[Funland] Ngã rẽ cuộc đời...

Ảnh đẹp nó còn phụ thuộc vào thiết bị chụp nữa, nhất là chụp ánh mặt trời, điện thoại có xịn đến mấy cũng khó capture lắm mợ.
Tặng mợ ảnh bầu trời xanh qua khung cửa sổ nè:

Sáng nay lúc ngồi ở đây em chỉ ước được làm con mèo lười thực thụ để mỗi sớm nằm ườn bên khung cửa sổ đón ánh bình minh :D
Dạ.
Mợ nói em mới nghĩ ra , ảnh em trong điện thoại xấu thế té ra có lý do cả chứ sự thật nó có thế đâu.:x:x:">

LaziCat

Xe container
Dạ.
Mợ nói em mới nghĩ ra , ảnh em trong điện thoại xấu thế té ra có lý do cả chứ sự thật nó có thế đâu.:x:x:">
Hê hê... mợ lại khiêm tốn rồi. Xấu - đẹp nó không theo chuẩn mực nào hết cho nên lúc nào cũng phải nghĩ mình đẹp theo... chuẩn của mình nhé :D

10102020

Xe tăng
Nhớ nha, chừng nào vô SG ib em!
Em đang nhũn não với vế sau mợ nói, em có mua sắm gì trên OF đâu nhỉ#-o
E vô tình đọc thấy quan điểm của Mợ trong thớt LV thôi, em thấy thú vị. Chứ mua bán gì đâu.

10102020

Xe tăng
Da em thuộc dạng da trâu, nhìn lâu chắc cũng vẫn thấy... trâu :)), em quen nắng gió rồi, một ngày nào đó nếu thấy da mình trắng như... mông em bé chắc em bị shock mất :D
Vậy là da đẹp rồi. Mầu da không quyết định da đẹp, mà da khỏe mới là da đẹp đó:D
Thực ra em cũng không biết nó là cây gì :)). Bữa trước em lang thang gặp thấy hay hay thì chụp hình hỏi ai cũng không biết nên mang lên đây đố các mợ để tìm câu trả lời :)).

Thôi, nếu không ai biết thì em tạm gọi nó là cây "quên đi" vậy nhé :))

Em bù cho các mợ bằng hoa này được không :)
Ha ha, vậy mà cũng đố:))

LaziCat

Xe container
Vậy là da đẹp rồi. Mầu da không quyết định da đẹp, mà da khỏe mới là da đẹp đó:D
Ha ha, vậy mà cũng đố:))
Mợ bận quá hay sao mà giờ mới xuất hiện!
Đừng nhắc đến vụ da nữa được không, ai cũng bảo em quê xứ lạnh mà sao có làn da giống gái Miên quá vậy :((
Thôi mợ quên cái cây "quên đi" hộ em với :D

LaziCat

Xe container

10102020

Xe tăng
Mợ bận quá hay sao mà giờ mới xuất hiện!
Đừng nhắc đến vụ da nữa được không, ai cũng bảo em quê xứ lạnh mà sao có làn da giống gái Miên quá vậy :((
Thôi mợ quên cái cây "quên đi" hộ em với :D
Mấy bữa nay em bựn bựn thật.
Nhiều cái em không biết lắm lắm, mà quan trọng em quan sát kém:-o nên cây cối hay nhiều thứ lắm em không cập nhật vào não nổi.

Haha vì em cũng có làn da mỏng đến khó chiều nên thấy da khỏe là gato lắm:))

LaziCat

Xe container
Mấy bữa nay em bựn bựn thật.
Nhiều cái em không biết lắm lắm, mà quan trọng em quan sát kém:-o nên cây cối hay nhiều thứ lắm em không cập nhật vào não nổi.

Haha vì em cũng có làn da mỏng đến khó chiều nên thấy da khỏe là gato lắm:))
Vụ cây cối em cũng không khác mợ nhiều đâu chỉ là em hay thích chụp choẹt lung tung thôi ấy :D.
Những người có làn da mỏng thường trắng và rất xinh, em hình dung ra mợ rồi, hẳn là xinh vô cùng ❤

Da
Hê hê... mợ lại khiêm tốn rồi. Xấu - đẹp nó không theo chuẩn mực nào hết cho nên lúc nào cũng phải nghĩ mình đẹp theo... chuẩn của mình nhé :D
Dạ .
Em chúc mợ ngủ ngoan nhé.
Em cũng ngủ ngoan đây.

