mà em không giám tiến tới (có người bảo em kiêu nên ế :(( )
Cc ở đây có ai có vợ nâng ngực hay có vợ ngực lép không ạ?
Bé do Bẩm Sinh hay bé do Nhầu Nát , Mầu ơi ?...

Duc Sang

Xe container
Phụ nữ ngực lép thường khoản kia rất tuyệt.
Đúng không mợ chủ? :D

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
tại mợ cú cho chúng sơ làm j
mợ cú cho quả cam vào
và nhơ dg cho bọn nó sờ thì nó ko bỏ đâu