Nên tẩy chay bọn liên doanh vidamco

micraft

Xe tải
thì cụ mua Lac nhập cho nó lành

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Cụ chủ thớt ơi, bức xúc làm gì ^#(^ cứ mua LAC nhập mà đi cho khỏe, bây giờ có nhiều sự lựa chọn cho phân khúc xe này mà :). E tin là VDC để giá và option như thế sẽ chẳng có ma nào mua đâu... Hoặc kụ cố gắng đợi đến khi nó xuống dưới 20K rùi mua cũng đc.... :P

whoiswho

Xe hơi
cụ bức xúc làm gì cho mệt xác, thằng buôn bán xe cộ cả LD hay NK, tây hay ta gì thì đều thế cả thôi... mình phải là người tiêu dùng "thông minh" :o)

ferrari 599 GTB

Xe tăng
em cũng bức xúc vụ Cruze ạ ... xe gì mà bản cao nhất ~30k mà oftion thiếu chi chít, sunroof thì k, ổ đĩa thì 1CD ... lúc đầu e k có cảm tình mấy với Lac CDX nhập, nhưng khi nhìn vào nội thất và nahast là bảng điều khiển và vô lăng em lại rất thích, và cuối cùng em Cruze LD xuất hiện làm cho em đang từ trên mây rơi tòm phát xuống đất vì thấy cái nội thất nó lởm lởm kiểu gì ý (thực sự là k b' nói ntn nhưng e nghĩ nếu cụ nào có ý định mua Chevy Cruze VN thì nên xem xét kĩ lưỡng, k thì làm hẳn e Lac CDX nhập đi ạ, lời khuyên chân thành đấy :D) ... e nghĩ là nếu dân Việt đổ đi mua Lac CDX hết mờ k ai ngó ngàng bận tâm đến em Cruze thì chắc e nó sẽ cân chỉnh xem xét lại vụ giá cả đấy ạ =P~ :x:x ...

tusportage

Xe tải
lại có rất nhiệu ý kiến trái chiều . em thì thấy thế này nhé .tất cả liên doanh (ko cứ gì oto) đều chuối vedan -tungkuang ... . còn nói chính xác các oto ld đang chuối vì chính mấy cái ông người việt mình đang làm việc ở đó thôi . là người việt nên họ hiểu người việt . họ biết khách hàng của họ cần gì & có thể ko cần hoặc có thể cho qua cái gì . vậy là họ cho ra cái sản phẩm bị cắt xén hết cỡ nhưng ko phạm luật ; hơn 80t dân có người khôn - ngu -dễ tính -khó tinh & rất nhiều bác mắc bệnh SĨ (bạn em nó nói ko mua xe thì thôi mua là phải camry & nó mua thật xe cảmy 3.0 đi rồi nó lên xuống xe giống như giám đốc vậy

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Các cụ cứ bức xúc hão, giá xe VN điên đảo từ xe nhập đến xe Ldoanh, từ xe nhỏ đến xe sang, từ trước đến nay người tiêu dùng buộc phải chấp nhận. VDC đưa ra giá như thế cũng có cái lý của họ, nó đã ng/c chán rồi.
1.6 giá như vậy chắc chắn vẫn bán đc dù giá cao nhưng ở giá đó chả có ma nào cạnh tranh với nó, không mua nó thì mua xe gì bây giờ.
1.8MT e là hơi khó bán hơn vì có lẽ phải cạnh tranh nhiều với một số laọi xe khác(Focus1.8, Vios1.5, Kia cerato MT1.6....)
1.8AT em mới lấy chỉ có 550tr, rẻ hơn 1.6CDX 30Tr, đương nhiên sẽ có 1 số option lởm khởm trang sức nbij cắt nhưng với trái tim 1.8 Ecotec thế hệ mới thì xe nhập hết cửa so sánh nhé.
Các cụ đừng nhìn vẻ hào hoa của xe nhập mà so sánh linh tinh, Lac CDX lỗi đầy kia kìa, tốn xăng, bảo hành thì hên xui,.... trong khi hóa đơn xuất ra chỉ già nửa, tẩy chay xe nội đâm đầu mua xe nhập mới là điên ạ(so sanh Lac CDX và cruze thôi nhé).
Thế nên bức xúc làm gì cho nó nọng trong người, có đk thì cắn răng bỏ tiền chơi còn không thì lo làm việc khác, rỗi hơi ngồi bực chuyện đâu đâu.

