[VHGT] Nào cùng diệt bọn rải đinh - Ta chơi chiến dịch "Vá xe tàng hình"

Korando Đen

Xe tải
Lài e ko biết mắt kụ tinh ko, nhưng bâyh e có kĩ năng vừa lái xe 40km/h, thấy số đinh tặc trên vệ đường là liếc thật nhanh trong 1/10 giây, đọc lẩm nhẩm, rồi ghi vào đt ngay về nộp các kụ nhé.
Mắt e có khi còn kinh hơn kụ :D

Báo cáo các cụ nhật ký tinh loãng của em ngày 8/8/2012
1. nhặt được 01 đinh tròn trơn , dài 58mm, tại 599 đường Nguyễn Trãi, TX, HN.
2. 01 đinh vít, dài 15mm tại 43 Tôn Đức Thắng (Trước ngã 3 Hồ giám –TĐT)
3. 01 đinh vít, dài 15mm tại 11 Tôn Đức Thắng (Sau ngã 3 Hồ giám –TĐT)

2 và 3 qua bên kia ngã tư TĐT có vườn hoa Quốc Tử Giám có quán nước , kiêm vá xe. Cả vị trí 2 & 3 em dang đi phải dừng xe dựng trên vỉa hè, chờ dòng người, dòng xe đi qua để nhặt. Lúc nhặt có 1 số người đi đường cũng biết, nhưng đa phần nhìn em với anh mắt lạ lung.

4. Qua mấy hôm săn tìm, hôm nay em mới tìm được số ĐT của Đinh tặc trên đường Xã Đàn: 01693.700.631
Các cụ diệt cho cháu Đinh tặc này, ngày nào, lúc nào trong ngày đi qua em mới thấy nó có khách hàng. Hôm trước em bắt gặp ở đoạn quay đầu, nhưng em đoán nó rải suốt cả đoạn trước vào gần đến chỗ nó phục săn. Thằng này tuối trung niên, nhưng rất dã man, nhiều 2b đã là nạn nhân của nó. Em có ảnh chụp số ĐT thằng này nó để trên vỉa hè + 01 clip đoạn Nguyễn Lương Bằng – Xã Đàn (quay đầu) đi Ô Chợ Dừa (từ giây 53 đến 1’05). Cụ nào cho em xin email em gửi file và up hộ em lên Oto Fun nhé!

Korando Đen

Xe tải
(b)Ủng hộ các cụ(b)
Chúng em nhiều tinh thần lắ̀m rồi mà các kụ cứ ủng hộ tinh thần nữa :D.
Bản thân việc làm của chúng em và kết quả của nó đã cho chúng e 1 trạng thái tinh thần rất hưng phấn các cụ ạ.
Nên mong các cụ cùng chung tay hành động luôn chứ đừng ủng hộ tinh thần chúng e nữa :).

Website
www.otofun.net
Dưng sao e thấy vẫn ít người đứng lên cầm súng bóp cò các cụ nhỉ. Toàn các chiến sỹ hô vang chửi bới nhưng lại chả thấy chung tay hành động cùng chúng ta :(
Có những người thầm lặng đã làm cụ ạ. Bằng chứng là thớt vẫn có lượt view rất nhiều và số điện thoại của bọn tặc đã bị xử lý tơi tả:)). Những thành viên mà nick đã công khai, có nhiều thông tin về cá nhân, gia đình rồi thì khó có thể công khai tuyên chiến trên đây cụ ạ:) Cheers;))

Korando Đen

Xe tải
0912717066 ( ghi bằng sơn trắng ) cái số này sáng nay em đi qua thấy mới lắm , nó ghi theo hướng từ Long Biên --> Hai Bà Trưng , còn hướng ngược lại thì có biên giới rõ ràng được vẽ bằng tay chứ không phải cơ quan nào vẽ ( Long Biên ---> / <--- Hai Bà Trưng ) , hướng từ HBT sang LB thì cũng có 1 số mới ghi bằng sơn đỏ 11 số , trời mưa nên em không ghi lại được :(

Kụ ghi rõ địa bàn giúp để a e biết mà điều nó đi đúng ạ. Và để e đưa vào list page 1 cho đủ thông tin bắn phá.

