[Funland] Ngỗi rỗi nhớ lại chuyện ở chỗ làm cũ.

Trạng thái
Thớt đang đóng

cuchuoihamvui

Xe tải
Gia đình em ở tầng 5 chung cư , trên em có đôi vợ chồng mới cưới , anh chồng hay phải đi công tác xa dài ngày .., mùa hè tầng trên và tầng dưới cửa sổ đều mở cứ hôm nào anh chồng đi công tác về là em lại k ngủo được với vợ chồng anh ấy , rên la , rồi thở đủ các kiểu , đến mức bọn em còn đoán được là ....sắp đi tắm =)) khổ thân em vợ lại bầu bí .
Đọc truyện cụ này e lại nhớ truyện bạn e kể về 1 em cũng được gọi là nổi tiếng :))
Nhà con bạn e ở cùng tầng và sát vách với nhà e kia, e kia thì bỏ chồng rồi, giờ ở với bồ, nó đi thì k sao chứ hôm nào về kiểu gì nhà bạn em cũng được nghe đủ mọi âm thanh :)) chỉ khổ con bạn e,25t chưa ng yêu, đêm nằm nghe mấy cái đấy k dám ý kiến cho ai. Đến sau thì đổi phòng cho đứa em gái năm nay 15t thì con em nó cũng nghe đc mới ý kiến cho thầy u, thầy u nó k tin, nhưng rồi đến 1 hôm những tiếng động kia lại đc cất lên thì cả nhà nó mới tin là thật :))
Không hiểu sao cái chung cư vincom cao cấp là vậy mà những âm thanh như này lại lọt được sang nhà nhau =)) Mà nhìn ngoài e kia cũng đoan trang lắm, k ngờ lên giường lại khác :-|

Thuy_Duong

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện này của thằng bạn em , nó làm cty xuất khẩu. Một hôm tiếp mấy ông Nhật sang mua tre, mà lại đòi mua tre không có lỗ (tre đặc). Ông trưởng phòng cáu quá nói tiếng Việt: mựa nó chứ toàn chơi khó nhau, đến người cũng còn có lỗ nữa là tre.
Một ông Nhật trẻ tủm tỉm cười hỏi bằng tiếng việt sõi luôn: người có mấy lỗ hả anh?
=)) =)) =)) em đến chết với chuyện của cụ mất.

anhhao

Xe tải
Những hôm a hàng xóm đi vắng cụ lên luyện cho cô hàng xóm đỡ kêu và thở mạnh là ok :D
Gường mới mà nge rõ tiếng cót két =)) , khổ là hàng xóm cụ ơi ... Không cũng thì ..

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Đọc truyện cụ này e lại nhớ truyện bạn e kể về 1 em cũng được gọi là nổi tiếng :))
Nhà con bạn e ở cùng tầng và sát vách với nhà e kia, e kia thì bỏ chồng rồi, giờ ở với bồ, nó đi thì k sao chứ hôm nào về kiểu gì nhà bạn em cũng được nghe đủ mọi âm thanh :)) chỉ khổ con bạn e,25t chưa ng yêu, đêm nằm nghe mấy cái đấy k dám ý kiến cho ai. Đến sau thì đổi phòng cho đứa em gái năm nay 15t thì con em nó cũng nghe đc mới ý kiến cho thầy u, thầy u nó k tin, nhưng rồi đến 1 hôm những tiếng động kia lại đc cất lên thì cả nhà nó mới tin là thật :))
Không hiểu sao cái chung cư vincom cao cấp là vậy mà những âm thanh như này lại lọt được sang nhà nhau =)) Mà nhìn ngoài e kia cũng đoan trang lắm, k ngờ lên giường lại khác :-|
Vincom mà bị thế hả, em chả tin :D

biahoihanoi

Xe lăn
Cảm ơn các cụ đã mời votka. Em xin tiếp ạ.
Chuyện 28: Vệ sĩ tổng thống.
Hồi đoàn tổng thống của cường quốc hàng đầu thế giới ở chỗ em, an ninh thì thôi rồi, vòng trong vòng ngoài và cả...vòng giữa nữa chứ. Vòng trong là 100% người nước Tây, vòng giữa là hỗn hợp Ta với Tây, vòng ngoài thì rặt là ...không phải Tây. Cũng đúng thôi, tổng thống cường quốc chứ có phải lẹp nhẹp đâu mà lỏng lẻo, nhỡ có thằng dở hơi nào nó "pằng chíu" 1 phát thì Việt Nam có khi lại phải ăn món dưa xào tóp mỡ thêm mấy chục năm nữa thì khốn. Nhìn chung quân Ta thì trông nghiêm nghị nhưng quân Tây thì ngược lại, vui tính, cười nói và cũng pha trò ra phết. Nói túm cái váy lại thì an ninh có 3 vòng như chị em vậy.
Buổi tối, tổng thống thì được nước ta chiêu đãi ở ngoài, còn mấy chú vòng trong phải trực thì thay nhau xuống nhà hàng ăn. Có 3 chú Tây cao to b-)b-)b-)(nhưng không đen, không hôi nhé) cùng đi vào nhà hàng Âu và 1 chú đưa tay phải ra bắt tay em H đứng trực ở của nhà hàng, bất chợt em H rú lên, kêu ầm ĩ. Bọn em xô ra xem cái gì thì thấy 3 chú Tây cười như ma làm:)):)):)), té ra chú Tây kia dùng tay phải bắt tay em H, em ấy cũng bắt tay lại thì bất ngờ có 1.....bàn tay ở trong áo vét chui ra vuốt tay em ý. Ôi giời ơi, em H sợ rú lên là phải vì chú Tây có..... 3 tay. Tay phải dùng để bắt tay, tay trái (giả) thì cùng bộ vét với tay phải thật, tay trái (thật) thì giấu trong người thò ra trêu em H. Nói chung là vãi tè luôn các bác ạ, tay giả trông y như thật (chắc không phải VN gia công rồi :D:D:D)

Chỉnh sửa cuối:

trungnn

Xe tăng
Cụ chủ chắc biết Hoài Nam ở Thái Hà nhỉ.

Sent from my iPhone using Forum Runner

AnhTT6

Xe tăng
Chuyện cụ chủ hay quá, em đọc 1 lèo từ đầu đến giờ luôn, trong lúc ngồi chờ mưa tạnh để về nhà :)

BonBonTT

Xe điện
Hồi đoàn tổng thống của cường quốc hàng đầu thế giới ở chỗ em, an ninh thì thôi rồi, vòng trong vòng ngoài và cả...vòng giữa nữa chứ. Vòng trong là 100% người nước Tây, vòng giữa là hỗn hợp Ta với Tây, vòng ngoài thì rặt là ...không phải Tây. Cũng đúng thôi, tổng thống cường quốc chứ có phải lẹp nhẹp đâu mà lỏng lẻo, nhỡ có thằng dở hơi nào nó "pằng chíu" 1 phát thì Việt Nam có khi lại phải ăn món dưa xào tóp mỡ thêm mấy chục năm thì khốn. Nhìn chung quân Ta thì trông nghiêm nghị nhưng quân Tây thì ngược lại, vui tính, cười nói và cũng pha trò ra phết. Nói túm cái váy lại thì an ninh có 3 vòng như chị em vậy.
Buổi tối, tổng thống thì được nước ta chiêu đãi ở ngoài, còn mấy chú vòng trong phải trực thì thay nhau xuống nhà hàng ăn. Có 3 chú Tây cao to b-)b-)b-)(nhưng không đen, không hôi nhé) cùng đi vào nhà hàng Âu và 1 chú đưa tay phải ra bắt tay em H đứng trực ở của nhà hàng, bất chợt em H rú lên, kêu ầm ĩ. Bọn em xô ra xem cái gì thì thấy 3 chú Tây cười như ma làm:)):)):)), té ra chú Tây kia dùng tay phải bắt tay em H, em ấy cũng bắt tay lại thì bất ngờ có 1.....bàn tay ở trong áo vét chui ra vuốt tay em ý. Ôi giời ơi, em H sợ rú lên là phải vì chú Tây có..... 3 tay. Tay phải dùng để bắt tay, tay trái (giả) thì cùng bộ vét với tay phải thật, tay trái (thật) thì giấu trong người thò ra trêu em H. Nói chung là vãi tè luôn các bác ạ, tay giả trông y như thật (chắc không phải VN gia công rồi :D:D:D)
Mẽo có khác nó tính toán kinh thật, 1 tay thật để bên trong để cầm sẵn súng khi cần nhả đạn cho nhanh

calibrationwater

Xe điện
Phải công nhận chuyện của cụ chủ hay đấy !\m/

pham minh

Xe container
cụ này chính ra phải chuyển sang nghề văn sĩ mới phải. chuyện của cụ hay và cười như nhẹ nhàng giống chuyện những người thích đùa của azit nexin . em tặng cụ ly rượu nhé

cayenneturbo

Xe tải
Chuyện 19: Cái tampon.
Một tối đang trực thì tổng đài chuyển đến 1 cuộc gọi:)], ai gọi thì quan trọng quái gì, vẫn phải dạ vâng thưa gửi thôi. Té ra đầu bên kia là chú khách quen người Pháp đang từ Hạ Long về cùng cô bồ cùng quốc tịch. Thế mày gọi có việc gì vậy? À thì tao nhờ mày mua cho bạn gái tao cái tampon. Thế cái tampon là cái quái gì? tao chưa nghe thấy bao giờ?:-?? Em hỏi lại nó thế thì nó giải thích khá lằng nhằng sau thấy em vẫn chưa hiểu thì nó bảo bạn gái nó nói chuyện trực tiếp. Bạn gái nói giải thích một hồi đại loại là cái đó dùng cho phụ nữ khi bị "hành quân" hàng tháng. À thế thì tao hiểu "hành quân" rồi nhưng vẫn chưa hiểu tampon hình thù ra sao thì con đó lại giải thích là nó to bằng cái ngón tay cái, có 1 cái dây ở đầu, khi dùng thì đút vào...À ra vậy, phức tạp phết, tao cũng biết sơ sơ là chị em dùng băng vệ sinh, có cánh để bay hay không chứ lại còn món này à? Mà ngại chết, ai con trai lại đi mua cái đó. Con bé đó năn nỉ nói là cố mua giúp nó, ừ thì giúp vậy thế là nhờ 1 em lễ tân đi mua hộ.
Lúc khách về đến KS em ấy nhận được gói tampon mặt mày hớn hở cảm ơn rối rít. Thấy chưa em, anh đây ga lăng hơn hẳn cái thằng Pháp bạn trai nhà em nhé.
Chuyện cụ hay quá!:))

cayenneturbo

Xe tải
Khu tập thể cơ quan, có 1 anh lấy vợ. Đêm tân hôn, cả lũ đứng ngoài cửa phòng rình xem làm ăn thế nào, thấy AAAAA...UUWUWUWWWW...Ôi anh ơi....! 1 lúc sau thì nghe tiếng cô dâu ỏn ẻn : " A ơi e mặc quần vào nhé???" , chú rể : " Mặc làm gì cho mất công, đằng nào tý nữa chả làm cái nữa như mọi lần..."....
Cái này là chuyện tiếu lâm rồi:P

cwise

Xe container
Em nghi ngờ cái vụ vincom quá

NHON 2012

Xe điện
Hồi đoàn tổng thống của cường quốc hàng đầu thế giới ở chỗ em, an ninh thì thôi rồi, vòng trong vòng ngoài và cả...vòng giữa nữa chứ. Vòng trong là 100% người nước Tây, vòng giữa là hỗn hợp Ta với Tây, vòng ngoài thì rặt là ...không phải Tây. Cũng đúng thôi, tổng thống cường quốc chứ có phải lẹp nhẹp đâu mà lỏng lẻo, nhỡ có thằng dở hơi nào nó "pằng chíu" 1 phát thì Việt Nam có khi lại phải ăn món dưa xào tóp mỡ thêm mấy chục năm thì khốn. Nhìn chung quân Ta thì trông nghiêm nghị nhưng quân Tây thì ngược lại, vui tính, cười nói và cũng pha trò ra phết. Nói túm cái váy lại thì an ninh có 3 vòng như chị em vậy.
May mà nó không chìa chân giả ra

Inox75

Xe tăng
Chuyện cụ chủ hay quá, nhẹ nhàng mà thú vị. Đọc xong thấy thư thái. Xin mời cụ tiếp ạ

odaiba

Xe tăng
Em có 2 thằng khách Nhật sang Việt Nam lần đầu, trên đường từ Nội Bài về Hà Nội, đi đường đê dưới gầm cầu Thăng Long về, đi đến mấy đoạn tối tối, không có đèn, tưởng VN ta quê mùa, nó hỏi em 1 câu: dân Việt Nam bọn mày, ở các nhà có Tivi không?:D, tổ xư bố bọn Nhật lùn:D

lananh51

Xe hơi
Em có 2 thằng khách Nhật sang Việt Nam lần đầu, trên đường từ Nội Bài về Hà Nội, đi đường đê dưới gầm cầu Thăng Long về, đi đến mấy đoạn tối tối, không có đèn, tưởng VN ta quê mùa, nó hỏi em 1 câu: dân Việt Nam bọn mày, ở các nhà có Tivi không?:D, tổ xư bố bọn Nhật lùn:D
Sao cụ không bảo ít người biết đến tivi. Cụ bảo thêm là ở VN từ vĩ tuyến 17 trở vào phụ nữ VN cái kia nó nằm ngang.

Trạng thái
Thớt đang đóng