[Funland] Nhà em coi bói cho vui. Kính mời các cụ vô ngồi thử xem!

chuotlang

Xe lừa
Để nhà em thử nhá : ảnh ava nhà kụ là F1 nhà kụ ?
Nếu đúng , nó rất xinh ---> bố nó cực kute :D ---> rất đào hoa mà đào hoa thì đài hao ...pin , lăng nượng lói chung ợ :)) vì phải mở đài nhiều , cho nhiều đối tác nên đương nhiên là hao ...hao cơ số thứ khác nữa ...
Mà theo đầu bài , đã được BS phán nhóm màu Dê rồi thì ---> đương nhiên khổ chủ ( hay có thể là sướng chủ _ tùy thời điểm ) rơi vào quẻ TÌNH ... Số này lang bạt kỳ hồ , lãng tử phiêu bạt lãng nhách ...tình rơi như rắm thả từ cực lọ đến cực chai của quả địa cầu :)) lắm phen dở cười dở mếu vì chính cái đào hoa đa tình của mình ! :x
Bên cạnh đó , cũng thấy toát lên 1 vẻ thiên tư thủ cựu ! Cũng có ôm ấp 1 hoài bão xa xôi ...cơ mà đến kỳ này đành an phận xuôi dòng ! Số này nếu có thể tình theo cách quan niệm cũ ...thì có đến 3 đời vợ chính thức , tình rơi như rắm ko tính :))

Lại còn nữa ... Tưởng đâu là đã an phận , vậy mà vưỡn gặp những cuộc tình mà người chủ động lại là phái nữ !!! Nên lắm lúc đứng giữa ngã 3 ...ko biết nên cày thửa ruộng nào :)) đường tình khá dài vừa kết sao lại vừa có cù lao ...vốn tính cũng thuộc người đa cảm đa sầu !

Thế vậy kụ chã nhẩy ! Có chi đừng mắng em nhá :))
ui phải thử mới biết chứ hihi nhà em dc cái cháu nó còn đào hoa hơn bố luôn, mợ bảo em xử sao

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Em nhờ Bác xem hộ em Bạn này,(*) Nhóm máu AB, ngày sinh 15/03/2012.:D
Em nhờ xem phần duy nhất : Tính cách
Bạn này tính khí rất hiếu động ( ngược hẳn với sư phụ :D) ... Ham tìm tòi học hỏi ... Tiềm ẩn là một trong những công dân toàn cầu !
Phần tam thai bát tọa có nét khơi mở cầu thị ! Long trì phượng các hài hòa cân đối chỉ rõ người có điểm hoạt ngôn , phù hợp với vị trí công tác ngoại giao !

Em cứ chém fun thế chả biết có đúng ý kụ ko :))

Pro_pe

Xe điện
Bạn này tính khí rất hiếu động ( ngược hẳn với sư phụ :D) ... Ham tìm tòi học hỏi ... Tiềm ẩn là một trong những công dân toàn cầu !
Phần tam thai bát tọa có nét khơi mở cầu thị ! Long trì phượng các hài hòa cân đối chỉ rõ người có điểm hoạt ngôn , phù hợp với vị trí công tác ngoại giao !

Thẻ xin cụ hoalocvung cái giờ sinh chém cho nóa tưng bừng đê :D

gunners

Xe tải
Cụ xem giúp em với: nhóm máu O sinh giờ Dần ngày 25/7 âm lịch năm Giáp Tý :)

Ga_nha15

Xe hơi
Ở châu Á, đặc biệt là ở Nhật, người ta cực kỳ tin vào tầm quan trọng của nhóm máu và đánh giá tính cách mỗi người qua nhóm máu của họ. Việt Nam mình thì chưa phổ biến và nhóm máu hầu như không được xem trọng như người Nhật. (*)

Do đó em mở thớt này với mong muốn chia sẻ cùng các cụ đôi điều về tính cách, tình yêu và sự phù hợp giữa các nhóm máu với nhau. Chỉ cần các cụ nói cho em nhóm máu của các cụ, hoặc ngày tháng năm sinh, em sẽ dựa trên những kiến thức và kinh nghiệm của mình để "bói" cho các cụ! :-?

Thành viên tham dự hỗ trợ topic này: Rolland, Quên mất nick ;))
Xem cho e với, nhóm B, ngày sinh 15/12/87 ạh

GiaLinhVP

Xe tải
Em nhóm AB, giờ tị, tháng Sửu cụ xem hộ nhà em mí

MrSpy

Xe điện
Em nhóm máu D mợ xem giúp nhóe

Poisoner

Xe tăng
Em nhóm máu D, mợ phán giùm em nhá :D

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Giờ sinh nữa là đủ tứ trụ ...cơ mà bạn ấy sinh ở bển khác thổ nhưỡng roài , lại sinh thường hay mổ thì lá số chỉ còn tính khảo cứu ( mà kể cả đủ mọi dữ liệu cần & đủ cũng vưỡn khảo cứu mà thôi ) :D chớ nên tin :))

Cụ xem giúp em với: nhóm máu O sinh giờ Dần ngày 25/7 âm lịch năm Giáp Tý :)
Con chuột này với bản tính gặm nhấm , sinh vào giờ chửa được ăn nên vất vả mưu sinh . Song lại được cái thời vận nhân hòa kéo lại nên cũng được gần như cầu được ước thấy ( với những cái nhoa nhỏa vừa vừa thoai _ chứ cái toa toa thì chầy trật lắm )
Số này khá an bài ! Vui lên nhá kụ :))

Em chưa biết Em nhóm máu gì . Em thề .
Kụ sang nhà em làm thẻ là biết mà ! Nhanh & rẻ , em thề ! :D

Xem cho e với, nhóm B, ngày sinh 15/12/87 ạh
Con mèo này với tướng tinh con cọp dữ lắm nha :D chưa biết tứ trụ ra răng cơ mà nick thì gà nhà lại ôm mộng làm gà rừng xưng vương xưng bá với thiên hạ cơ ! Kụ cố gắng tích lũy kinh nguyệt ấy kinh nghiệm và vốn liếng cho đến khi chín muồi quất ra làm riêng mà xưng vương cơ nghiệp nhá :))

haiyen2012

Xe máy
Cụ xem cho em với:Giờ Sửu tháng ngâu ngày nguyệt tận nhá!Hé hé!

