[Funland] Nghi ngờ sói có phở bên ngoài?

vnptvinaphone

Xe buýt
Đồ mất nết
P/s: Em bẩu con bé check order :D

datnt1107

Xe điện
Em đang đau hết cả đầu đây cccm ạ, chuyện là tối qua lúc sói nhà em đi tắm, điện thoại số lạ gọi kêu mấy lượt, sốt ruột quá nên em nghe thì là 1 e từ spa ở tận trên đại lải, gọi đích xác họ tên sói để xác nhận đặt dv thư giãn cho 2 người bla bla … E thấy tinh thần bấn loạn, chỉ bảo gọi lại sau rồi xóa sạch khỏi l. sử cgoi. Cả đêm e trố mắt ra, cố hiểu mà vẫn k tài nào hiểu nổi, sao lão ý có thể phở bún bên ngoài như thế trong khi vợ cả ngày đầu tắt mặt tối. theo cccm giờ em nên hỏi thẳng hay làm chuyến xe lên đó lành làm gáo vỡ làm mui??? em rối trí quá, cccm ngoài cuộc tinh anh cho em lời khuyên?
Spa massage là làm bên gngoaif chứ có làm bên trong đâu mà mợ sợ. Mợ làm to chuyện chỉ khổ mọ thôi, đàn ông trừ khi mợ bắt đc trai trên gái dưới thì ok chứ ko bắt dc phải em em có chết cũng không nhận tội ý chứ. Mà mợ đầu tắt mật tối cũng dành thời gian mà ăn mặc gọn gàng đẹp đẽ, nấu ăn ngon cho chồng nó khỏi đi ra ngoài ăn uống nhậu nhẹt rồi sinh hư.

TONGIA

Xe lừa
Em nào đùa ác thật

CúĐêm

Xe tải
sao hạt dẻ thế nhở, bữa em với sói đi hút mật ở flamingo đấy mua cái gói trăng mật ngọt ngào hơn 5 củ mà :D
thấy lão nhà em thanh toán bảo thế chứ em cũng không rõ lắm, hay lão lại chém gió với mình để giấu quỹ đen quỹ đỏ nhở :-/:-/
Nhà mợ nghỉ ở đâu? Giá thành thế nào? Dịch vụ tốt ko? Cho em xin cái số em tham khảo, em định cuối tuần sau đưa gấu nhà đi lên đó, mà hỏi mấy chỗ đều full rồi

tungLam.nwl

Xe tăng
Gọi điện thấy giọng nữ mà vẫn nói thì đáng nghị, có thật thì đặt dịch vụ cũng chả sao, chỉ sợ nuôi em nào thôi mợ. Cứ nói với sói nhà mợ tôi biết các ông hay đi spa chỗ lọ chỗ chai rồi bắt giải trình là OK. Còn nhờ anh em trên off tư vấn một hồi thì một là mợ có thêm sói mới hai là sói nhà mợ sẽ có gấu mới.

TuanDK

Xe tải
Nhà mợ nghỉ ở đâu? Giá thành thế nào? Dịch vụ tốt ko? Cho em xin cái số em tham khảo, em định cuối tuần sau đưa gấu nhà đi lên đó, mà hỏi mấy chỗ đều full rồi
cụ phôn số này 098 600 93 93 mấy lần em toàn book qua số đấy, giá cả phải chăng, dv tốt cụ ah

cunhoang

Xe tăng
hno sói nhà em dẫn đối tác từ nhật sang đi ra karaoke kim mã,cũng thành thật khai gọi mấy cô đến còn có đến z ko thì hỏi mãi ko khai. E cũng đang điên đây

vietsunboy

Xe tải
Nếu đích xác tên chồng rồi thì chắc chắn là chồng mợ có đi lên trên đó và là 1 trong 2 người sẽ sử dụng dịch vụ spa. Còn đi với ai thì mợ bình tĩnh, thỉnh thoảng bọn đàn ông cũng đi thư giãn đầu óc nên cũng hay rủ nhau đi chứ không nhất thiết là nữ đâu ạ.
Mong mợ sáng suốt và có những hành động phù hợp

