[Funland] Nên chọn Gamuda hay Vinhomes Riverside

Pilota

Xe điện
Không có cây thì bảo dell gì toàn bê tông. Có cây thì lại kêu lắm muỗi. Chiều được các cụ đúng là hết hơi. :))

shipme.vn

Xe hơi
Không có cây thì bảo dell gì toàn bê tông. Có cây thì lại kêu lắm muỗi. Chiều được các cụ đúng là hết hơi. :))
cụ có vđ đọc hiểu à. Ý ở đây là nhiều quá thì nó bị lắm muỗi. Mức vừa phải thì oki

autoGA12A

Xe hơi
Cụ nói nên có dẫn chứng kể cả những vụ nào Vin đã xoá bài. Cụ chỉ cần đưa tên vấn đề thôi cũng đc. Em là cư dân ở đây chưa thấy vụ nào mà cụ bên ngoài nói như đúng rồi.
Phạm nhật vũ, review xe,...
chỉ từ mấy case điển hình mà suy ra thôi

hadu

Xe tăng
Phạm nhật vũ, review xe,...
chỉ từ mấy case điển hình mà suy ra thôi
V thì đúng là có vụ này. Bọn e cư dân Times thời kỳ đầu ăn đủ luôn. Nhiều bác bị mời lên phường uống trà rồi, giờ thỉnh thoảng vẫn nhớ kỷ niệm xưa.
Tuy nhiên e nghĩ bây giờ V cũng thay đổi rồi, đặc biệt là khu thấp tầng, chắc ko vấn đề gì. Mà e thích cách làm rắn của V hơn Ga. Nó tạo ra kỷ cương, tránh lợi dụng quan hệ, tiền để cơi nới, làm xấu cảnh quan chung. Riêng vụ này thì Ga bị điểm trừ lớn.

shipme.vn

Xe hơi
V thì đúng là có vụ này. Bọn e cư dân Times thời kỳ đầu ăn đủ luôn. Nhiều bác bị mời lên phường uống trà rồi, giờ thỉnh thoảng vẫn nhớ kỷ niệm xưa.
Tuy nhiên e nghĩ bây giờ V cũng thay đổi rồi, đặc biệt là khu thấp tầng, chắc ko vấn đề gì. Mà e thích cách làm rắn của V hơn Ga. Nó tạo ra kỷ cương, tránh lợi dụng quan hệ, tiền để cơi nới, làm xấu cảnh quan chung. Riêng vụ này thì Ga bị điểm trừ lớn.
Cụ nói đúng, cc của Vin vẫn bị nhiều vụ. Em có đứa bạn ở Vin skylake và Vin Metro mấy vụ đều bị bịt như vụ cổng Liễu Giai và hồ. Tuy nhiên, nhà mặt đất thì chưa thấy vấn đề gì. Cư dân bọn em còn muốn Vin làm rắn nữa vì vừa rồi có mấy thằng trọc phú về cũng bắt đầu lộn xộn

shipme.vn

Xe hơi

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Nhà đất thì chỗ đ*o nào chả lắm muỗi, toàn bê tông còn đầy muỗi chứ nói gì mấy chỗ này =))
Không có muỗi chỉ có lên chung cư ở :))

C.k

Xe buýt
Cụ nói đúng, cc của Vin vẫn bị nhiều vụ. Em có đứa bạn ở Vin skylake và Vin Metro mấy vụ đều bị bịt như vụ cổng Liễu Giai và hồ. Tuy nhiên, nhà mặt đất thì chưa thấy vấn đề gì. Cư dân bọn em còn muốn Vin làm rắn nữa vì vừa rồi có mấy thằng trọc phú về cũng bắt đầu lộn xộn
Cụ ở Vin long biên à? Em ở khu Hoa sữa

shipme.vn

Xe hơi

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Vxx có 3 vụ hành xử rất nổi tiếng:
1. Liên quan đến tăng học phí của trường Vxx, phu huynh phản đổi, gọi cả xxx vào mời 1 số phụ huynh lên nếu e nhớ không nhầm thì PC50 mời lên làm VIỆC….
2. Liên quan đến dân phản đôi DA chung cư cao cấp giá 50tr/2m2 trên đg Trần Duy Hưng hành lang rộng 1,3m và nhiều vấn đề khác,… ngoài xử lý truyền thông (xoá bài,…), thì đủ cả xxx và thương binh “rởm” côn đồ vào đe doạ cư dân.
3. Liên quan đến xe vinh phát thì các cụ đều biết rồi,….

C.k

Xe buýt
1. Liên quan đến tăng học phí của trường Vxx, phu huynh phản đổi, gọi cả xxx vào mời 1 số phụ huynh lên nếu e nhớ không nhầm thì PC50 mời lên làm VIỆC….
2. Liên quan đến dân phản đôi DA chung cư cao cấp giá 50tr/2m2 trên đg Trần Duy Hưng hành lang rộng 1,3m và nhiều vấn đề khác,… ngoài xử lý truyền thông (xoá bài,…), thì đủ cả xxx và thương binh “rởm” côn đồ vào đe doạ cư dân.
Nhân vô thập toàn cụ ơi, dân gian quan tham làm doanh nghiệp ở giữa khổ lắm cụ. Cụ nhìn vào mặt tích cực mà đánh giá cho đời nó tươi

budu2810

[Tịch thu bằng lái]

3 vụ trên có là gì: vụ skyfake còn có cả anh em xã hội , tiếp thị sữa đến làm việc với cư dân cơ.

ropa86

Xe máy
Số 1. Vin xa hơn hẳn. Bạn bè chắc chắn lười kể cả taxi. 1 điểm cho Gamuda, Vin 0 điểm.
Số 2. Vin tuy có rộng hơn nhưng cũng không đáng nhiêu, nếu mua Gamuda tiền lớn chọn mua được căn góc thì cũng chả có sức mà chăm. Vin 1 điểm, Gamuda 1 điểm.
Số 3. Bên Vin nếu có tiền thì cá cũng giãy đành đạch trong nồi, gà cắt tiết tại nhà. Gamuda thì cũng vẫn phải đi chợ cũng không gần lắm mặc dù gần. Vin 1 điểm, Gamuda 0,5 điểm.
Số 4. Vin 0 điểm, Gamuda 1 điểm

Cụ nào dân chuyên toán cộng điểm 2 thằng dùm em cho cụ chủ với. Thằng nào hơn điểm thì chọn thôi.
Bác nên thêm số 5 là bên nào csh được nói nữa chứ. Em fun tí.

minhtien2307

Xe hơi
2 vị trí chẳng liên quan gì nhau, cụ hỏi vậy thì trả lời sao đc