[Funland] Người yêu hai lần nạo phá thai với người yêu cũ

juve99

Xe cút kít
Oh, chắc em đã già, tình iu nó khác thời mới. Yêu thật lòng tức là rất muốn sống chung với người kia. Từng có những đôi yêu nhau mà bị cấm cản đã tự tử đó cụ.
Chỗ em có ba cặp vợ chồng.
- Cặp 1. Chồng bị lãnh tinh, cho vợ đi cải thiện, 2 lần được 2 cô con gái.
- Cặp 2: Chồng vô sinh, ko cho vợ cải thiện, nay đã già, ck chết, vợ bán nhà về quê cách hơn 300km. Ngày xưa cũng vì yêu nhau mà họ vượt khoảng cách để đến với nhau.
- Cặp 3: ck vô sinh, vợ li hôn và nay đã lấy ck mới (họ cũng rất iu nhau)
Mọi người đều đánh giá cao cặp thứ nhất, và cũng ít người biết chuyện cải thiện kia. :))
Đi cải thiện là đi làm chuyện người lớn đúng ko mợ, hay là vào viện điều trị vậy~X(

thichduthu2011

Máy Bay
Mê tín vớ vẩn, chẳng có cái lồng gì là khoa học ở đây mà bô bô như thật, còn nếu theo tâm linh thì ko nên phá vỡ hạnh phúc của người khác, tội to đấy :)):)):))
haha chính xác, người ta yêu nhau không bàn vào toàn xúi bỏ cho sướng miệng lại còn nói ... tâm linh cho thêm phần ... nguy hiểm :))

Dungha2

[Tịch thu bằng lái]
Nói vớ va vớ vẩn, ai cũng có quyền được yêu thương.
Phụ nữ luôn là người thiệt thòi trong chuyện yêu đương, cô gái của chủ thớt càng thiệt vì quá thật thà, như thế cho thấy tâm cô đó rất tốt và đã xác định rõ trong chuyện tình cảm.
Nếu chủ thớt yêu cô đó thực sự và vượt qua được quá khứ thì hãy cứ bước tiếp đi, nếu có đắn đo thì cũng thôi dứt khoát đi, đừng làm khổ cô gái đấy nữa.
chuyện vong của thai bị phá đi theo ám mẹ nó là thực đấy cụ

nên những người con gái thời trẻ phá thai thường day dứt u ám suốt đời, do vong trẻ con chết oan u uẩn ko siêu thoát được, vất vưởng nên cứ quấn theo mẹ nó

tory

Xe đạp
Yêu đủ nhiều và có bầu thì tiến tới thôi cụ.

Dan du an

Xe cút kít
Tốt quá còn gì, chứng mắn. Cái này giờ hiếm đó. Khả năng thứ 2 là người yêu dâm, cái này không được rồi, chết đấy

Heo sữa

Xe hơi
Thương người là tốt nhưng cụ phải cảnh giác. Ngựa quen đường cũ :-/

longtu210

Xe điện
Chịch xong rồi cưới , con mình hay con ai cũng kệ cứ đẻ được chửa được là cưới nuôi tất , theo em là thế

Matizcoi

Xe cút kít
Thanh niên nghiêm túc quá, mang mẹ chuyện tế nhị lên mạng xã hội để hỏi :))

Matizcoi

Xe cút kít
Nói vớ va vớ vẩn, ai cũng có quyền được yêu thương.
Phụ nữ luôn là người thiệt thòi trong chuyện yêu đương, cô gái của chủ thớt càng thiệt vì quá thật thà, như thế cho thấy tâm cô đó rất tốt và đã xác định rõ trong chuyện tình cảm.
Nếu chủ thớt yêu cô đó thực sự và vượt qua được quá khứ thì hãy cứ bước tiếp đi, nếu có đắn đo thì cũng thôi dứt khoát đi, đừng làm khổ cô gái đấy nữa.
Tìm người phụ nữ tốt cực khó, cô gái kia sống thoáng, chứ ko phải hạng lăng nhăng, khi đến với ông thớt hãm lol thì cương quyết cắt đứt với ông cũ kia, vì cô ấy tìm thấy tình yêu ở ông thớt, nhưng thật tiếc .... :D

Gagarose

Xe điện
xưa thì:
Ra đường thấy cánh hoa rơi
Thò chân dẫm nát không chơi hoa thừa
nay thì:
Đưa tay đón lấy cũ người mới ta

