Nên tẩy chay bọn liên doanh vidamco

benq

Xe điện
Độ logo thường là những cụ lấy xe đầu tiên của Lac2010 (tâm lý dân mình không thích dewoo, nên muốn đô + cho Sang)nhưng sau đó mới biết LD nhà ta cũng lắp xe này và dùng logo này. Nhưng biết thì cung đã làm rồi (muộn rồi). e cũng đã gặp 1 cụ đọ thế này và chính cụ ấy bộc bạch như vậy.

NCC

Xe tải
Không nói đến máy móc hay trang bị theo xe, nếu chỉ vỏ tớ vẫn thích đầu + logo cruize hơn lac.
Giả sử có mua lac tớ cũng sẽ độ sang đầu, tem cruize.

QHTD

Xe hơi
Cũng chẳng phải lỗi do bọn Vidamco.
Cơm đến miệng tội gì không đớp.
Quan trọng là cái ông đứng đầu dung túng cơ

hungKC

Xe máy
trâu không uống nước ai gục đầu trâu.
không ai kê dao vào cổ các bác để bắt đưa tiền lấy xe. Thử các bác và người tiêu dùng không mua xe, thì khi họ chết rồi mà vẫn không biết vì sao mà mình chết.
bên ngoài còn nhiều hãng xe nhập mà tại sao phải mua xe Việt Nam ráp - Trung quốc ráp xe còn chưa tốt làm sao VN tốt hơn

QHTD

Xe hơi
trâu không uống nước ai gục đầu trâu.
không ai kê dao vào cổ các bác để bắt đưa tiền lấy xe. Thử các bác và người tiêu dùng không mua xe, thì khi họ chết rồi mà vẫn không biết vì sao mà mình chết.
bên ngoài còn nhiều hãng xe nhập mà tại sao phải mua xe Việt Nam ráp - Trung quốc ráp xe còn chưa tốt làm sao VN tốt hơn
Bác nói chuẩn chỉ đấy.
Cứ nhập mà dã

QHTD

Xe hơi
Sao các Cụ cứ phải đổi tên với Logo làm gì nhỉ? Xác định mua từ đầu thì cứ để nguyên bản. Có độ sang đi ngoài đường người ta nhìn cũng biết ngay ruột của ông là gì.
Theo em cứ để nguyên bản, có sao dùng vậy thôi.

Xebogio

Xe hơi
Giá mà ai mua xe cũng nghía qua OF nhà mình thì chắc chắn bon sâu không dám làm cai kiểu vớ vẩn, bọn vama cũng không dám bán đắt. :)) OF nhà ta mạnh phết nhể! Cháu cứ ước mơ, đến 1 lúc nào đó, 1 đánh giá trên trang OF nhà mình sẽ có sức nặng và đủ tác động đến thị trường oto. Có thể lắm chứ phải không các cụ. Thế nên cụ chủ thớt bức xúc, cứ phát huy nhé, càng nhiều ngươig như thế, tiếng nói sẽ càng vọng xa :D Mong các lãnh đạo trong ban quản trị sẽ lập nên 1 mục kiểu như đánh giá xe và test xe. Cháu nghĩ cũng không khó lắm vì trình độ của các cụ nahf mình cũng ác liệt. Còn vấn đề xe ở đâu ra để thử thì cháu chịu :)) chắc phải có tiếng nói lớn, quảng cáo và các nguồn tài trợ thì mới có thể thế được. Lúc đấy, bố bảo bọn TOY rỉ sét, tróc sơn hay cruze bán đắt to còi được. Dần dần NTD sẽ được sống đúng nghĩa.
Đấy là cháu ước thế, nhưng chắc cũng không phải viển vông phải không các cụ! Ban quản trị làm manh tay nào, có thể lắm chứ! :D
Điều ước của cụ không khó nếu các cụ cùng nhau làm. Bên Cục Đăng kiểm đang xây dựng 1 trung tâm thử xe bên Bắc Giang với đường thử tiêu chuẩn. Lúc có đường thử các cụ tha hồ mà Test. Híc! chắc cũng phải mất xiền trả cho mấy bác Đăng kiểm wa!

