[Thảo luận] Ngã tư Tôn Đức Thắng - Cát Linh, CSGT Phạm Văn Tùng (253-738) lại bắt láo!

Captiva HN-SG

Xe buýt
Xin các cụ thằng con em, con dại cái mang, em vừa chạy chọt phải bán lúa non mới đựơc mấy tháng, đang kiếm tiền trả lãi góp nên bắt bừa các cụ. Em xin để về đóng cửa dạy cháu

Bopbi_hsgs

Xe container
Quên gì chứ quên hộp sữa em nói thằng cho nó vuông, cả cái XH này nó làm việc chỉ vì cái hộp sữa thôi.
Ý e muốn nói là cụ quên cái việc cụ đã bị mất tiền vì bị xxx vịn đi (đi sai, mất tiền nộp phạt rồi thì thôi, ấm ức làm gì) đừng để ĐẦU ÓC nó bị "mụ mị" vì chuyện đấy, mà có cái nhìn nó rộng hơn, sâu hơn...

Chỉnh sửa cuối:

Phú Cửng

Xe tăng
Cụ có time, làm cái đơn đàng hoàng. Đề nghị xem xét trình độ, tư cách công bộc ăn lương.

lenhhoxung1980

Xe điện
Chẳng qua là họ va trực tiếp đến các cụ thôi, động đến "hộp sữa" của các cụ là các cụ "làm toáng" lên..., các cụ tạm quên "hộp sữa" của các cụ đi mà nhìn xã hội nó rộng ra..., thế e hỏi các cụ đã có xxx CSGT nào bị ra Tòa với mức xử do làm thiệt hại (của ai chưa cần bàn tới) lên đến 1000 tỉ chưa?
Ừ thì em có trách họ đâu. Chẳng qua xxx bị ghét vì va chạm trực tiếp với dân chứ đầy bọn ăn còn bằng tỷ lần xxx mà vẫn lên TV rao giảng đạo đức đó thôi.
Riêng em cũng bị CSGT bắt vài lần, không lần nào xin xỏ cả. Yêu cầu lập biên bản, đi kho bạc nộp đàng hoàng. Tính em ghét cái trò đứng xin xỏ

phihungwww

Xe tăng
Khổ cho xxx cụ chụp cháu nó điêu thế

phihungwww

Xe tăng
Cụ nói thế là không khách quan, mang tính chất tiêu cực quá, Cụ thử tưởng tượng không có lực lượng CSGT xem thì hệ thống giao thông của mình ntn?! E xin nói thẳng là e rất cảm phục lực lượng CSGT, nhiều cụ (cả nam giới luôn) đi ra ngoài đường thì kính, khẩu trang, mặc áo chống nằng vậy mà các cụ nhin "họ" xem (cả nữ giới nữa nhé) phơi nắng ở ngoài trời thường xuyên; Còn trong cuộc sống này, ở đâu hay nghành nào cũng thế thôi, đều có mặt trái của nó cả (chỉ có những người vốn sống ít mới không nhìn thấy thôi)...
Ps: e thấy cụ nói cụ ở HD và gọi xxx là ch.ó vàng, cụ có thấy ở HN hay ngay tại trên diễn đàn này không cũng chỉ gọi là xxx (như vậy là thể hiện sự tôn trọng rồi); gọi như chỗ cụ nhiều khi người ta phân biệt VĂN HÓA vùng, miền là phải...
E like cụ này đấy , nhiều hôm nóng nực đi ra đường nhìn các xxx đứng mà thấy cũng tội nhất là các bóng hồng

nthethang

Xe hơi
Em hóng clip của cụ. Cảm ơn cụ.......

Legendary_286

Xe hơi
Nhiều khi chỉ vì kiểu bắt này mà có những hôm bên trái một dàn chục xe còn bên phải ko có xe nào, hài phết :)>- , tự dưng một mình một làn thấy thoáng hẳn.
Mình có lần đã tranh luận với đội này gần 1 tiếng đồng hồ, hôm sau lại định dừng tiếp nhưng nhìn biển thì vẫy tay luôn, còn giờ thì mình đi qua không có động tĩnh gì luôn #:-s
em chưa hiểu các cụ đang nói xxx chỗ này vịn bẩn lỗi gì đấy ạ?