Bổ máy 2 lần vẫn có thể có con được cụ ạ, sợ gì

Higanjima

[Tịch thu bằng lái]
xưa thì:
Thò chân dẫm nát không chơi hoa thừa
nay thì:
Đưa tay đón lấy cũ người mới ta

Bổ máy 2 lần vẫn có thể có con được cụ ạ, sợ gì
Vâng em vẫn đang thả được 3 tháng chưa có gì cụ. Gái của em tâm sự kinh nguyệt không đều vài 3 tháng mới bị một lần, như kiểu rối loạn kinh nguyệt nên đang uống thuốc nam

toyota yaris

Xe buýt
Chuyện Cụ kể nghe quen quen, hi hi.
Chuyện em biết cũng có nội dung tương tự chuyện Cụ:
- Gái xinh, giỏi, đi du học, yêu nhiều người, yêu người có gia đình và đều yêu thật lòng
- Phá thai nhiều lần, chắc tầm 3, 4 lần gì đó
- Cụ kia phá sản cũng 2 lần nhưng không đến mức trốn nợ
Hiện tại chuyện em biết:
- Đã lấy chồng, chồng giàu, khù khờ và yêu vợ như Cụ luôn
- Bây giờ cô gái đó khó mang thai, vừa rồi có đậu thai nhưng không giữ được.

Lời khuyên cho Cụ: Trước khi cưới dẫn nhau đi khám xem gái có bị viêm gan B, C không nhé :">

BMZ_Z4

Xe điện
Haizzz, chuyện tày đình thế này cũng mang lên đây hỏi,
Em tưởng trên ÒF toàn bàn chuyển củi lửa, hàng nước xe ôm,

chắc mai sẽ có bài báo về đề tài tương tự.

ADin

Xe đạp
Chắc cụ buồn và đau lòng lắm, rơi vào hoàn cảnh như cụ thiết nghĩ... thôi cũng là cái duyên cái số. Còn đến với nhau hay không thì tự hỏi "có yêu nhau hay không" thôi, chỉ có tình yêu đủ lớn thì mới vượt qua được tất cả.

xmen_pro

Xe điện
Nói thật với cụ nhé.. thà cụ lấy con cave .. tuy nó đã làm tình với cả nghìn thằng đàn ông nhưng nó không có tình cảm sâu đậm với thằng nào ..còn hơn gái kia chỉ chịch với 1 thằng nhưng đã quá sâu đậm với một thằng đó. Sớm muộn gì chúng lại lén lút chịch nhau sau lưng cụ thôi.

Baggio8x

Xe tải
A bạn e chưa vợ nhé cụ. Tgian yêu thì không suy nghĩ gì mấy đâu. Thấy thoải mái vui vẻ lắm, nhưng khi định tiến xa hơn thì bắt đầu nghĩ ngợi, bạn gái thì ko giấu về quá khứ, nói hết cho a bạn e, và cũng có nói sau này mang thai nếu muốn giữ cũng rất vất vả. Còn bạn gái thì nhận đc nhiều tin nhắn với đt của nyc lắm nhưng đều cự tuyệt ko phản hồi. Đấy là những gì e biết chia sẻ thêm với cụ
A bạn cụ cũng bồng bột nhỉ. Ở VN này mà đàn ông mang chuyện tế nhị của gái (ng yêu/vợ hiện tại hoặc người cũ) ra nói với anh em họ hàng em cứ thấy sao sao

Băng keo

Xe tải
Thằng nào có vợ rồi thì dẻo mỏ, hiểu tâm lý đàn bà và kinh nghiệm xxx thì vô đối. Nếu 1 ng con gái trẻ mà vấn vương với 1 thằng đã có vợ chưa chắc đã là do cô đó "trắc nết" hư hỏng gì. Hầy, nói chung cũng tùy cụ ngâm cứu đối tượng của mình, cụ mang lên đây hỏi chứng tỏ cũng sâu nặng với gái phết đới. Dù thế nào cũng phục cụ, rất bản lĩnh!

lananhobt

Xe hơi
Cũng chẳng có gì quan trọng. Đấy là quá khứ, bỏ qua được thì bỏ qua. Nếu thấy hợp và có tình cảm thì cứ tiến tới thôi

Halomua

Xe tải
Người đàn bà dám 2 lần bỏ con thì cụ nên suy nghĩ kỹ, thật kỹ.