soledad88

Xe buýt
Cụ này lại tếu rồi, chính xác con Cruze của Vidamco ngày 15-5 mới giao lô hàng đầu tiên thì lấy đâu chạy ngoài đường. Con cụ thấy nó cũng như xe cụ thôi (xe nhập độ lôgô cho giống của LD) b-(
15/4 hay sao ấy chứ nhở.
nhưng cụ nhầm rồi ợ. chính xác là hôm 12/4 em đã thấy 1 cruze lz màu trắng biển 30X chạy trên đg Minh Khai roàii. hơi bất ngờ dưng hôm sau em lại thấy đỗ ở đấy. gần Tổng Lilama đấy ợ.

dat_asroma

Xe tải
Nói chung tất cả bọn liên doanh đều thế hết, cụ chê Vidamco thì Toy hay Honda...cũng có hơn gì đâu. Mình có tiền thấy cái nào hợp lý nhất là múc thôi.

ạc má nì

Xe tải
Website
vietlife.com.vn
E cũng mua xe LD chỉ với lý do duy nhất: Lấy đủ hóa đơn
@tomduy: hôm qua chú sâu tên Tuấn Anh đã gọi điện cho e rồi ạ, nhưng giá vẫn là 29.8k
Cụ lấy xe ủng hộ bảo hiểm cho em nhé thanks

crod

Xe tăng
Nói chung ko có chiện hàng ngon, bổ mà lại RẺ các cụ ạ...nếu vẫn còn bảo hộ...

alexB

Xe đạp
em cứ nhập khẩu em đi thôi. chả tin mấy bác LD lắm:D

blackkafei

Xe máy
không mua xe nữa. đi bộ chờ giá xe và thuế giảm rồi mua :D

Chick

Xe tải
Cụ này lại tếu rồi, chính xác con Cruze của Vidamco ngày 15-5 mới giao lô hàng đầu tiên thì lấy đâu chạy ngoài đường. Con cụ thấy nó cũng như xe cụ thôi (xe nhập độ lôgô cho giống của LD) b-(

E chả cần biết bao h nó ra lô xe nào,nhưng hôm rày h e gặp hơn chục con rồi ạ,mà là ở đất Vinh bé nhỏ nhà e đấy nhá =))

crod

Xe tăng
Thuế sắp tăng 15% rồi các cụ ơi, múc khẩn trương deeeeeeeeeeeeeee..............

jang

Xe tăng
Thuế sắp tăng 15% rồi các cụ ơi, múc khẩn trương deeeeeeeeeeeeeee..............
Em nghĩ nếu tẩy chay thì nên tẩy chay bác bộ tài chính và các nhà làm luật trước các cụ à. Các bác làm luật chỉ để bọn tư bản móc túi dân đen thôi.^:)^

ddbin

Xe tải
lói chung nà............trăm tội đổ đầu dân thôi! E có một kinh nghiệm là..........é.o mua của nó nữa! :-bd

neverfg

Xe điện
đất nước và nhân dân chúng ta còn nghèo lắm, nên chất lượng phương tiên chỉ thế thôi cụ. e nghĩ các hãng ôt o cũng muốn bán xe chất lượng cao chứ nhưng thuế má cao quá trong khi kinh doanh thì phải có hiệu quả nên cuối cùng là chúng ta đi tạm xe lởm các cụ ạ. nếu có tai nạn thì là do ý t hức tham gia giao thông kém chứ ko phải tại chất lượng xe "lơm".

the tai

Xe tải
nếu xét về hình dáng thì cruze em nghĩ các chi tiết khá đẹp đó chứ nhưng về cắt giảm phần option nội thất và độ an toàn thì bị cắt giảm khá nhiều, tuy nhiên giá thì quá cao so với giá xe nhập vì đây là việt nam ta, giá xe cao nhất trong tất cả các nước trên thế giới, vì thế mấy xe trong nước tội gì mà bán rẻ chứ phải ko các bác.