[Funland] Nếu vợ hơn hẳn ta mọi mặt, các cụ có dám tán?

--Lamborghini--

Xe lăn
Hơn thế nào thì vẫn cần cái thừa của ta lấp vào chỗ chống của nàng :)
Sao phải xoắn :)

BMW_X7

Xe điện
Huyền sử đã có tiền lệ (Chử đồng tử và công chúa Tiên Dung) rồi mà nhỉ?! Chỉ cần tự tin và có cơ hội là ok thôi mà...;))
P/S: Tất nhiên để duy trì và tiến xa thì.... Kụ cần phải "có chỗ đứng" hơn người?!;)
Mợ Tiên gặp cụ Chử lúc cụ ấy không mặc gì, của cụ Chử lại thòng lõng tận đầu gối ấy, nên mợ Tiên ưng luôn, chứ như trái ớt thì còn lâu, 1 phát bay cả đầu trên lẫn đầu dưới vì phạm thượng ngay, giờ quần áo kín mít, các mợ chưa thẩm định được nên chưa quyết được ngay. khó chỗ đó ạ

Cao_Xanh

Xe tăng
Mợ Tiên gặp cụ Chử lúc cụ ấy không mặc gì, của cụ Chử lại thòng lõng tận đầu gối ấy, nên mợ Tiên ưng luôn, chứ như trái ớt thì còn lâu, 1 phát bay cả đầu trên lẫn đầu dưới vì phạm thượng ngay, giờ quần áo kín mít, các mợ chưa thẩm định được nên chưa quyết được ngay. khó chỗ đó ạ
Tiên Dung công chúa lúc đó chắc còn sở hữu "ngàn vàng" nên Thánh Chử (lúc hàn vi) cũng không cần có "catut khủng" ngoại cỡ XL đâu Kụ?! ;))
P/S: Mà ý của chủ thớt là Vợ hơn mọi mặt thì chứng tỏ tay chồng có số "vượng thê" chăng???;)

Theboy

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ui, em hèn nên ngày trẻ toàn thích cô giỏi và hơn mình nhiều mặt, đến khi yêu cũng lại chọn cô thua mỗi mình tuổi. Kết quả là yêu rồi cưới, vì cô này trừ tuổi kém mình còn lại hơn mình tất
Nếu thực sự thích thì và có cơ hội nữa nhé (em nó cũng có thiện cảm với mình) vẫn cưa cho bằng được, đời còn dài mà. Có thể 1 ngày nào đó mình sẽ vượt nó mọi mặt đấy!
Em định biên bậy phát mà có Xynh em e ấp then thùng dón dén hẳn
Cứ chịch được đã rồi tính tiếp các cụ ạ :D

paul_scholes

Xe tải
Các cụ giỏi thế, ai cũng dám, ai cũng có chí. Chắc toàn vợ xinh, vợ giỏi cả, hihi. Em thì em thấy vừa miếng mới dám xơi :D

Xe gòng

Xe điện
chén dc cứ chén chứ nghĩ lắm làm giề

suslucky

Xe hơi
cứ mạnh dạn tán đi cụ

April_

Xe điện
ít nhất là mình hơn vợ ở tính đàn ông cụ ạ!
=)) đọc topic này của các cụ mà em ko nhịn đc cười =)), đúng là chỉ có hơn ở tính đàn ông thôi, còn lại chắc rồi sẽ nằm ở cửa dưới cả.

XeKhongCoBanh

Xe đạp
cái duyên cái số nó vồ lấy nhau, cụ cảm thấy có duyên, cảm thấy thích thì cứ phượng vồ thôi :))

Baggio8x

Xe tải
Vợ em như thế đây, có sao đâu :D

ptc1

Xe đạp
Trong đây đa phần chắc các cụ cũng đeo gông rồi :D nhưng trước khi vào tròng thì chắc hẳn cũng gù em nầy, đong đưa em kia để chốt hạ :-"

Em hỏi thật nếu các cụ có cơ hội gặp, tiếp xúc với 1 người con gái mà các cụ cảm nhận hơn hẳn mình mọi mặt: Từ nhan sắc, gia cảnh, sự nghiệp, học vấn... thì các cụ có dám theo đuổi để cưới làm vợ hay không?:-ss Khi mà cảm giác mình nằm "dưới cơ" tất tần tật như thế #-o

