NEW !!! Vài hình ảnh Liberty trắng lên yên da bò và tay xách ship từ HN.

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
sao cụ không ship luôn quả ốp bô nữa cho nó chuẩn, đi đường ít ai phân biệt đc vịt và nhập, ai tinh ý để ý tem, đèn code, khóa yên và đoàn thừa ở thụt trước mới phát hiện ra.xét 1 cách toàn diện thì xe đẹp quá, đẹp gần bằng xe em :P

Chỉnh sửa cuối:

Láu

Xe container
Bác cố mà lấy nhanh nhanh đi...lô hàng SALE OFF giá 5,7tr~5.8tr em gom đc 15 bộ cho ae đã cạn rồi..hic Lô sau về là lô cuối còn ít bộ nên bọn nhà máy đầu cơ đang tăng giá vùn vụt rồi.hic,,em cố kiềm giá lại nhưng sợ ko đủ hàng đây.:-<
Bac Lavender cho e so dt di, e muon dat cua bac 1 bo cho Lib cua e, cho e gia tot di bac

vietnam89

Xe hơi
sao cụ không ship luôn quả ốp bô nữa cho nó chuẩn, đi đường ít ai phân biệt đc vịt và nhập, ai tinh ý để ý tem, đèn code, khóa yên và đoàn thừa ở thụt trước mới phát hiện ra.xét 1 cách toàn diện thì xe đẹp quá, đẹp gần bằng xe em :P
các bác có thay thì nhìn cái bầu lọc gió cái là biết luôn. đi đường em toàn nhìn cái đấy biết ngay là xe nhập hay xe vn. :D

httd102108

Xe tải
nge đồn bác đang đơi có xe mà :D

httd102108

Xe tải
e thấy cái ốp bô của nó cũng đẹp sẵn rùi cụ ơi..bằng inox...e thấy của nhập đâu hơn j đâu...e ko mún lên xe như xe nhập..vn cũng đẹp cũng sang rùi...e chỉ ức cái yên zin nó xẹp xẹp ê mông w cái tx làm e nó ngắn đi giống mio classic nên e phải lên....thay xong đi đường gắn đèn sấm chớp ai cũng nhìn ai cũng hỏi ..hehe...đã đã....đổ xăng cũng có người lại hỏi mua nhiu nữa...^^

to.be

Xe buýt
yên quá xấu

yeuanhphuc

Xe đạp
về màu sắc đẹp xấu thì em không phán, tùy mắt mỗi người, nhưng các bác để í xem có phải cái phần yên sau (chỗ người thứ 2 ngồi ) của yên nhập nó cao hẳn so với yên độ không nhỉ (hoặc là do chỗ ngồi của người lái thấp hơn ), 2 nữa là em cảm giác cái yên nhập nó đầ đặn hơn, có phải không nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

se7enup_0705

Xe máy
Yên màu da bò của cụ đẹp quá, cho e hỏi cụ mua bn thế ạh :)

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
về màu sắc đẹp xấu thì em không phán, tùy mắt mỗi người, nhưng các bác để í xem có phải cái phần yên sau (chỗ người thứ 2 ngồi ) của yên nhập nó cao hẳn so với yên độ không nhỉ (hoặc là do chỗ ngồi của người lái thấp hơn ), 2 nữa là em cảm giác cái yên nhập nó đầ đặn hơn, có phải không nhỉ

cái xe màu trắng giống xe của cụ httd102108 thế nhở, em để ý cái đầu trc có dán đen :P
cụ phải ''sâu'' 2 em nó cùng góc độ mới có thể so sánh đc. nhưng em đang dùng yên độ, giống yên nhập y đúc, khác mỗi khóa yên nằm bên trái, khóa yên nhập nằm bên phải. ưu điểm so với yên nhập là không phải mua cá về thả vào cốp sau mỗi lần rửa xe :P

Chỉnh sửa cuối:

Dương Phong

Xe tải
cái xe màu trắng giống xe của cụ httd102108 thế nhở, em để ý cái đầu trc có dán đen :P
cụ phải ''sâu'' 2 em nó cùng góc độ mới có thể so sánh đc. nhưng em đang dùng yên độ, giống yên nhập y đúc, khác mỗi khóa yên nằm bên trái, khóa yên nhập nằm bên phải. ưu điểm so với yên nhập là không phải mua cá về thả vào cốp sau mỗi lần rửa xe :P
Có thể còn do màu sắc khác nhau nên nhìn góc nó ko đc chuẩn,ví dụ nhìn yên màu đen nhìn nó sâu hơn và hiện rõ các viền hơn yên da bò.Dưng mà nếu hsau e có thay yên thì cũng sẽ thay màu đen chứ ko thay màu da bò,vì màu trắng dễ bẩn nên thêm cái yên da bò vào trông càng bẩn hơn.

Newboy88

Xe máy
Bác hoàng cho e hỏi giá vành 16'+lốp giờ là bn thế ạ?

vespa_tre

Xe buýt

ô hô xe dưới của ai nhìn quen thế nhể??chuẩn bác ơi...yên nhập phần yên sau cao hơn,phần yên trc cũng cao hơn so với yên việt độ nhé