Chỉnh sửa cuối:

couto_hung

Xe tăng
E cũng mua xe LD chỉ với lý do duy nhất: Lấy đủ hóa đơn
@tomduy: hôm qua chú sâu tên Tuấn Anh đã gọi điện cho e rồi ạ, nhưng giá vẫn là 29.8k

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Sao tối qua ngồi cf với em nó bảo fic giá 29 tròn, mà chỉ 29 là nó bán thôi, nhà em lấy dưới giá đó nhưng em mua nh của nó và nó hô trợ thêm tý ti nưa(tròn 550tr). Bác cứ mặc cả giá 29 la ok. Bọn sâu nó cứ liên thiên rất mệt.

durham

Xe hơi
Các cụ cứ bức xúc hão, giá xe VN điên đảo từ xe nhập đến xe Ldoanh, từ xe nhỏ đến xe sang, từ trước đến nay người tiêu dùng buộc phải chấp nhận. VDC đưa ra giá như thế cũng có cái lý của họ, nó đã ng/c chán rồi.
1.6 giá như vậy chắc chắn vẫn bán đc dù giá cao nhưng ở giá đó chả có ma nào cạnh tranh với nó, không mua nó thì mua xe gì bây giờ.
1.8MT e là hơi khó bán hơn vì có lẽ phải cạnh tranh nhiều với một số laọi xe khác(Focus1.8, Vios1.5, Kia cerato MT1.6....)
1.8AT em mới lấy chỉ có 550tr, rẻ hơn 1.6CDX 30Tr, đương nhiên sẽ có 1 số option lởm khởm trang sức nbij cắt nhưng với trái tim 1.8 Ecotec thế hệ mới thì xe nhập hết cửa so sánh nhé.
Các cụ đừng nhìn vẻ hào hoa của xe nhập mà so sánh linh tinh, Lac CDX lỗi đầy kia kìa, tốn xăng, bảo hành thì hên xui,.... trong khi hóa đơn xuất ra chỉ già nửa, tẩy chay xe nội đâm đầu mua xe nhập mới là điên ạ(so sanh Lac CDX và cruze thôi nhé).
Thế nên bức xúc làm gì cho nó nọng trong người, có đk thì cắn răng bỏ tiền chơi còn không thì lo làm việc khác, rỗi hơi ngồi bực chuyện đâu đâu.
Bác ơi vấn đề là con CDX 1.8 AT có 30k7, 30k8 kìa, so với Cruze LD 1.8 có lẽ là ăn đứt. Còn về HĐ, dĩ nhiên là nếu bác quan tâm đến chuyện lấy hóa đơn để khấu trừ thì LD là hợp lý nhưng em là người dùng cuối em lấy hóa đơn về để ngắm chứ có làm gì đâu.

Meo Thamlam

Xe lăn
Chú Tom nói chuẩn, vote.
Ở đâu bán Lac 1.8 CDX 30,7k thế hả các cụ, tầm ấy bây giờ may thì mua được 1.6 CDX nhé.:P

durham

Xe hơi
Chú Tom nói chuẩn, vote.
Ở đâu bán Lac 1.8 CDX 30,7k thế hả các cụ, tầm ấy bây giờ may thì mua được 1.6 CDX nhé.:P
Nhà em đang chạy CDX 1.6 nên không trực tiếp hỏi nhưng trên web bay giờ rao cũng tương đối, trong otosaigon cũng có bác mua 30k7 đăng kiểm lưu hành xong xuôi & đang chụp ảnh khoe rồi. Em ví dụ cho cụ một mẩu tin ạ: http://enbac.com/p601068/Ban-Daewoo-Lacetti-CDX-1-6-va-CDX-1-8-nhap-kh.html
Còn em xin chắc với cụ 1.6 CDX bây giờ mà 30k7, 30k8 thì chắc chắn không bán được đâu ạh, cụ nghĩ Vidamco ra Cruze đắt thì CDX lên giá àh #:-s.

Website
maytinhthudo.vn
chém được thì cứ chém, đấy là kiểu kinh doanh ô tô cứ thế, ai bảu các cụ cứ lao vào mua :P

toiyeuI30cw

Xe tải
bác bác sĩ nhầm rùi xe nhập cũng có bản 1.8 trái tim Ecotec nhé:D mà giá chỉ có 3o.5k, option và đồ chơi thì thôi rồi

d-cash

Xe buýt
1 chỉ nói 1 câu : về chất lượng thì xe LD còn đuổi theo dài mới bằng xe nhập , còn vẻ giá cả thì ai cũng tự thấy là xe LD có cái giá rất hãi , chắc vidamco nghĩ dân mua xe toàn chân đất mắt toét như bọn nó.

leodoc

Xe đạp
Chỉnh sửa cuối:

leodoc

Xe đạp

Kia DVD 5.1

Xe tăng

leodoc

Xe đạp
Ừ thì cũng tại vì em ghét cai bọn LD quá, chất lượng thì kém mà bán giá trên trời??? vừa rồi em tức quá quay ra làm một con CDX mới kính coong cho bõ tức + thêm bức anh này

phong thuy

Xe đạp
chao các bác em thấy các bác tẩy chay vdc khiếp quá không biết vdc sang thang có giảm giá không:P