Hay đành tặc lưỡi bỏ qua và ngậm ngùi nghĩ người như vậy không dành cho mình :((

Mời các cụ chia sẻ :-bd

Tôi chưa từng thấy một người con gái nào xung quanh đạt theo yêu cầu cuả chủ pic:
- Nhan sắc: cao 1m65 trở lên, mặt từ 8 điểm, ngực, mông nở
- Gia cảnh: gia đình thành phố lớn; bố mẹ cỡ cục trưởng trở lên, có bằng trên đại học; anh chị có bằng tiến sỹ, ở nước ngoài hoặc làm cao; nhà có tài sản cho con gái >20 tỷ, bản thân cô ấy có khoảng 5 tỷ.
- Sự nghiệp: cỡ phó giáo sư hoặc trưởng phòng nghiên cứu, hoặc có công ty riêng, v.v..., lương tháng cỡ 200 triệu
- Học vấn: trình độ tiến sỹ trở lên và không phải bằng tiến sỹ tại VN/các nước không đáng tin cậy.

Nếu có thì chắc chưa kịp nghía đã có người hốt rồi :)
Nên thực sự chưa biết cảm giác nằm "dưới cơ" thế nào.

ANW, tôi thấy rất hạnh phúc với vợ yêu của tôi. Tôi nghĩ quan trọng là hợp chứ không phải cố với, tham lam.

Em năm nay 31 tuổi và kinh nghiệm trải qua xx cuộc tình thì em kết luận là " đến theo đuổi thứ gì mình thích mà còn ko dám thì đời này sống còn ý nghĩa gì"....
Chuẩn nhất luôn :)), nếu cụ chủ thớt tán được, cưỡi được thì đây là phi vụ làm ăn thông minh nhất, lời nhất.
Thêm cái ảnh cho cụ chủ tự tin :))

Ớt xanh

Xe điện
Chả sao.
Như em đây, sau 16 năm hôn nhân em vẫn đa phần là kém vợ. Vợ em vẫn cơm dẻo canh ngọt đối xử tốt với gia đình chồng. Em thì cũng đôi lần lạc đường nhưng vợ vẫn tha thứ ạ.

BMW_X7

Xe điện
Tiên Dung công chúa lúc đó chắc còn sở hữu "ngàn vàng" nên Thánh Chử (lúc hàn vi) cũng không cần có "catut khủng" ngoại cỡ XL đâu Kụ?! ;))
P/S: Mà ý của chủ thớt là Vợ hơn mọi mặt thì chứng tỏ tay chồng có số "vượng thê" chăng???;)
mợ Tiên tuổi cũng ngập nghè, nên chắc sẽ tìm hiểu, mợ ở trong cung lôi bọn thái giám ra kiểm tra hàng họ thì ông nào ông ấy tiu nghỉu, bé như ngón tay, về so với cái của mình thì bảo hỏng rồi, nên gặp dân thường, dài như dùi cui thì thích ngay ở đoạn đấy ạ

giafast

Xe hơi
Tán bình thường chứ cụ.Em rất có thiện cảm với phụ nữ có trình độ và trí tuệ

Sơn Hà Auto

Xe máy
Cứ thử đi cụ, biết đâu em nó lại thích con người mình chứ đâu cần học vấn hay mấy thứ kia

gld

Xe điện
Cứ tán thôi, vạn sự tuỳ duyên

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Trong đây đa phần chắc các cụ cũng đeo gông rồi :D nhưng trước khi vào tròng thì chắc hẳn cũng gù em nầy, đong đưa em kia để chốt hạ :-"

Em hỏi thật nếu các cụ có cơ hội gặp, tiếp xúc với 1 người con gái mà các cụ cảm nhận hơn hẳn mình mọi mặt: Từ nhan sắc, gia cảnh, sự nghiệp, học vấn... thì các cụ có dám theo đuổi để cưới làm vợ hay không?:-ss Khi mà cảm giác mình nằm "dưới cơ" tất tần tật như thế #-o

Hay đành tặc lưỡi bỏ qua và ngậm ngùi nghĩ người như vậy không dành cho mình :((

Mời các cụ chia sẻ :-bd
Là nam nhi đầu đội trời, chân đạp đất, sao phải nghĩ nhiều.