vodanh_0282

Xe tải
Tối qua cũng có một thằng giọng miền nam gọi vào máy vợ em. Nó bảo là bạn em rồi khuyên vợ em là nếu chồng có đi ăn phở ở ngoài thì cũng đừng có ghen tuông vớ vẩn vì công việc của em phải như thế (em làm xd), ý nó là bảo em đã từng ăn phở nhiều lần, bảo là bạn thân của em, kể biết vợ em làm gì bla ..bla các kiểu. Sau đó nó tắt máy. Sáng nay nó gọi lại em vừa chửi cho một trận! vợ em thì vẫn đang bị sốc. sđt nó đây 0778632889

muachieukyniem

Xe điện
Em đang đau hết cả đầu đây cccm ạ, chuyện là tối qua lúc sói nhà em đi tắm, điện thoại số lạ gọi kêu mấy lượt, sốt ruột quá nên em nghe thì là 1 e từ spa ở tận trên đại lải, gọi đích xác họ tên sói để xác nhận đặt dv thư giãn cho 2 người bla bla … E thấy tinh thần bấn loạn, chỉ bảo gọi lại sau rồi xóa sạch khỏi l. sử cgoi. Cả đêm e trố mắt ra, cố hiểu mà vẫn k tài nào hiểu nổi, sao lão ý có thể phở bún bên ngoài như thế trong khi vợ cả ngày đầu tắt mặt tối. theo cccm giờ em nên hỏi thẳng hay làm chuyến xe lên đó lành làm gáo vỡ làm mui??? em rối trí quá, cccm ngoài cuộc tinh anh cho em lời khuyên?
Nếu ăn chỉ ăn phở bên ngoài thì khỏi cần nghi ngờ.
Cháu khẳng định cho mợ luôn: 90-95% đàn ông đã từng massage đồi trụy, bóc bánh trả tiền, karaoke đến Z.

Collin Powell

Xe buýt
Các cụ còn vẽ đường cho nhau chạy nữa thì em chịu :)
OF cà fe không phải WTT, nơi mọi người có thể giả vờ tin vào 1 vài lời nói 1 vài bức hình 1 vài điều sến sẩm để nựng nhau

Đây là nơi vạch mặt thật của xã hội, nơi các chiêu trò thủ đoạn được tung ra để lừa gạt những kẻ thiếu hiểu biết.

Do vậy, tốt nhất là mợ đừng hy vọng vào 1 cái gì sến súa để thỏa mãn. Ở đây chỉ có sự thật trần trụi đến không thể trần trụi hơn được nữa

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
thật là đồ xấu xa Cụ nhỉ, ai lại thế bao giờ, phải dùng số phụ chứ.
Bài học rút ra: ko nên tò mò vào điện thoại của người khác, dù là vk, ck, con cái
Em vưỡn cầm đt và vào face thằng con giai em. Gớm, chết chết các bạn gái nó xinh đáo để.

Pumzen

Xe ba gác
Spa Đại Lải ở đoạn nào mà mấy lần nhà cháu ở trên đó tìm ko thấy nhể?

theanh90

Xe tăng
hno sói nhà em dẫn đối tác từ nhật sang đi ra karaoke kim mã,cũng thành thật khai gọi mấy cô đến còn có đến z ko thì hỏi mãi ko khai. E cũng đang điên đây
không có mấy vụ đấy thì có tiền đem về cho mợ à :))

bohong88

Xe tải
Là em thì em sẽ thản nhiên bảo chồng ơi có đứa bỏ mẹ nào gọi cho anh bảo anh book spa thư giãn 2 người đấy.... Rồi nhìn mặt mà tra tiếp...

USD.EURO

Xe điện
Hị hị , karaoke kim mã thì nó còn ghê hơn cả đến Z đấy mợ ạ :))