Rolland

Xe điện
Ở châu Á, đặc biệt là ở Nhật, người ta cực kỳ tin vào tầm quan trọng của nhóm máu và đánh giá tính cách mỗi người qua nhóm máu của họ. Việt Nam mình thì chưa phổ biến và nhóm máu hầu như không được xem trọng như người Nhật. (*)

Do đó em mở thớt này với mong muốn chia sẻ cùng các cụ đôi điều về tính cách, tình yêu và sự phù hợp giữa các nhóm máu với nhau. Chỉ cần các cụ nói cho em nhóm máu của các cụ, hoặc ngày tháng năm sinh, em sẽ dựa trên những kiến thức và kinh nghiệm của mình để "bói" cho các cụ! :-?

Thành viên tham dự hỗ trợ topic này: Rolland, Quên mất nick ;))
Ơ sao không thấy PM nhể? :-|

Rolland

hoasimtim

Xe điện
Thẻ ui. Em ở đây. Vẫn đang chờ :-ss

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Em nhóm máu B ạ . Nhờ thầy phán với
Mới có 1 dữ liệu kụ bắt em phán thì ...tặc ...kụ thuộc hàng đệ tử Lưu Linh tức nhóm máu BIA ...cơ hồ tửu lượng của kụ cũng bá chấy lắm nhá :))

E nhóm D&G. Nhờ cụ xem hộ cái
Người có nhóm máu D&G như kụ chả đại gia cỡ Thạch Sùng thì cũng tay bị tay gậy khắp nơi tung hoành bá chấy thiên hạ :))
Đã D ( Dê ) lại G (Gà) thì tán gia bại sản cho cái chí tang bồng bao la ! Kụ thuộc người quảng giao quảng đại , hào khí ngất Trời :))
Mong được (b) với kụ :))

Mợ maketing khéo quá
Một phần công việc của nhà em thôi mà kụ :D

ui phải thử mới biết chứ hihi nhà em dc cái cháu nó còn đào hoa hơn bố luôn, mợ bảo em xử sao
Thế mới là nhà có phước mà kụ :)) sư phụ phải lấy làm mừng chớ :))

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Em nhóm máu B ạ . Nhờ thầy phán với
Nhóm máu B là nhóm máu dành cho thương gia ---> mà thương gia thì hay BIA he he (b) giề chứ cứ người nhóm máu này là nhà em rất quý _ nhất là được các thương gia mời BiA nữa thì càng quý :))
Kụ quảng giao lắm :D

Em nhóm AB, giờ tị, tháng Sửu cụ xem hộ nhà em mí
Nhóm máu A (Ăn ) lại B (BiA ) nữa thì kụ chả mấy mà giầu ke ke , giờ tỵ tháng Sửu cơ mà năm thì kụ chả nói ? Cứ phán kụ cũng thuộc hàng khấu khoải ăn nhậu :))

Iem thì chưa bít nhóm máu mềnh là nhóm gì thì nàm thế nào hả kụ chủ. hehe
Chưa biết thì qua em làm thẻ chỉ vài phút biết liền mà :))

Em nhóm máu D mợ xem giúp nhóe
Em nhóm máu D, mợ phán giùm em nhá :D
2 mợ này đều thuộc hàng Dê ...cơ mà nhiều cỡ Dê , nhiều kiểu Dê ... Nhưng nhà em biết 2 mợ rất hay lội trong tâm nhá :x Dê âm thầm Dê ngấm ngầm là Dê thâm trầm ---> Vậy 2 mợ đang ..." Ngâm dề " đó :))

Cụ xem cho em với:Giờ Sửu tháng ngâu ngày nguyệt tận nhá!Hé hé!
Tháng ngâu ngày nguyệt tận hả ? :)) mợ định chơi khó nhà em hả ? Muỗi ! Cuối tuần trăng của tháng ngâu thì buỗn như muỗi đốt :( số này chả Thân cô thì Mệnh cũng Quả ! Số này dễ lý tán gia đình bản quán quê hương ! Số khắc anh em phụ mẫu !
Đổi lại mọi cái về mưu sinh lại nhàn hạ phong lưu ! Vui nhá mợ ! :D

Ơ sao không thấy PM nhể? :-|

Rolland
Thầy mải mê công chai việc lọ em chỉ dám thỉnh tí hơi ! :))

Đã vào đây rồi thì chém với em cho vui nhá :D

hoalocvung

Xe điện

Hi, cảm ơn Mợ, em sẽ ngẫm..... cơ mà phần xanh xanh... chắc là đúng ý của người đang bế Bạn ý chứ không phải là mong muốn của em;;)

He he, Bạn ý sinh vào cái giờ gọi là giờ : Xuất trụ nhàn vân, nhưng nếu bạn ý không biết điều đó thì sẽ khó mà Nhàn vân được:))

Chỉnh sửa cuối: