[Funland] Ngắm dung nhan của Ofer

Kua838

Xe buýt
Kua sợ Cụ nào je lớt à8->
Kuu xí zai up ảnh vào đây hỏng thớt mất:|
Không phải xợ, chỉ là chúng ta cùng up được hơm. Chỉ cần đẹp trong mắt một người là đủ rồi nhỉ ;))

MrTyphn

Xe tải

Em đây .... em đây ... em đang tìm mợ Phó ạ :))

Voi 79

Xe tải
Cụ đọc kiểu gì mà né các còm có ảnh, chẳng nhẽ chúng ta lạc duyên thế :D . Cụ vẫn còn nhiều Mã, cứ bắt kèo cụ Chã thôi, cảm ơn cụ lần nữa :)
(Em sẽ ko quất còm cụ chung vs các còm khác, tránh việc cụ phải xóa nội dung còm ko liên quan)
Em chạy xe trong OF ít, đường xá lại không thạo. Vì thế chỉ hay đi một vài đường đã biết, nên nhiều lúc đi qua không gặp được xe mợ. Có khi gặp, nhưng lại không thấy người. Biết mợ rồi, thi thoảng có gặp nhau trên đường, em nháy đèn, đá pha chào, hy vọng mợ không quên.

Kỵ Sĩ

Xe buýt
Em lại rót được cho cụ rồi :)
À, cụ có thể xưng anh và gọi Tứ nếu cụ ngoài 30 tuổi nhé! Lại là Chã Patrol, nhưng cụ đã chơi là phải tự chịu trách nhiệm, mai em cũng chơi mà, quyết cho Chã ra đê sông Hồng cho mát.
Quyết tâm! :D
Ui anh lại phải tặng mợ @};-@};-@};-. Mợ yên tâm, anh đủ tiêu chuẩn xưng anh chắc chắn. Mợ hiền và trông giống hệt diễn viên Chiều Xuân, anh nhìn mà phải dụi mắt mấy lần :D

Kỵ Sĩ

Xe buýt
Hí, nhất trí cao luôn :D
Tiện em mời cccm xa xứ, cccm trong thớt vào tham gia cho vui. Trước em toàn lấy hoa che mặt, em sẽ lục lại và tháo hoa :D
Nhưng từ từ, vì nghĩ cái #1 như SC TT thật không dễ :D
Anh cũng xa mẹ, mợ mở thớt nhớ ới anh nhé :D

Châu Tứ TN

Xe điện
Em chạy xe trong OF ít, đường xá lại không thạo. Vì thế chỉ hay đi một vài đường đã biết, nên nhiều lúc đi qua không gặp được xe mợ. Có khi gặp, nhưng lại không thấy người. Biết mợ rồi, thi thoảng có gặp nhau trên đường, em nháy đèn, đá pha chào, hy vọng mợ không quên.
Xe cụ dễ nhớ mà, chúng ta có cùng một chữ Kỷ :)
Con Rắn với con Dê cũng chẳng cắn nhau bao giờ :D

Châu Tứ TN

Xe điện
Ui anh lại phải tặng mợ @};-@};-@};-. Mợ yên tâm, anh đủ tiêu chuẩn xưng anh chắc chắn. Mợ hiền và trông giống hệt diễn viên Chiều Xuân, anh nhìn mà phải dụi mắt mấy lần :D
Tứ lại chỉ nhận một bông thôi.
"Sự chú ý của ta đã va vào ánh mắt của nàng", có câu hát như thế ;))

Châu Tứ TN

Xe điện
Anh cũng xa mẹ, mợ mở thớt nhớ ới anh nhé :D
Trước khi lên máy bay qua Nhật, Tứ mở một bài Phật giảng về mẹ, Tứ cũng làm mẹ :)
"Ai còn mẹ đừng làm mẹ khóc
Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không".
Tứ lập thớt rồi, anh tự tìm đường nhé ;)