10102020

Xe tăng
Vụ cây cối em cũng không khác mợ nhiều đâu chỉ là em hay thích chụp choẹt lung tung thôi ấy :D.
Những người có làn da mỏng thường trắng và rất xinh, em hình dung ra mợ rồi, hẳn là xinh vô cùng ❤
Lại "nâng bi" nhau òi:))

Nói nhỏ là năng lực về quan sát hay nghệ thuật ở em hơi kém nên nhiều lúc em buồn cười mình lắm, nhưng kệ thoai.
Ra ngoài trông em ngố ngố và ngẫn ngẫn. Không sửa nổi. Em kệ thôi.

LaziCat

Xe container
E thích quan điểm đó.

Còn nói nhảm mà bày tỏ những quan điểm thú vị và vui vẻ, đồng thời giảm xì troét thì em ủng hộ. Em thích:D
Em nhận lời động viên của mợ :D
Từ hồi xửa hồi xưa em đã mê mấy show trình diễn thời trang lớn của thế giới nên em rất hay... soi người ta đang mặc gì, đeo gì trên người :D. Em có xấu tính quá không mợ :D

10102020

Xe tăng
Em nhận lời động viên của mợ :D
Từ hồi xửa hồi xưa em đã mê mấy show trình diễn thời trang lớn của thế giới nên em rất hay... soi người ta đang mặc gì, đeo gì trên người :D. Em có xấu tính quá không mợ :D
Soi thoải mái để rút kinh nghiệm và đưa ra những luận điểm thú vị, những so sánh về sự thay đổi, phát triển. Và từ đó phát hiện ra những thú vị về những người sử dụng nó (tính cách...). Thật sự là thú vị.
Em thích sự quan sát. Em tập mãi mà không nổi (đúng là phải có sự tinh tế và nhanh nhạy nhất định).

Mợ cứ soi đi, cái này em thích. :D

LaziCat

Xe container
Soi thoải mái để rút kinh nghiệm và đưa ra những luận điểm thú vị, những so sánh về sự thay đổi, phát triển. Và từ đó phát hiện ra những thú vị về những người sử dụng nó (tính cách...). Thật sự là thú vị.
Em thích sự quan sát. Em tập mãi mà không nổi (đúng là phải có sự tinh tế và nhanh nhạy nhất định).

Mợ cứ soi đi, cái này em thích. :D
Ngoài việc hay soi em còn có tật xấu là hay... ngứa mồm ngứa miệng, thấy gai mắt là... phát thanh ngay :))...
Ôi thôi, tật xấu của em mà kể ra khéo viết thành cuốn sách cũng chưa hết, mợ đừng có cổ suý cho em nữa. Em xấu xí lắm rồi :((

Chembao

Xe container
Mấy món tình cảm này e không hợp nhưng thấy các cụ mợ tranh luận xôm quá nên cũng còi cái. Cụ chủ hơi tham nhỉ rẽ 2 cái rồi lại còn đòi rẽ tiếp :D ở đời hay thế có một lại muốn có 2...chắc cụ là đại gia :))

LaziCat

Xe container
Mấy món tình cảm này e không hợp nhưng thấy các cụ mợ tranh luận xôm quá nên cũng còi cái. Cụ chủ hơi tham nhỉ rẽ 2 cái rồi lại còn đòi rẽ tiếp :D ở đời hay thế có một lại muốn có 2...chắc cụ là đại gia :))
Mỗi ngã rẽ không hẳn liên quan đến chuyện tình cảm đâu cụ.
Còn em thì không phải do lương tâm em tham mà là do dòng đời xô đẩy :)), em chả muốn rẽ tẹo nào đâu, mệt muốn chết :D
P/s: em là đại gia của chính mình :)

10102020

Xe tăng
Ngoài việc hay soi em còn có tật xấu là hay... ngứa mồm ngứa miệng, thấy gai mắt là... phát thanh ngay :))...
Ôi thôi, tật xấu của em mà kể ra khéo viết thành cuốn sách cũng chưa hết, mợ đừng có cổ suý cho em nữa. Em xấu xí lắm rồi :((
Bày tỏ quan điểm là cần thiết, luôn có những quan điểm trái chiều với một số nào đó. Chẳng việc gì phải giữ lại trong lòng.
Chẳng ai làm hài lòng cả thế gian được Mợ ạ.

Mà cũng chẳng nhất thiết phải làm hài lòng tất cả mọi người:))

LaziCat

Xe container
Bày tỏ quan điểm là cần thiết, luôn có những quan điểm trái chiều với một số nào đó. Chẳng việc gì phải giữ lại trong lòng.
Chẳng ai làm hài lòng cả thế gian được Mợ ạ.

Mà cũng chẳng nhất thiết phải làm hài lòng tất cả mọi người:))
Đồng ý với mợ! Giờ cứ ăn cho mình, mặc cho mình, đi chơi cho mình... thôi nhỉ :))