NEW !!! Vài hình ảnh Liberty trắng lên yên da bò và tay xách ship từ HN.

Lavender_li

Xe tăng
E đang chờ lấy xe để qua chỗ bác đây:(,đặt từ hôm 9/05 đến h mà mãi chưa có xe mà đi :(,trc cũng có bác bán bộ yên+tx+ốp rẽ quá mà chưa có xe nên ko dám múc :(
Bác cố mà lấy nhanh nhanh đi...lô hàng SALE OFF giá 5,7tr~5.8tr em gom đc 15 bộ cho ae đã cạn rồi..hic Lô sau về là lô cuối còn ít bộ nên bọn nhà máy đầu cơ đang tăng giá vùn vụt rồi.hic,,em cố kiềm giá lại nhưng sợ ko đủ hàng đây.:-<

httd102108

Xe tải
Bác cố mà lấy nhanh nhanh đi...lô hàng SALE OFF giá 5,7tr~5.8tr em gom đc 15 bộ cho ae đã cạn rồi..hic Lô sau về là lô cuối còn ít bộ nên bọn nhà máy đầu cơ đang tăng giá vùn vụt rồi.hic,,em cố kiềm giá lại nhưng sợ ko đủ hàng đây.:-<
tính ra e may mắn thiệt...7 ngày có xe...chờ 3 ngày lấy biển..thêm 7 ngày là có giấy tờ...^^

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời

Lavender_li

Xe tăng
hehe...sao giống "lăng xê" dùm bác lavender quá ta...vậy volka e nhìu nhìu nha :D...mà lúc nhận hàng ở bến xe thấy 1 cục dày và êm áy là thix cụ ấy rùi...rất cẩn thận
h,h nhà em đã volka lại LUÔN và NHANH cho kụ rồi.^^ 50% khách của nhà em đều là AE chơi Lib trên OF từ Bắc tới Nam tín nhiệm nên phương châm nhà em xác định chữ "TÍN " luôn đứng trước chữ "TIỀN" ợ ! em cũng xuất phát từ dân chơi LIb và có cùng sở thích với AE.Nên cứ AE OF là đều giảm % tăng thêm trách nhiệm nhé >:D< Về nguồn gốc hàng và trách nhiệm lv thì cứ trên 100% để các kụ yên tâm.

httd102108

Xe tải
h,h nhà em đã volka lại LUÔN và NHANH cho kụ rồi.^^ 50% khách của nhà em đều là AE chơi Lib trên OF từ Bắc tới Nam tín nhiệm nên phương châm nhà em xác định chữ "TÍN " luôn đứng trước chữ "TIỀN" ợ ! em cũng xuất phát từ dân chơi LIb và có cùng sở thích với AE.Nên cứ AE OF là đều giảm % tăng thêm trách nhiệm nhé >:D< Về nguồn gốc hàng và trách nhiệm lv thì cứ trên 100% để các kụ yên tâm.
sẵn cụ hoàng ở đây cho e hỏi lun là lúc thay dầu máy và dầu số lần đầu. mình xả hết đầu máy ra. rùi chế hết 1 lít dầu arip hitech vào à.hay chỉ 800-900ml. còn dầu số thì xả ra và đổ hết vào la ok phải ko. dầu số e ko bít nên dùng loại j nữa..chỉ dùm e lun đi

Lavender_li

Xe tăng
cụ lavender em hỏi giá cái yên nhập bjo là bao nhiêu ợ
Giá của hôm nay và ngày mai là 2,6tr kụ ah...vì em còn có 2 cái,lô 20 chiếc của em hết nhanh điên cuồng.( chưa đến 10 ngày).dạo này anh em ta chuộng yên nhập quá.Mà bọn cty sợ yên độ nhiều nên ko nhập yên xịn về nhiều nên giờ yên nhập đang rục rịch lên giá..hic hàng về tiếp thì mới lại có giá tiếp kụ ah !!

s0c_uuu

Xe buýt
e hỏi bạn bè gia đình ai cũng nói đẹp hơn hết đó cụ. trắng đen thì thường...trắg w da bò nó nhìn nữ 1 chút nhưng sang trọng hơn....chắc cụ chưa quen mắt....với lại chụp hình buổi tối trong nha thiếu sáng..nên ko chân thật lắm
cụ dán cái đầu em nó màu đen bóng nữa là đẹp hoàn hảo luôn à. ý kiến của em. cụ k tin cứ pts thử mà xem. cực chuẩn... em té :D

legiabao

Đi bộ
Lên yên xong đẹp thế này thì cần gì phải mua xe nhập làm gì cho nó tốn tiền hehe

tuanhh

Xe hơi
Trông như Mio cỡ lớn.cái tay nay khắc gì của Fly đwowcj máy ngày thì vỡ tan

kinkin09

Xe đạp
Màu trắng mình nghĩ đi hợp với yên màu da bò thì phải đậm hơn chút. Hoặc để màu đen là hợp mắt nhất bác à :x...