Lài e ko biết mắt kụ tinh ko, nhưng bâyh e có kĩ năng vừa lái xe 40km/h, thấy số đinh tặc trên vệ đường là liếc thật nhanh trong 1/10 giây, đọc lẩm nhẩm, rồi ghi vào đt ngay về nộp các kụ nhé.
Mắt e có khi còn kinh hơn kụ :D
Cụ có đọc cái dòng cuối cùng của em không? Em có file ảnh và video muốn nhờ cụ Up hộ, Cụ cho em xin địa chỉ email em gui luôn cho cụ!

gestapo04

Xe hơi
Iem phối hợp tác chiến với các cụ - vừa dùng Yahoo nhắn tin bới cả họ mấy thằng đinh tặc qua các SĐT các cụ post lên ra mà mần đấy ạ! Cách làm:
- Tự lập ra 2 nick đểu A & B
- Lấy nick A nhắn cho nick B, trong phần Số điện thoại của nick B các cụ nhập +84 và bỏ số 0 ở đầu các số đt của bọn đinh tặc đi, mỗi SĐT nhắn được 3 tin đấy ạ
- Ưu điểm: Hoàn toàn miễn phí, làm cho địch hoang mang, lộ nick nhưng là nick đểu nên nó có dùng Ya chưởi lại thì mình cũng đêk tốn công (mà cái loại này chắc lếu giề đã biết dùng Ya nhể
3:-O)

Đánh cấp tập đồng thời nhiều cách đánh, mỗi cụ thêm 2 nick đánh đê nào \:D/*-:)- Like thì nhớ vodka cho iem nhá

Korando Đen

Xe tải
LỆNH KHẨN:
Thưa các chiến sĩ, tôi vừa thấy 1 nguy cơ mà tình báo địch có thể khai thác "ao ờ in phô" để phản công online và "in phách"luôn.
Đấy là có 1 tỉ lệ thấp rằng bọn chúng có thể "sớt GG" "tel. no." của ... chính bọn chúng để xem "dâm" đang đc "*** cát" ở đâu. Và chúng sẽ tìm ra thớt này của "ớt".
Sau đó chúng mò mẫm để "sớt ra ao ờ in phô"
Dù rằng là khó xảy ra, nhưng chiến tranh là phải loại bỏ rủi ro nhỏ nhất.
VÌ VẬY TÔI KÍNH ĐỀ NGHỊ CÁC ĐỒNG CHÍ:
1. Những ai đã comment trong thớt này có gõ số của chúng thì hãy sửa lại phần comment của mình, bằng cách sửa ít nhất 1 số thành 1 chữ, vậy khi chúng search sẽ ko thể ra đc số của chúng, nên k biết chúng đang bị mổ xẻ ở đâu.
2. Cùng nhau xem lại từ page 1, xem có chỗ nào còn số nguyên/ liền nhau của chúng, thì báo lại cho người nào viết số đó (hoặc quote lại) để sửa.
Tôi sẽ sửa ở trang 1.
"đu ít nao".
"âu vờ"

PS: tôi dùng 1 số "từ mã hóa inh lích" để chúng có vào đc đây đọc đc Lệnh khẩn này cũng ko biết là lệnh chỉ đạo rì :)

Chỉnh sửa cuối:

Mr Win

Xe buýt
nào cùng chung tay diệt đinh tặc

buicongchuc

Tháo bánh
Hãy chung tay diệt đinh tặc! Em vừa chiến!

