[Funland] Người đàn ông tát liên tiếp bé gái 4 tuổi ở khu vui chơi khai gì?

Isu_zu

Xe container
Thằng chó chết này phải cho nó gặp côn đồ đập cho chết mới chừa. Mà thằng này có facebook các kiểu ko nhỉ để cộng đồng vào xỉ vả, và để công ty nó sa thải nó.
Đưa lên FB là có anh chị xã hội đến dạy dỗ ngay thôi cụ =))

lamnguyen121186

Xe tải
Nhà 9 - Ngách 9 - Ngõ Tô Tiền - Khâm Thiên - HN
Website
www.facebook.com
Nói thật là toàn quốc biết mặt anh ấy rồi , không hình phạt nào nặng hơn nỗi nhục này . Đi làm thì đồng nghiệp khinh , về quê thì họ hàng khinh , về nhà thì vợ khinh ( khả năng hành vk cũng nhiều ) , lớn lên thì con khinh , cặp bồ mà bồ biết thì bồ khinh , ra chợ mà bà bán rau nhận ra thì có khi ăn nguyên cả mẹt … .
các cụ xem còn hình phạt nào nặng hơn thế ?

xedaprach

Xe điện
Em thấy báo viết lấy lời khai rồi cho về rồi, không biết có thành án điểm không thì chắc phạt hành chính nhẹ nhàng thôi.

xe dép !

Xe tải
cho thằng óc chó này đi nghỉ mát 1 quãng tù vì cái tội tay bo với trẻ con mà còn cố thắng cho bằng được.
Óc gì đã có pháp luật xử lý nhớ chưa. Văn hoá ofer mạnh mồm lắm, thực tế toàn ahbp n

xe dép !

Xe tải
giờ xxx quay cho thì tốn mớ tiền.
chiều nay e đọc thấy khung hình phạt vì đánh trẻ dưới 16 tuổi mà có dưới 11% cũng dính án hình sự phạt tù tối đa 3 năm.
thoát án cũng mất kha khá. vừa nhục mặt vừa mất xèng.
Dứoi 11% trẻ nhỏ a/h tinh thần tâm lý hoảng loạn cũng mệt với các xxx.

NNS

Xe ngựa
Óc gì đã có pháp luật xử lý nhớ chưa. Văn hoá ofer mạnh mồm lắm, thực tế toàn ahbp n
ơ thế cụ nghĩ mình nói xử tù thằng này thì cụ tưởng mình cử cụ xử lí nó a? =))

xe dép !

Xe tải
Thì lại 2 ông lên phường. Và cả 2 cùng sai. Hãy để PL lên tiếng ntn mới văn minh cụ ạ. Bố cháu mà nhìn thấy cảnh đó nhỡ quá tay thì đúng lại thành sai, mong manh lắm.

Nên xử lý nghiêm vụ này cho XH văn minh dần lên. Ai đời 1 thằng to lớn ntn mà thẳng tay tát cháu bé ko có sức kháng cự đc thì đầu óc nó ko bằng con vật. Còn nó bằng con vật tức là gì nếu người nhỡ ném bóng vào mặt nó là 1 người tương đương nó và vẽ đầy mực, nó ra thẳng tay tát họ thì lúc đó nó mới bằng con vật đc, tức là hành xử phản xạ đúng đk.
Đúng là bây giờ phải bình tĩnh, kiềm chế một chút cụ ạ. Họ sai mình cũng không nên đánh người. Trong trường hợp tự vệ thì còn đc. Tóm lại hạ hỏa, không nên nóng giận mất khôn.
Nói như cụ ông tướng. Nhìn nó giã con mình xác định nhất là bét, máu đôn lên não rồi

Hien do

Xe tăng
Nói như cụ ông tướng. Nhìn nó giã con mình xác định nhất là bét, máu đôn lên não rồi
Cụ phải thấy là nó ảnh hưởng tới thân thể như thế nào chứ. Cụ nhất là bét rồi ngồi tù thì ai thiệt? Quan điểm của em mình làm cho đúng luật, cố gắng có tức lắm cũng kiềm chế. Không thiệt thân là được. Còn như thằng này, nó đang bị cả xã hội sỉ vả, nhân quả nhãn tiền. Nhưng giả sử lúc đó có bố cháu bé nhất là bét với nó. Thì câu chuyện lại khác đó.

Hien do

Xe tăng
Xem qua có bức xúc nhưng khả năng bé cũng ko bị chấn thương gì nặng, chắc xxx cũng doạ nôn ít tiền ra phạt cảnh cáo và sang xin lỗi nhà kia.
Cái mặt nó giờ gắn với đánh trẻ em là quá nhục rồi cụ ạ. Loại này chỉ có lên đồn mới bớt ngáo.

tc_minh

Xe tải
Ko thể chấp nhận dc. Khép dc tội danh cho nó đi vài năm làm gương.

Ocdaonho

Xe tải
Hồi em học lớp 6, thằng bạn em có mượn ông hàng xóm bộ tam cúc chơi với mấy đứa hàng xóm cùng tập thể. Chơi xong nó để đâu rồi chạy đi chơi. Lúc về ông hàng xóm hỏi bộ tam cúc của tao đâu, nó mới ớ ra đi tìm thì đã mất rồi. Nó vừa báo với ông hàng xóm là chú ơi cháu làm mất rồi. Chỉ chờ có thế mà lão ấy tím mặt lại, nghiến răng xông ra bóp cổ thằng này luôn làm cả bọn em sợ xanh cả mắt. Sau góp tiền lại mua trả bộ mới cho lão ấy. Em mãi ám ảnh sau vụ đó, cả bọn bảo nhau tránh lão già này như tránh ma và tránh chơi luôn cùng thằng con của lão ấy.
Nhiều người bần tiện và thú tính kinh khủng. Như thằng này chỉ bị đá quả bóng nhựa vào mặt mà đã nổi cơn điên dại như thế thì chuyện lớn hơn có thể giết người cũng nên
Nếu được phỏng vấn thì em sẽ hỏi thằng áo đen đeo kính này là hồi bé có phải nó hay bị đánh dã man, vô lí ko? Những người bị bạo hành hồi bé lớn lên rất hay nổi nóng và có xu hướng bạo hành người yếu thế hơn.

kduc

Xe container
Chịu mấy ông đợi pl giải quyết :D khi vào tr hợp con mình bị đánh như vậy

My Hao

Xe điện
Là một cử tri em yêu cầu các cơ quan bảo vệ trẻ em của quốc hội vào cuộc giám sát nghiêm việc xử lý vụ việc này. Gây hoảng loạn tâm lý cho một đứa trẻ 4 tuổi là rất nghiêm trọng và cần xử lý hình sự.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Ngôn ngữ không phù hợp - Xúc phạm thành viên khác
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 19/6/22)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

deadlove

Xe điện
Khi nào mà luật VN nó như bọn tư bản giẫy chết, đánh trẻ con là đi tù tươi ngay, ít nhất là lên đồn, giam thằng thú vật đấy vào đã, thì lúc đấy nhiều ông bố có thể bĩnh tĩnh và gọi CA, pháp luật.

Nhưng ở VN giờ phạt hành chính thì chịu.

Cá nhân em khẳng định là thằng thú vật nào mà đánh con em 4 tuổi thì nó xác cmn định luôn lúc đấy rồi tính sau.

Cụ phải thấy là nó ảnh hưởng tới thân thể như thế nào chứ. Cụ nhất là bét rồi ngồi tù thì ai thiệt? Quan điểm của em mình làm cho đúng luật, cố gắng có tức lắm cũng kiềm chế. Không thiệt thân là được. Còn như thằng này, nó đang bị cả xã hội sỉ vả, nhân quả nhãn tiền. Nhưng giả sử lúc đó có bố cháu bé nhất là bét với nó. Thì câu chuyện lại khác đó.