Nên mở thẻ tín dụng của ngân hàng nào?

luas_vn

Xe buýt
Hôm trước em ra VCB Thành công hỏi mở thẻ Visa thì bảo: Cty phải trả lương qua tài khoản VCB mới được mở. Giờ còn ra cái chính sách oái oăm thế mới lạ chứ!

Goya

Xe buýt
Hôm trước em ra VCB Thành công hỏi mở thẻ Visa thì bảo: Cty phải trả lương qua tài khoản VCB mới được mở. Giờ còn ra cái chính sách oái oăm thế mới lạ chứ!
Cụ chỉ cần có tài sản thế chấp là được mở rồi. Ví dụ cụ nộp cái sổ tiết kiệm 50tr, chắc nó cho cụ mở thẻ tín dụng hạn mức 40tr. Chắc chắn luôn vì em cũng thế

Chỉnh sửa cuối:

luas_vn

Xe buýt
Cụ chỉ cần có tài sản thế chấp là được mở rồi. Ví dụ cụ nộp cái sổ tiết kiệm 50tr, chắc nó cho cụ mở thẻ tín dụng hạn mức 40tr. Chắc chắn luôn vì em cũng thế
Em công chức ngoài lương trả qua tài khoản thì chẳng có j cụ ạ. Tất cả các Bank đều in sao kê 03 tháng qua tk ngân hàng là ok, mỗi VCB làm khó, chỉ vì thích thương hiệu VCB nên em mới định mở!

sunrise.1

Xe máy
Chào các cụ các mợ :D
Tình hình là nhà cháu muốn mở 1 cái thẻ tín dụng để tiện cho việc đi du lịch :D
Mạn phép nhờ các cụ các mợ đã sử dụng cái loại thẻ này tư vấn giúp cháu:
- Thủ tục của ngân hàng nào đơn giản nhất?
- Nên mở loại thẻ nào? phí thường niên khoảng bao nhiêu ạ? (cái này cháu mở chỉ để dự phòng khi đi du lịch thôi ạ)
- Thẻ của ngân hàng nào hay có các ưu đai khi mua sắm và tiêu dùng ạ?
Tiện đây có cụ mợ nào làm bên tín dụng của ngân hàng thì hỗ trợ nhà cháu mở cái thẻ đc k ạ?
Cảm ơn các cụ các mợ nhiều ạ :D nhà cháu rót rượu sẵn để hầu các cụ ạ :))
UPDATE thông tin:
Tình hình cụ thể là như này ạ: cty cháu có trả lương tháng 2,3,4,5,8 qua tài khoản, còn các tháng khác trả tiền mặt. cụ nào có thể giúp nhà cháu làm 1 cái thẻ tín dụng theo mức lương đc k ạ?
Cụ muốn mở thẻ thì lên trang Gobear mà tìm hiểu, nhân tiện so sánh lãi suất, chương trình khuyến mãi giữa các ngân hàng với nhau luôn. Trên đó có sẵn các ngân hàng hiện có mở thẻ luôn đó cụ, đầy đủ thông tin và khách quan nữa

sunrise.1

Xe máy
Em công chức ngoài lương trả qua tài khoản thì chẳng có j cụ ạ. Tất cả các Bank đều in sao kê 03 tháng qua tk ngân hàng là ok, mỗi VCB làm khó, chỉ vì thích thương hiệu VCB nên em mới định mở!
Cụ mà đu theo thương hiệu thì dễ đánh mất nhiều cái lợi ích mà các ngân hàng mới mở đang áp dụng, cụ muốn có lợi ích tốt nhất nên chú tâm vào phí thường niên, chương trình khuyến mãi hoặc lãi suất để phòng khi trả trễ

sunrise.1

Xe máy
Trang này sáng nay ngồi chờ ở sân bay có thấy nè cụ. Lên coi thử thấy khá thích, miễn phí nữa thì phải. dạng này là metasearch đúng không cụ?
Có ở sân bay luôn rồi à cụ? em cũng mới biết đến trang này khi đang tìm hiểu để làm thẻ thôi, mới về VN đầu tháng mà đâu cũng thấy. mạnh ghê

kinhte_hn

Xe đạp
VCB làm khó vậy mời cụ qua TPBank ạ. Bên em thủ tục mở thẻ nhanh gọn :)

PhucNguyen292

Xe hơi
Em làm thẻ bên ANZ - HSBC - Tpbank cụ nào có nhu cầu alo em hỗ trợ nhé + Hỗ trợ kèm máy mpos free - quẹt thẻ thanh toán để các cụ có thể chủ động chi tiêu khi cần - quẹt :D

dungptt

Xe đạp
Em làm thẻ bên ANZ - HSBC - Tpbank cụ nào có nhu cầu alo em hỗ trợ nhé + Hỗ trợ kèm máy mpos free - quẹt thẻ thanh toán để các cụ có thể chủ động chi tiêu khi cần - quẹt :D
Bên HSBC, ANZ với TP có ưu đãi gì k cụ?

PhucNguyen292

Xe hơi
Bên HSBC, ANZ với TP có ưu đãi gì k cụ?
HSBC: Miễn phí thường niên, mua sắm 55 ngày ko mất lãi, hoàn tiền lên tới 2tr, trả góp 0% tại đối tác liên kết...
ANZ, TPbank: Miễn phí thường niên, mua sắm 45 ngày ko mất lãi, tặng vali,....
Cụ có nhu cầu alo em, hỗ trợ tư vấn chi tiết nhé ;)

nha-trang

Xe buýt
Các cụ giới thiệu nhiều ngân hàng quá tui thì chỉ xài 2 cái của VCB và BIDV