bmwl7

Xe tải
Iem phối hợp tác chiến với các cụ - vừa dùng Yahoo nhắn tin bới cả họ mấy thằng đinh tặc qua các SĐT các cụ post lên ra mà mần đấy ạ! Cách làm:
- Tự lập ra 2 nick đểu A & B
- Lấy nick A nhắn cho nick B, trong phần Số điện thoại của nick B các cụ nhập +84 và bỏ số 0 ở đầu các số đt của bọn đinh tặc đi, mỗi SĐT nhắn được 3 tin đấy ạ
- Ưu điểm: Hoàn toàn miễn phí, làm cho địch hoang mang, lộ nick nhưng là nick đểu nên nó có dùng Ya chưởi lại thì mình cũng đêk tốn công (mà cái loại này chắc lếu giề đã biết dùng Ya nhể
3:-O)

Đánh cấp tập đồng thời nhiều cách đánh, mỗi cụ thêm 2 nick đánh đê nào \:D/*-:)- Like thì nhớ vodka cho iem nhá
Em đã rót rượu mời cụ rồi nhé !

:)

Chỉnh sửa cuối:

hihodu

Xe tăng
Báo cáo các cụ nhật ký tinh loãng của em ngày 8/8/2012
1. nhặt được 01 đinh tròn trơn , dài 58mm, tại 599 đường Nguyễn Trãi, TX, HN.
2. 01 đinh vít, dài 15mm tại 43 Tôn Đức Thắng (Trước ngã 3 Hồ giám –TĐT)
3. 01 đinh vít, dài 15mm tại 11 Tôn Đức Thắng (Sau ngã 3 Hồ giám –TĐT)

2 và 3 qua bên kia ngã tư TĐT có vườn hoa Quốc Tử Giám có quán nước , kiêm vá xe. Cả vị trí 2 & 3 em dang đi phải dừng xe dựng trên vỉa hè, chờ dòng người, dòng xe đi qua để nhặt. Lúc nhặt có 1 số người đi đường cũng biết, nhưng đa phần nhìn em với anh mắt lạ lung.

4. Qua mấy hôm săn tìm, hôm nay em mới tìm được số ĐT của Đinh tặc trên đường Xã Đàn: 01693.700.631
Các cụ diệt cho cháu Đinh tặc này, ngày nào, lúc nào trong ngày đi qua em mới thấy nó có khách hàng. Hôm trước em bắt gặp ở đoạn quay đầu, nhưng em đoán nó rải suốt cả đoạn trước vào gần đến chỗ nó phục săn. Thằng này tuối trung niên, nhưng rất dã man, nhiều 2b đã là nạn nhân của nó. Em có ảnh chụp số ĐT thằng này nó để trên vỉa hè + 01 clip đoạn Nguyễn Lương Bằng – Xã Đàn (quay đầu) đi Ô Chợ Dừa (từ giây 53 đến 1’05). Cụ nào cho em xin email em gửi file và up hộ em lên Oto Fun nhé!
Em vừa gọi nhưng không thấy nó nghe các cụ ạ.

Defender_Cruise

Xe buýt
Tổng kết một ngày làm việc cật lực, nhà cháu cũng điều được 1 thằng đi sửa. Thằng này ở đường Pháp Vân - Cầu Giẽ với số 0989289020. Nó cũng bị cháu chửi bới tội rải đinh rồi. Tối nay, thằng 0987903411 nhắn tin chửi cháu tội làm phiền nó. Cháu nói nó là Giặc Đinh. Nó nói nó không phải Đinh Tặc mà chỉ làm lốp ô tô. Nó bảo đừng làm phiền nó nữa và còn G9 cháu. Hic. Cháu sợ quá các cụ ợ. Các cụ phân tích giùm nhà cháu trường hợp lày cái.
Vừa rồi, cháu cũng điều oan hồn về thăm hỏi một loạt số mà cháu đã nhắn từ hôm qua tới hôm nay rồi. Cháu bẩm báo các cụ thế để các cụ cho cháu thêm số đt nhé. Mà cháu nghĩ bây h cần liên kết với các forum khác để tạo thành phong trào toàn xã hội.

