Nên chăng tét đô pinh trước khi chạy

ChuotLon

Xe hơi
Cụ kar nói vậy thì chịu rồi nhưng Tôi thấy A E bình luận nói danh từ không hay lắm thì tham ra 1 tý thôi còn mọi người tham gia VLV đã là nghững người nâng tầm OF lên nhiều phần rồi Mình không giúp được gì thi nên động viên để VLV 2010 còn hay và thành công hơn nữa.

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhìn Giống này thắt bell vãi hàng, thế vặn vô lăng kiểu gì nhỉ, nghe chừng tin vỉa hè của bác Vịt xanh có vẻ đúng nhở
Người ta vặn sao thì vặn miễn là ngta vẫn điều khiển tốt vợ 2 của mình.Đừng có đi soi mói như vậy bác à.Nghe như mấy mụ bán quán nước buôn chuyện í.Đàn ông cho ra đàn ông 1 tí :77::77::77:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Úi giời.Quá đúng là đường khác.Tin của em là tin Vịt. Chỉ có hot và từ đúng trở lên.Hay là các kụ Vịt nhà ta ơi, đi mở 1 cái Vịt tấn xã chơi ha.Mà em cũng phục tay Giống này. Chẳng hiểu vần volant bằng cái giề nữa.Hay là có trợ lực chân???Còn côn-ga thì đã có chã nó lái hộ. Ke kee
cho e hỏi " nó " ở đây là ai thế bác.Bác ăn nói kiểu gì vậy.Bác lập ra thớt này để chỉ trích nhau à.Dopinh á.Bác k thấy buồn cười sao.
Mod ghé qua vụ này hộ e với

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Đào Bá (DB)phi vào bãi bùn này

Tới đây thì cũng chết như ai. Kể ra giãy chết sao cho tư thế trục của xe thẳng hướng với hướng kéo của cứu hộ thì hay hơn.
Chã móc cáp

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đào Bá (DB)phi vào bãi bùn này

Tới đây thì cũng chết như ai. Kể ra giãy chết sao cho tư thế trục của xe thẳng hướng với hướng kéo của cứu hộ thì hay hơn.
Chã móc cáp
Bác có thể nhảy vào cầm lái.Nói mồm như bác thì e giỏi lắm(E còn chưa biết lái oto cơ).
Đừng chỉ trích soi mói người ta như thế bác à.Bác có đọc những dòng anh em OF viết TẶNG bác không.
Bác viết mà không hiểu xem người ta đọc rồi sẽ nghĩ gì về bác à:)):)):))

chickenfly

Xe máy
Hình như cụ Vịt xanh có ân oán cá nhân với cụ ĐB?:^)

Hình như cụ Vịt xanh có ân oán cá nhân với cụ ĐB?:^)
Cụ này có ân oán với nhiều người lắm ạ :))

Nói chung sau các sự kiện offroad nào thì Cụ này cũng bới ra được 1 cái gì đó

Nên trao cho Cụ 1 giải : Vô địch bộ môn Bới móc :21:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Tình huống xấu xảy ra: Rối cáp. Tội của Chã.
Lúc ấy em còn nghe thấy cụ nào hét: "Gỡ cáp không nó nhổ cả bánh ra bây giờ."

May mà nó không nhổ:P

Lúc này Giống hình như có vẻ cuống, đạp ga sâu và ngoáy volant lung tung. Có lúc bánh dẫn hướng vuông góc hướng tời.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Thoát được bãi bùn, DB phi vào trong hào.