Lavender_li

Xe tăng
8-}Hài quá.....đúng cái TX của FLY như 2 cái tai chó PHỐC ngắn tủn nhìn cũng hao hao giống của Lib vn zin...nhưng chất lượng nhựa của hàng vn ngon hơn nhá.Con FLY hàng tx rất lởm.nhà tôi từng dùng gẫy 2 lần rồi.Phải thay ngay tx bằng INOX.

Lavender_li

Xe tăng
e hỏi bạn bè gia đình ai cũng nói đẹp hơn hết đó cụ. trắng đen thì thường...trắg w da bò nó nhìn nữ 1 chút nhưng sang trọng hơn....chắc cụ chưa quen mắt....với lại chụp hình buổi tối trong nha thiếu sáng..nên ko chân thật lắm
% xe của kụ này chạy trong BD hay TP đảm bảo ng ta tưởng xe NHẬP.vì dân trong đấy ko sành PI = ngoài này.và quan trọng là tay xách để thay cho Lib vn trong đó rất hiếm.Ngoài HN còn đang thiếu hàng thì lấy đâu dư hàng cho các kụ,các bác SG nếu ko ship từ ngoài này vào.:)>-

Chỉnh sửa cuối:

httd102108

Xe tải
cụ dán cái đầu em nó màu đen bóng nữa là đẹp hoàn hảo luôn à. ý kiến của em. cụ k tin cứ pts thử mà xem. cực chuẩn... em té :D
là phần nào cụ...là phần đầu bao gồm có đèn chiếu sáng và mặt đồng km, xăng v.v fai ko..vậy chắc cụ pts rùi...quăng e coi thử...e cũng máu lắm :D

Chỉnh sửa cuối:

httd102108

Xe tải
mấy cụ chưa xài mà hay quánh giá quá....cụ nhấc thử xe nào gắn tx nhập chưa...fly thì gãy thường xuyên còn e này thì chưa ae nào nói co th đó hết

Lên yên xong đẹp thế này thì cần gì phải mua xe nhập làm gì cho nó tốn tiền hehe
thanks cụ...cụ có đang di lib ko....có lên đồ chưa
Màu trắng mình nghĩ đi hợp với yên màu da bò thì phải đậm hơn chút. Hoặc để màu đen là hợp mắt nhất bác à :x...
hình ảnh chụp ko đc chân thật lắm bác....mà cũng hơn sáng....xài tg da bò sậm lại :D
% xe của kụ này chạy trong ĐN hay TP đảm bảo ng ta tưởng xe NHẬP.vì dân trong đấy ko sành PI = ngoài này.và quan trọng là tay xách để thay cho Lib vn trong đó rất hiếm.Ngoài HN còn đang thiếu hàng thì lấy đâu dư hàng cho các kụ,các bác SG nếu ko ship từ ngoài này vào.:)>-
e ở bình dương bác ui...e là ng đầu tiên ở bd lên cái yên w tx...hehe...còn ở tp e cũng chưa thấy ai lên...toàn xe nhập......mà e nghĩ chắc tp cũng có bác lên rùi

s0c_uuu

Xe buýt
là phần nào cụ...là phần đầu bao gồm có đèn chiếu sáng và mặt đồng km, xăng v.v fai ko..vậy chắc cụ pts rùi...quăng e coi thử...e cũng máu lắm :D
chỉ cái đầu em nó thôi, cái tay lái ý cụ. phần màu trắng thôi nhé! đẹp hết ý.
để em tham khao cách up ảnh đã. rùi em up ạ!

mrrocky

Xe buýt
Bác hoàng cho em hỏi tháo cái ốp bô ra có đi được không ạ :)

Lavender_li

Xe tăng
OK...đi thoải mái...nhưng ko có ốp bô mà mặc quần đùi đi độ chục km chạm chân vào thì NƯỚNG CHẢ nhé 8-}

httd102108

Xe tải
thêm vài cái ảnh outside cho mấy bác nhìn...chụp bằng máy chụp hình cùi khác nên ko ok lắm

s0c_uuu

Xe buýt
đẹp khôn nguôi :((.
kiêu sa quá :D