[Funland] Nghi ngờ sói có phở bên ngoài?

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
E cứ về nhà là đt chế độ silent hết, có nhậu nhẹt bia bọt hay j j vợ nó ko phát hiện ra, chứ ai dại j như sói nhà mợ này hí hí điện thoại giờ em để vân chân luôn, vk có biết đằng zời, mình có ngủ say nó đưa ngón tay mình vào cũng chẳng mở đc hahahahahaaha
Theo em để khóa mống mắt là chuẩn hơn. Nếu muốn mở đt thì phải bắt mình mở mắt nên không xem trộm được.

Taihoatu

Xe lăn
Có cái qué gì phải nghi ngờ, chắc sắp 20/10, thằng Sói nó định làm quả bất ngờ với con gấu già thôi mà.

duchung6628

Xe máy
Mợ nó về với đội của em đê, mợ chỉ việc ngồi mát ăn bát vàng, chả phải làm cái tó gì hết, chỉ vc nằm và hưởng :D thích spa em dẫn mợ đi spa thích sọp ping em dẫn mợ đi sọp ping, đánh ghen đánh tức làm j cho mệt người

Vinh Cẩm Tú

Xe tải
Ôi cái chỗ đấy thấy báo chí nói là sờ pa đạt chuẩn quốc tế sao bay lả tả, thì chắc đắt lắm, chẳng có tiền mà vào, em quen tẩm quất ng mù rồi, cửa đâu vào mấy chỗ đấy
Cháu thấy cũng phình phường thôi mà cụ. chắc giá cũng chỉ tương đương cụ tẩm quất đèn mờ :P đợt trc cty cháu cho đi mà, mỗi vé có 560k thôi chứ nhiều nhặn j đâu á, cơ mà thấy cũng sướng tê người cụ ợ, đc trải nghiệm nhiều cái phết, đủ mọi thứ xông trên đời, xông ướt thảo dược, xông khô đá nóng, rồi xông hơi lạnh xông hơi nóng, tắm ngồi tắm đứng … cái seva đấy đợt cháu đi nghe nói mới mở mà thấy cũng đông khách gớm

Jamebonds

Xe container
đi spa, hay vui chơi giải trí bên ngoài, hoặc đặt chỗ cho khách thì có gì mà phải lo mợ ơi. Đàn ô, trừ e ra thì ô nào chả có trò đấy

cusao

Xe lăn
Có đồng nghiệp Nam đi ra ngoài văn phòng có việc thì có cuộc gọi tới(giọng nữ) trên đt cố định xin gặp anh Nam. Các đồng nghiệp đoán biết là bạn gái của anh Nam, 1 người lịch sự trả lời máy rằng anh Nam ko có ở đây, 1 đồng nghiêp khác nói vọng vào ..." đang đi tắm "
Thế là bỏ nhau đấy, chuyện ko có gì đặc biệt vì nó là chuyện thật đời thường

Cứ bình tĩnh để xác minh đã

Vinh PT

[Tịch thu bằng lái]
Thủ sẵn bột ớt lên sát vào chỗ ấy nó, nhớ là đem theo 1 vài đồng chí tranh ảnh đầy người, lực lưỡng như lý đức ấy, cầm theo 1 com Bom phôn mợ nhớ đeo khẩu trang vào, rồi lai chuym share vào các group lớn :D thế là mặt nó chềnh ềnh ra đấy, nó sợ tới già :-j

202

Xe container
Em đang đau hết cả đầu đây cccm ạ, chuyện là tối qua lúc sói nhà em đi tắm, điện thoại số lạ gọi kêu mấy lượt, sốt ruột quá nên em nghe thì là 1 e từ spa ở tận trên đại lải, gọi đích xác họ tên sói để xác nhận đặt dv thư giãn cho 2 người bla bla … E thấy tinh thần bấn loạn, chỉ bảo gọi lại sau rồi xóa sạch khỏi l. sử cgoi. Cả đêm e trố mắt ra, cố hiểu mà vẫn k tài nào hiểu nổi, sao lão ý có thể phở bún bên ngoài như thế trong khi vợ cả ngày đầu tắt mặt tối. theo cccm giờ em nên hỏi thẳng hay làm chuyến xe lên đó lành làm gáo vỡ làm mui??? em rối trí quá, cccm ngoài cuộc tinh anh cho em lời khuyên?
Sao ko xác nhận chính xác thời gian và địa điểm rồi lên đó nhận phòng trước.

peugeot

Xe tải
Lời khuyên chân thành của một người anh xã hội: Chồng mày nó làm thế thì mày cứ đến đây mà ngủ với anh, cho nó ức.

linhhang12

Xe máy
Cháu thấy cũng phình phường thôi mà cụ. chắc giá cũng chỉ tương đương cụ tẩm quất đèn mờ :P đợt trc cty cháu cho đi mà, mỗi vé có 560k thôi chứ nhiều nhặn j đâu á, cơ mà thấy cũng sướng tê người cụ ợ, đc trải nghiệm nhiều cái phết, đủ mọi thứ xông trên đời, xông ướt thảo dược, xông khô đá nóng, rồi xông hơi lạnh xông hơi nóng, tắm ngồi tắm đứng … cái seva đấy đợt cháu đi nghe nói mới mở mà thấy cũng đông khách gớm
sao hạt dẻ thế nhở, bữa em với sói đi hút mật ở flamingo đấy mua cái gói trăng mật ngọt ngào hơn 5 củ mà :D
thấy lão nhà em thanh toán bảo thế chứ em cũng không rõ lắm, hay lão lại chém gió với mình để giấu quỹ đen quỹ đỏ nhở :-/:-/

hanoi beer

Xe điện
Món quà 20.10 bất ngờ dành cho mợ đấy . chuẩn bị tinh thần nhận đê.
Đừng nghi ngờ lung tung mất đoàn kết .

taductoan

Xe điện
Bình tĩnh vẫn hơn, chắc là mợ có ngày giờ rồi thì cứ thử làm chuyến xe lên đó xem sao.

kinhcao

Xe buýt
Em đang đau hết cả đầu đây cccm ạ, chuyện là tối qua lúc sói nhà em đi tắm, điện thoại số lạ gọi kêu mấy lượt, sốt ruột quá nên em nghe thì là 1 e từ spa ở tận trên đại lải, gọi đích xác họ tên sói để xác nhận đặt dv thư giãn cho 2 người bla bla … E thấy tinh thần bấn loạn, chỉ bảo gọi lại sau rồi xóa sạch khỏi l. sử cgoi. Cả đêm e trố mắt ra, cố hiểu mà vẫn k tài nào hiểu nổi, sao lão ý có thể phở bún bên ngoài như thế trong khi vợ cả ngày đầu tắt mặt tối. theo cccm giờ em nên hỏi thẳng hay làm chuyến xe lên đó lành làm gáo vỡ làm mui??? em rối trí quá, cccm ngoài cuộc tinh anh cho em lời khuyên?
Những chuyện này mà đưa lên đây nhờ tư véo từ mấy ông offer này thì mợ càng nghi ngờ sói hơn.
Mợ hỏi khéo xem ngày giờ đấy lão làm gì, xem thái độ thế nào rồi tính tiếp, đừng nóng giận quá.

meodautay

Xe tải
Nom mợ như vầy mà sói còn ý định đi săn á ? Chả tin :D

Bỏ nó đi Mợ , em mới là người Mợ tin nhé , nếu Mợ xinh như avanta:((