[Funland] Ngoại hạng Anh dàn xếp kinh thật

cusao

Xe lăn
Có tiền là có tất cả. Em éo tin bọn NHA này k dàn xếp tỷ số !
Mọi nơi mọi lúc đều có, chỉ khác nhau về qui mô và mức độ mà thôi. Ta ở xa xôi quá nên cứ coi là "sạch" xem cho sướng

Anhtuan2201

Xe hơi
Mình chẳng chơi nhưng để ý nhiều trận rất ảo, đội cửa trên thường ngã sấp mặt.
Covid ảnh hưởng quá nặng

TuDongVietPhat

Xe hơi
E cũng mong Mou vô địch mà đá ko chắc chân lắm
Mou nắm Tot, ít áp lực hơn nên sẽ xây Tot thành thế lực manh, nằm top và tranh chấp vé CL. Có thể sẽ khó VĐ như Che giai đoạn trước kia do Tot ko bơm nhiều tiền

PhungtheNghiep

[Tịch thu bằng lái]
Mou nắm Tot, ít áp lực hơn nên sẽ xây Tot thành thế lực manh, nằm top và tranh chấp vé CL. Có thể sẽ khó VĐ như Che giai đoạn trước kia do Tot ko bơm nhiều tiền

đá kiểu ôm goal, chộp giật , gặp thằng nào thủ tốt là thua , ví dụ vừa rồi gặp thằng Leisester ăn no đòn

hxduong

Xe lăn
Nghĩ đến cảnh Son mang số 7 của real ... :( bá thôi rồi :))
Real nó là thằng kinh doanh ác nữa cụ, vừa đc chuyên môn lại kéo đc fans châu Á.
Cơ mà mua người của Gà chưa bao giờ dễ dàng: Từ Berbatov, Modric, Bale hay Ericksen là ví dụ. Thằng Daniel Levy quái lắm.

Chỉnh sửa cuối:

hxduong

Xe lăn
Chưa hết T1 (lịch thi đấu cực dày) thì chưa nói đc điều gì. Trong lúc cứ nói về Liv & ManU thì MC đang âm thầm tiến (trong tay vẫn còn 2 trận đấu bù). Đợt này MC âm thầm nhưng chắc chắn, không tiến phô trương.
Chel, Ars mùa này vứt. Tot với lực lượng hiện tại bắt buộc phải buông 1 đấu trường thì mới quẩy đc chứ tham cả đôi là hỏng hẳn.

Chỉnh sửa cuối:

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
MU là mối tình đầu của rất nhiều cụ trong bóng đá do đó nên rất chung thuỷ.
Sáng mở mặt báo ra là MU, tối úp vào MU. Vì nó ra view nhiều. Thua cũng MU, thắng cũng MU.
Nội trong of này thì thớt về MU đá C2 còn nhiều trang gấp mấy lần thớt bán kết C1.
Và BTC tất nhiên cũng biết điều đó. Những tình huống 50-50 thì nên quyết định ntn. Bảo vệ MU cũng chính là các trọng tài đang bảo vệ nồi cơm của mình.
Nhớ năm nào WC tý vắng mất anh Mẹc xi vì khả năng bị loại. Em bảo WC làm sao mà vắng anh được, FIFA sẽ tìm cách đưa anh vào vòng chung kết. Đúng như lời đồn.

smart_sharp

Xe tăng
Chưa hết T1 (lịch thi đấu cực dày) thì chưa nói đc điều gì. Trong lúc cứ nói về Liv & ManU thì MC đang âm thầm tiến (trong tay vẫn còn 2 trận đấu bù). Đợt này MC âm thầm nhưng chắc chắn, không tiến phô trương.
Chel, Ars mùa này vứt. Tot với lực lượng hiện tại bắt buộc phải buông 1 đấu trường thì mới quẩy đc chứ tham cả đôi là hỏng hẳn.
Em fan Manutd nhưng cũng xác định năm nay Liver và Mancity vẫn có đội hình ăn ý hơn. Manutd muốn vô địch thì phải may mắn đồng hành (cùng với yếu tố tinh thần). Liver mất nguyên hàng thủ mà Kloop bảo thủ, không mua thêm hậu vệ thì sẽ dễ đi bằng nạng. Mancity, tại thời điểm này, chính ra đang khó đoán vì âm thầm tiến (núp gió tốt).

Fim

Xe điện
Mùa này cân quá cụ nhỉ, các ông cứ nhường nhau qua lại.
Đang top 1 chệch nhịp 2 vòng là rớt top 3 luôn :D
Bên Ý cũng căng phết.

Kia_fote

Xe điện
Với antifan thì MU phải xuống hạng họ mới ưng. Dù gì bị MU đè đầu cưỡi cổ gần 30 năm nên các antifan cay cú lắm.
Đối với antifan, MU phải ngụp lặn ở cuối bxh, mùa nào cũng phải lo trụ hạng, rồi tan nát đội hình =))
Còn các đội như ars, chel dù cho đá như mứt nhưng vẫn phải khen là đỉnh cao =))
Nói gì thì nói, xem MU đá vẫn cảm xúc nhất, không có kiểu đá bắt nạt đối thủ như MC hay Liv. MU luôn đá cống hiến, luôn có nhiều bàn thắng, luôn hồi hộp =))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tình cảm đối với một đội bóng đó là thứ tình cảm kinh dị, khó lý giải, nó theo ta cả đời. Người ta có thể chán người yêu, chán vợ, nhưng lại không bao giờ chán một đội bóng, dù đôi lúc nó làm ta thất vọng tràn trề, nhưng ta lại luôn muốn tìm kiếm thông tin mới nhất về nó để đọc. Hiếm có ai chuyển tình yêu của mình từ một đội bóng A sang đội bóng B, họ có thể yêu hai, ba đội cùng một lúc, nhưng không bao giờ có chuyện ngừng yêu. Đó là điều lạ lùng.

Đối với em, mọi thứ không phải tự nhiên mà có, MU chính là những thứ em tiếp xúc sớm nhất, nó cứ thế ngấm vào máu qua năm tháng, nó theo em cả quãng đường mấy chục năm, thì tất nhiên, có thế nào thì thứ tình cảm đó vẫn ở trong em, mỗi trận đấu, theo cách nào đó em tự nhiên chỉ mong MU thắng. Có những lần đặt bet MU hoà, nhưng lại toàn mong MU thắng, dù biết rằng MU thắng thì mình mất tiền.
Từ sau khi Sir Alex nghỉ, em tưởng có thể rời bỏ MU, em bỏ hẳn không xem, không để ý một thời gian dài, nhưng không hiểu sao MU vẫn cứ theo em, cứ ám ảnh em :D.
Em không phải là fan MU nhưng lại nhớ tên thuộc đội hình của MU mới lạ chứ. :D

Fim

Xe điện
Em không phải là fan MU nhưng lại nhớ tên thuộc đội hình của MU mới lạ chứ. :D
Do mật độ lên báo của ông Mu nhiều nên đọc vài lần nhớ luôn hả cụ :D
Em fan Mu mà từ thời Sir nghỉ Mu đá em chẳng thèm xem or xem hết h1 là tắt. kaka