[Funland] Người yêu hai lần nạo phá thai với người yêu cũ

tungLam.nwl

Xe tăng
câu kết khiến em ủng hộ cụ lấy thôi.

vieteuro

Xe container
Nói luôn là gái đấy có thể lấy chủ thớt làm chồng nhưng chắc chắn vẫn sẽ ngủ với ông kia vô điều kiện.
Nhiều gái rất khó hiểu, nhưng thực tế không thay đổi.
Cụ nói chuẩn quá .
Voka đê
Nhiều đứa yêu sâu đậm nyc rủ cái là lại vô nhà lao động ngay

meomun346

Xe container
Mợ tư vấn trên trời quá ạ. Thời buổi này em k biết yêu thật lòng nó ntn nữa
Oh, chắc em đã già, tình iu nó khác thời mới. Yêu thật lòng tức là rất muốn sống chung với người kia. Từng có những đôi yêu nhau mà bị cấm cản đã tự tử đó cụ.
Chỗ em có ba cặp vợ chồng.
- Cặp 1. Chồng bị lãnh tinh, cho vợ đi cải thiện, 2 lần được 2 cô con gái.
- Cặp 2: Chồng vô sinh, ko cho vợ cải thiện, nay đã già, ck chết, vợ bán nhà về quê cách hơn 300km. Ngày xưa cũng vì yêu nhau mà họ vượt khoảng cách để đến với nhau.
- Cặp 3: ck vô sinh, vợ li hôn và nay đã lấy ck mới (họ cũng rất iu nhau)
Mọi người đều đánh giá cao cặp thứ nhất, và cũng ít người biết chuyện cải thiện kia. :))

cưỡi chổi

Xe lăn
ĐÚng cụ nhở, yêu toàn la liếm cho bằng sạch từ đầu tới chân, lấy vợ đòi còn zin. Nhưng mà mợ ấy 2 lần muốn có con với ông kia thật hay sao ấy chứ.
Đời không có cái gì khổ bằng cái khổ yêu nhầm người.
Ông anh em kể có đôi kia yêu nhau, tay này thả rông nện khỏe, nện mà giường tre chuyển vị trí luôn ấy, vậy mà không chửa được. Đành phải chia tay trong nước mắt :(
Nện thế thì nát lol cmnr. Nước mắt vs chả nước mũi ;))
Có những thằng la liếm không biết bao nhiêu gái vậy mà đòi vợ zin thì cũng chịu. Thằng nào còn zin thì có quyền đòi vợ zin không thì đừng đòi

Oh, chắc em đã già, tình iu nó khác thời mới. Yêu thật lòng tức là rất muốn sống chung với người kia. Từng có những đôi yêu nhau mà bị cấm cản đã tự tử đó cụ.
Chỗ em có ba cặp vợ chồng.
- Cặp 1. Chồng bị lãnh tinh, cho vợ đi cải thiện, 2 lần được 2 cô con gái.
- Cặp 2: Chồng vô sinh, ko cho vợ cải thiện, nay đã già, ck chết, vợ bán nhà về quê cách hơn 300km. Ngày xưa cũng vì yêu nhau mà họ vượt khoảng cách để đến với nhau.
- Cặp 3: ck vô sinh, vợ li hôn và nay đã lấy ck mới (họ cũng rất iu nhau)
Mọi người đều đánh giá cao cặp thứ nhất, và cũng ít người biết chuyện cải thiện kia. :))
Lỗi toàn do ck:)), mợ thật ảo diệu

sparta.leonidas

Xe cút kít
Nện thế thì nát lol cmnr. Nước mắt vs chả nước mũi ;))
Có những thằng la liếm không biết bao nhiêu gái vậy mà đòi vợ zin thì cũng chịu. Thằng nào còn zin thì có quyền đòi vợ zin không thì đừng đòi
Chấp lol gì mấy ông ngẫn.

Cứng Đơ

Xe buýt
Đã lăn tăn thì ko nên lấy, lấy về lúc xx lại nghĩ đến chuyện cũ thì xướng thế éo nào dc cc nhể.

Khem

Xe buýt
Mợ tư vấn trên trời quá ạ. Thời buổi này em k biết yêu thật lòng nó ntn nữa
Là nếu cụ chủ thớt đủ yêu cô bé kia, thì tất không tính toán chuyện bạn ấy còn có khả năng sinh đẻ hay không. Có thể cũng tính đấy, nhưng kiểu như cuối cùng tình yêu chiến thắng ý, và cụ chủ càng thương người mình yêu hơn:D

Nếu cụ chủ và cô ấy là một cặp trời sinh dành cho nhau thì thật tuyệt. Họ chỉ gặp nhau muộn màng xíu thôi.

Còn em tin cô bé ấy với ông người yêu cũ nhất định không phải hai nửa của nhau. Bằng chứng, ông cụ này ích kỉ và bẩn tính quá thể, khi bô bô kể về nỗi đau của bạn gái đó, và cũng chính là nỗi đau của ông cụ đấy. Tình yêu đích thực ko dành cho loại đàn ông này. Trừ phi cô bé kia mù quáng, ngu muội. Mà đó em cũng không cho là tình yêu.

Gớm, chiều nay ko phải nấu cơm nên em dài dòng quá thể:D

TwinSpeed

Xe tải
đừng lấy gái từng nạo thai cụ, bất kể tốt ntn

vì vong đứa trẻ bị mẹ giết chết non sẽ đi theo mẹ nó cả đời, ông nào dính vào mẹ nó đều bị nó ám theo, sẽ làm ăn kém và thường hay gặp vận rủi liên quan đến tai nạn, bệnh hiểm nghèo
Nói vớ va vớ vẩn, ai cũng có quyền được yêu thương.
Phụ nữ luôn là người thiệt thòi trong chuyện yêu đương, cô gái của chủ thớt càng thiệt vì quá thật thà, như thế cho thấy tâm cô đó rất tốt và đã xác định rõ trong chuyện tình cảm.
Nếu chủ thớt yêu cô đó thực sự và vượt qua được quá khứ thì hãy cứ bước tiếp đi, nếu có đắn đo thì cũng thôi dứt khoát đi, đừng làm khổ cô gái đấy nữa.

Khem

Xe buýt
Nói vớ va vớ vẩn, ai cũng có quyền được yêu thương.
Phụ nữ luôn là người thiệt thòi trong chuyện yêu đương, cô gái của chủ thớt càng thiệt vì quá thật thà, như thế cho thấy tâm cô đó rất tốt và đã xác định rõ trong chuyện tình cảm.
Nếu chủ thớt yêu cô đó thực sự và vượt qua được quá khứ thì hãy cứ bước tiếp đi, nếu có đắn đo thì cũng thôi dứt khoát đi, đừng làm khổ cô gái đấy nữa.
Em nhất trí cao:D

redflame

Xe tăng
Cụ yêu thật cứ thử làm nháy, xong chửa đẻ xong cưới nhé!
Như cụ trên, đã kết nổ đĩa thì phang tẹt ga, có bầu rồi cưới chả sao
Tuy nhiên đã băn khoăn đến mức đi hỏi thì em khuyên thật là không nên lấy. Về rồi hơi tý dằn vặt lẫn nhau khác gì địa ngục

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Mắt k thấy tim k đau...
Câu chuyện gái đã nghe hết rồi lấy nhau chả hạnh phúc được đâu.

luonmayman

Xe tải
Quan trọng là sau này gái của cụ đem ra so sánh với cụ kia mới mệt thui