bmwl7

Xe tải
Tối nay, thằng 0987903411 nhắn tin chửi cháu tội làm phiền nó. Cháu nói nó là Giặc Đinh. Nó nói nó không phải Đinh Tặc mà chỉ làm lốp ô tô. Nó bảo đừng làm phiền nó nữa và còn G9 cháu. Hic. Cháu sợ quá các cụ ợ. Các cụ phân tích giùm nhà cháu trường hợp lày.
Nó g9 cụ để mong cụ đêm nay cho nó ngủ ngon ạ :) mấy đêm nó mất ngủ vì oan hồn rồi :)

FujiS5200

Xe điện
Em có cách đơn giản như sau: các bác cài phần mềm Fax (ví dụ Snapy fax) rồi đưa danh sách các số ĐT này vào danh bạ, sau đó đặt lệnh fax đến các số này với thời gian trễ để fax lại là 1 phút (vì sau khi bọn nó dập máy thì phần mềm Fax xem như fax không được và Fax lại).
Đảm bảo sau 15' phải tắt máy, nếu không 1 phút nghe ĐT 1 lần. Em đã làm thử và rất hiệu quả
Nhờ cụ hướng dẫn cụ thể và chi tiết cách làm với. Em nghĩ cách này rất hiệu quả. Cứ số đt nào chúng nó mới viết lên là lại được hỏi thăm nhiệt tình đến mức không thể bật máy.

bmwl7

Xe tải
Mà cháu nghĩ bây h cần liên kết với các forum khác để tạo thành phong trào toàn xã hội.
Sự liên kết với các forum khác rất cần tới sự ủng hộ của các nick vip, nick uy tín của các diễn đàn đó. Hơn nữa, mỗi diễn đàn lại có một văn hoá riêng đặc trưng theo cộng đồng thu nhỏ.

Tuy nhiên nếu đưa ra bàn luận topic :" Bạn sẽ làm gì để bảo vệ gia đình bạn khỏi đinh tặc,khi tham gia giao thông? " Chắc chắn sẽ thu hút được sự quan tâm của số đông thành viên. Gia đình nào hầu như chẳng có ít nhất 2 cái 2b, mà đinh tặc ko đơn giản chỉ là thủng cái săm, cái lốp.

Các cụ cứ thử liên kết trực tiếp, nối rộng thêm vòng tay xem nhé! Đây cũng là để mở rộng mặt trận nữa.

Việc post sđt của chúng lung tung dễ vi phạm nội quy của các diễn đàn đó, rồi lại bị ban nick. Chúng ta đang cần sự Chung tay của cả xã hội, để cùng đấu tranh vì chính nghĩa mà.

Chỉnh sửa cuối:

Korando Đen

Xe tải
Ơ này các kụ chưa nhận đc cái công điện này ợ?

LỆNH KHẨN:
Thưa các chiến sĩ, tôi vừa thấy 1 nguy cơ mà tình báo địch có thể khai thác "ao ờ in phô" để phản công online và "in phách"luôn.
Đấy là có 1 tỉ lệ thấp rằng bọn chúng có thể "sớt GG" "tel. no." của ... chính bọn chúng để xem "dâm" đang đc "*** cát" ở đâu. Và chúng sẽ tìm ra thớt này của "ớt".
Sau đó chúng mò mẫm để "sớt ra ao ờ in phô"
Dù rằng là khó xảy ra, nhưng chiến tranh là phải loại bỏ rủi ro nhỏ nhất.
VÌ VẬY TÔI KÍNH ĐỀ NGHỊ CÁC ĐỒNG CHÍ:
1. Những ai đã comment trong thớt này có gõ số của chúng thì hãy sửa lại phần comment của mình, bằng cách sửa ít nhất 1 số thành 1 chữ, vậy khi chúng search sẽ ko thể ra đc số của chúng, nên k biết chúng đang bị mổ xẻ ở đâu.
2. Cùng nhau xem lại từ page 1, xem có chỗ nào còn số nguyên/ liền nhau của chúng, thì báo lại cho người nào viết số đó (hoặc quote lại) để sửa.
Tôi sẽ sửa ở trang 1.
"đu ít nao".
"âu vờ"