Chạy khá tốt song vụ nhảy dốc thì lại vướng về chỗ đặt chân nên bị bập bênh. Nam Vũ quăng tời, đã móc cáp song loay hoay thế nào DB tự qua được.
Cụ nào có ảnh chỗ này thì post lên cho em xin. Xem để rút kinh nghiệm thôi.
Lúc ấy tiếc là em lại đang vác ống dài nên không có chộp được.

thichruoumanh

Xe buýt
Ô! thế cụ Vịt xanh với cụ này không quen nhau à????? Thế thì làm quen đi thôi. Em nghĩ nếu ngồi ngoài thì ai cũng nói được. nhưng khi ngồi sau vô lăng để thi nó tâm lý lắm cụ ạ. NHất là lần đầu Off-road. EM đề nghị cả nhà cho 1 tràng vỗ tay cụ DAO BA

monster_bd

Xe tải
e đi ngoài đường ở Mẽo bọn teen toàn bell kiểu bac DB này ah....:6::6::6:cái kiểu nó vây ..ko có gì để đáng nói..
đọc xong cái thớt này ...nói thật e mất ca hứng với cách ăn nói của bác chu thớt:77::77:

monster_bd

Xe tải
e đi ngoài đường ở Mẽo bọn teen toàn bell kiểu bac DB này ah....:6::6::6:cái kiểu nó vây ..ko có gì để đáng nói..
đọc xong cái thớt này ...nói thật e mất ca hứng với cách ăn nói của bác chu thớt:77::77:

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Nhiều Cụ bức xúc quá nhể :21::21::21:
Chắc chắn là Cụ chủ thread với Cụ lái xe có quan hệ xã hội thì mới đùa nhau xuồng xã như thế. Có gì đâu nếu là bạn bè trêu đùa nhau. Còn nếu đã ghét thì Cụ ý chả chạy theo chụp nhiều ảnh xe này như thế đâu

8181

Xe tải
Cụ đầu têu với cụ giống chắc có quan hệ với nhau... Nó cũng là một góc nhìn khác thôi mà các cụ... Năm nay em đăng ký làm chã cho nhà "đạp vào mẹt bóng đêm" nhưng cuối cùng lại bận ko đi được... Tiếc của giời quá!!!

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Đấy là ông bạn em. Em thề rằng hắn là tay mơ trong việc điều khiẻn xe cộ chứ chưa nói là ộp roát ( nhờ có em mới lôi ổng vô OF đấy - hắn dễ thương lắm, hiền lành ). Em cam đoan rằng không có tý đô pinh nào, vì sau bài thi của hắn, em đứng nói chuyện với hắn suốt mà. Biết đâu hôm đó...Cô thương :))
Bạn em mới vào OF đấy, mợ Vịt đừng làm bác ý sợ nhé (b)

Chỉnh sửa cuối:

achau

Xe hơi
Website
360.yahoo.com
bác vitxanh góp ý mà ko mang tính chất xây dựng gì cả,có vẻ mang tính chất cá nhân nhiều hơn đấy, DAOBA này ngày xưa chạy 2 bánh k5-1279 hay lăm đấy, chắc giờ chuyển sang 4 bánh cũng ko tồi đâu.

Pigwalk

Xe container
Sao nhiều cụ ko có tí fun nào khi đọc tô píc này nhỉ, đương nhiên đây là một kiểu tự truyện của một nhóm mà. Bác chủ với DB biết về nhau nên mới có cách nói về nhau hơi có vẻ xuồng xã thế chứ. Các cụ đọc nó ở góc độ fun thì thấy rất hay, rất thật có gì đâu mà coi thường hay xúc phạm. Em thấy thế.:41::41:

quangdzung

Xe điện
bác vitxanh góp ý mà ko mang tính chất xây dựng gì cả,có vẻ mang tính chất cá nhân nhiều hơn đấy, DAOBA này ngày xưa chạy 2 bánh k5-1279 hay lăm đấy, chắc giờ chuyển sang 4 bánh cũng ko tồi đâu.
Khổ. Ông Vịt với ông Daoba này hồi trước còn mượn cả Sịp của nhau để đi tán gái nữa cơ. Size bao nhiêu các ông ấy còn biết cả, các bố cứ vào mà hướng dẫn :)):)):))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Bạn VỊT xanh cho bạn ĐB mượn xe để thi nên có tý GATO thôi ý mà
Cư stuowrng thi xong thì ban Tổ chức đền cho cái xe mới
ai dè lại về dduocj đích
các bác cứ ném đá lung tung nhầm nhọt hết cả:21::21::21::21: