người đẹp nào

shogun

Xe máy
Công nhận ảnh của bác Nexus post lên xem xong có nhiều cảm giác khó tả quá !!

chaybo

Xe điện
xin lỗi em làm lạc đề - Em này cũng đẹp này, tại nhìn mấy tấm cô dâu của bác H rồi nhìn cái này thương quá cơ các bác ạ, tấm ảnh đoạt giải Ảnh của năm 2007 của IHT (Int'l Herald Tribune) đây
Đừng nhìn nó bằng bất cứ con mắt tôn giáo hay hệ tư tưởng nào gì, chỉ với những gì hiển hiện trên tấm hình cũng quá đủ cho những cảm thương cô gái quá đẹp
Xem ảnh của Bác em run hết cả người. Hay quá !!!(y)

rgvmen

Xe container
Cái ảnh bác Nexus post em thấy bệnh bệnh nhỉ mà vẫn được jải :)) mà này nhé rải ni lông nằm đàng hoàng, chai nước bên cạnh, áo choàng kề bên mỗi tội éo có thấy đôi giày đâu cả ==> Em Mẽo này nhà nghèo mặc áo rách đi bộ :))

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Hôm trước em cũng nhìn thấy tấm hình này trên báo Tuổi Trẻ, hình trắng đen, nhưng mà thấy cũng buồn buồn, cô bé này 22 tuổi và bạn trai vừa đính hôn (gọi là fiance hả) 26 tuổi

rgvmen

Xe container
Đôi dép để phía trên, ngay cạnh khuỷu tay
Làm sao bác biết :D Mà về logic không ai tụt dép ra rồi nằm xuống với đôi dép ở vị trí ấy trong khi xung quanh rất rộng :| Em chỉ thấy fun là ảnh đoạt giải mà diễn lộ quá :s

kenu97

Xe container
Làm sao bác biết :D Mà về logic không ai tụt dép ra rồi nằm xuống với đôi dép ở vị trí ấy trong khi xung quanh rất rộng :| Em chỉ thấy fun là ảnh đoạt giải mà diễn lộ quá :s
Bác nhìn ngay chỗ lưng có mẩu nâu nâu thòi ra thì phải. Chả có logic nào kô cho phép tụt dép ra để đó cả :P

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Xin lỗi bác Rgvmen nhé, nhưng bác nói những câu hoàn toàn sai lầm, vô căn cứ và thiếu suy nghĩ khiến tôi không vui lắm, lần đầu bác bảo nó "bệnh bệnh", đến lần thứ 2 này bác bảo "diễn lộ" chẳng hiểu bác hiểu biết đến bao nhiêu mà bác phán kinh quá thế bác.
Đáng lẽ tôi ko định nói gì nhưng sợ bác lại phán tiếp 1 lần thứ 3 nữa nên tôi chia xẻ 1 ít hiểu biết còm của tôi với bác về tấm hình, mong bác uốn lưỡi nhiều hơn trước khi phát ngôn tránh va chạm người khác
đây là source trên báo Tuổi Trẻ trích dịch lại từ IHT
http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=235676&ChannelID=2
còn đây là Tiền Phong
http://www.tienphongonline.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=106333&ChannelID=5

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Tấm hình này Người chụp đưa vào dự thi với tinh thần chống chiến tranh trên thế giới , chia xẻ nỗi buồn với thân phận người phụ nữ đáng thương do chiến tranh gây ra sự chia cắt vĩnh viễn - Tuy nhiên co gái Mary McHugh này ko hề có ý đó, cô ta ko trách cứ chiến tranh, bác đọc đoạn trao đổi này có thể hiểu sâu hơn, cô ta thạm chí muốn rút tấm hình ra khỏi cuộc thi vì sợ ngơời ta hiểu lầm tư tưởng của cô và sai ý nguyện người chồng chưa cưới đã chết
I know Mary, I also know she asked not to be photographed and is upset about this picture that was taken while she was greiving the loss of her fiance. Her fiance gave his life for a cause he believed deeply in and given the chance, he would probably do the same thing again. Just a side-note to a pic. that alot of anti-war people are getting behind ( this is not the only site I have seen the pic on) Thanks for the comment. I'm very sorry for Mary's loss. Is she wishing that the photo be taken down?
...
Thật ko hiểu sao bác rgvmen lại có thể quy kết người ta làm trò trên nấm mồ của người yêu dấu nhất của mình để làm cái gì nhỉ, bao nhiều tiền, bao nhiêu danh vọng thì đủ cho một người có thể làm chuyện đó
Nếu bác vẫn ko tin thì bác gõ tên cô gái và search hình ảnh trên Goooogle nhé, nó sẽ có nhiều thông tin cho bác đấy

Đây thêm 1 ít thông tin khá đầy đủ nữa
http://sexualityinart.wordpress.com/2007/11/20/mary-mchugh-and-james-regan/

cuối cùng , sorry tất cả các bác vì đã làm lệch chủ đề thread người đẹp

Chỉnh sửa cuối:

nhương_lt

Đi bộ
Đẹp đấy, vấn đề tôi muốn nói ở đây là ý tưởng và ngoại cảnh của bác chọn là hợp lý

enter0280

Xe tăng
xin lỗi em làm lạc đề - Em này cũng đẹp này, tại nhìn mấy tấm cô dâu của bác H rồi nhìn cái này thương quá cơ các bác ạ, tấm ảnh đoạt giải Ảnh của năm 2007 của IHT (Int'l Herald Tribune) đây
Đừng nhìn nó bằng bất cứ con mắt tôn giáo hay hệ tư tưởng nào gì, chỉ với những gì hiển hiện trên tấm hình cũng quá đủ cho những cảm thương cô gái quá đẹp
E thích đến những nghĩa trang như thế này ! hix :'( :'(

hoanganh113

Xe đạp
Bác lấy ảnh bên ... Trung Quốc rồi bảo là mình đi chụp !!!