PS: tôi dùng 1 số "từ mã hóa inh lích" để chúng có vào đc đây đọc đc Lệnh khẩn này cũng ko biết là lệnh chỉ đạo rì :)

Defender_Cruise

Xe buýt
Bẩm báo các cụ, đêm qua sau khi nhà cháu điều oan hồn về thăm viếng Giặc Đinh, cháu nhận được cú điện từ số 0912277 gì đó để dọa giết. Sợ quá các cụ ạ. Lúc đó cháu tra thuốc mắt rồi nên không muốn đôi co. Sáng nay, một số khác cũng dọa nữa. Ôi! Cháu sợ các anh Đinh Tặc quá. Vì vậy, để bày tỏ thiện chí, cháu đã gửi tin nhắn chúc các anh ấy một ngày làm việc đầy xui xẻo, thất bát và mọi điều tồi tệ nhất ợ.

Cụ đưa công điện lên trang đầu đi cụ Kô ơi.
Công điện của cụ đã được em quán triệt ngay từ đầu hay sao í!

Bẩm báo các cụ, đêm qua sau khi nhà cháu điều oan hồn về thăm viếng Giặc Đinh, cháu nhận được cú điện từ số 0912277 gì đó để dọa giết. Sợ quá các cụ ạ. Lúc đó cháu tra thuốc mắt rồi nên không muốn đôi co. Sáng nay, một số khác cũng dọa nữa. Ôi! Cháu sợ các anh Đinh Tặc quá. Vì vậy, để bày tỏ thiện chí, cháu đã gửi tin nhắn chúc các anh ấy một ngày làm việc đầy xui xẻo, thất bát và mọi điều tồi tệ nhất ợ.
Thế này nó dọa giết cả Hà Nội và các tỉnh lân cận mất! Cái xã hội này đúng là loạn mất, thằng ngay lại toàn sợ thằng gian các cụ nhể! Thằng móc túi dọa chém thằng bị móc túi, giờ đến lượt thằng Đinh La Tặc dọa giết, đốt thằng (í em quên người mới đúng chớ) chống rải đinh.

Sự liên kết với các forum khác rất cần tới sự ủng hộ của các nick vip, nick uy tín của các diễn đàn đó. Hơn nữa, mỗi diễn đàn lại có một văn hoá riêng đặc trưng theo cộng đồng thu nhỏ.

Tuy nhiên nếu đưa ra bàn luận topic :" Bạn sẽ làm gì để bảo vệ gia đình bạn khỏi đinh tặc,khi tham gia giao thông? " Chắc chắn sẽ thu hút được sự quan tâm của số đông thành viên. Gia đình nào hầu như chẳng có ít nhất 2 cái 2b, mà đinh tặc ko đơn giản chỉ là thủng cái săm, cái lốp
Em thích cách đặt vấn đề của cụ! Cái săm cái lốp chỉ giá vài trăm nghìn, tính mạng chỉ dáng giá vài mạng người thôi (Em Fun tí nhé)
Nhưng cái tệ nạn tràn lan đầy xã hội, chứng tỏ rằng xã hội ta đầy rẫy những bất công. Vẫn còn sự chênh lệch giàu nghèo, mâu thuẫn lợi ích xã hội chẳng kém gì bên nước GIẶC PHƯƠNG BẮC dẫn đến dân thì gian, quan thì tham. 1 trong những hậu quả của dân gian là chúng ta lại rải đinh để kiếm sống trên nỗi khổ của chúng ta.