[Thời trang - làm đẹp] Nhẫn kim cương tự nhiên, đồng hồ, kính, bút, bật nửa, hàng chính hãng đã qua sử dụng

Giá
123,456,666 VNĐ
Địa chỉ
43 thái thịnh HN

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đâù năm chúc các cụ các mợ làm ăn phát tài, an khang thịnh vượng :)

Đồng hồ Longines L7.984.2 Quartz hàng chính hãng Thụy Sĩ sản xuất. Nguyên zin
- Máy Longines Thụy Sĩ zin sử dụng Pin: đang chạy đúng giờ.
- Vỏ lắc kê vàng Swiss dầy 10 micron zin Thụy Sĩ
- Mặt số zin chưa vẽ lại : rất mới đẹp
- Núm zin đẹp
- Dây da đã thay mới loại tốt - khóa zin
No 26839388
Size 33,5 mm chưa tính núm
Giá 3,8t
keets alo nhé 0978085866 vào zalo xem thêm ạ
Vàng bạc hoàng anh 102c1 mặt phố Thái Thịnh HN

Đẹp quá cụ ạ.

shopnhimsoc

Xe điện
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Em lên giờ trưa, ủn mông cụ lên trên cho đắt khách này! chúc cụ một ngày làm việc vui vẻ, đắt hàng nha
toàn hàng đẹp cụ nhỉ

kamikaze1281

Xe điện
Em lên buổi chiều cho các cụ/mợ :)

kamikaze1281

Xe điện
Chúc các cụ các mợ cuối tuần đông khách :)

hoanganh1974

Xe tải
6 MẸO BẢO QUẢN KIM CƯƠNG SÁNG BÓNG NHƯ MỚI
Kim cương là một trong những chất có cấu tạo cứng nhất trên trái đất. Tuy vậy, kim cương vẫn có thể bị hư hại nếu không chăm sóc tốt. Các cụ mợ có thể đang vô tình gây tác hại xấu đến kim cương và các loại đá quý bằng những thói quen hàng ngày tưởng chừng như không ảnh hưởng gì. Hôm nay, em xin liệt kê một số gợi ý bảo quản kim cương sáng bóng cho các cụ mợ tham khảo ạ:

Mẹo 1 đánh bóng kim cương – Dùng bột nở Baking Soda:
Tạo thành một hỗn hợp bột nở với vài giọt nước. Chà hỗn hợp này nhẹ nhàng lên kim cương và nhẫn vàng. Bột nở baking soda là một dạng chất làm sạch nhẹ nhàng và chống mài mòn. Cách này thích hợp với nhẫn bị bẩn ít.
Mẹo 2 đánh bóng kim cương – Dùng nước rửa chén:
Tạo thành một hỗn hợp gồm 1 phần nước rửa chén và 3 phần nước ấm. Nhúng nhẫn vào dung dịch này và lau viên kim cương cùng phần đai nhẫn vàng nhẹ nhàng với bàn chải lông mềm (dùng bàn chải cho em bé là tốt nhất). Cách này rất hiệu quả cho nhẫn bị bám bẩn bởi sữa dưỡng da, dầu hoặc các chất bẩn thông thường. Nếu nhẫn bị bẩn nhiều thì bạn cần ngâm qua đêm.

Mẹo 3 đánh bóng kim cương – Dùng ammoniac:
Tạo thành một dung dịch ammonia khi pha ¼ tách là amoniaction vào 1 tách nước ấm. Ngâm nhẫn kim cương trong dung dịch ít nhất là 20 phút. Đeo găng tay rồi nhẹ nhàng lấy nhẫn ra khỏi dung dịch, sau đó rửa sạch lại bằng dung dịch rửa chén như hướng dẫn ở mẹo 2.

Mẹo 4 đánh bóng kim cương – Dùng nước rửa chuyên dụng
Sử dụng nước rửa trang sức chuyên dụng của các thương hiệu có uy tín. Cụ mợ có thể chọn nước rửa chuyên dụng thích hợp cho nhiều loại đá. Cần lưu ý một số loại đá thường nhạy cảm và mỏng manh hơn các loại khác. Rồi sau đó làm theo hướng dẫn (nhớ đọc cả phần khuyến cáo và ngoại trừ trong phần hướng dẫn nhé).
Mẹo 5 đánh bóng kim cương – Dùng máy rung rửa chuyên dụng

Đôi lúc, bụi bẩn bám quá chặt xung quanh kim cương, bạn có thể thử dùng máy rung rửa chuyên dụng. Thương hiệu trang sức uy tín thường trang bị sẵn loại máy này. Máy rung rửa sẽ có 1 cốc kim loại chứa dung dịch rửa dịu nhẹ chuyên dụng. Máy sẽ phát ra sóng siêu âm tần số cao đến dung dịch nước rửa, làm rung dung dịch có chứa trang sức. Dưới tác động rung, bụi bẩn sẽ được rửa sạch khỏi trang sức. các cụ nhớ đọc kĩ hướng dãn khi sử dụng máy nhé
Mẹo đặc biệt:Đặt lịch định kỳ tại Vàng bạc Hoàng Anh
Đặt lịch ngay với nhà em nhé các cụ mợ, để các chuyên gia trang sức có thể bảo hành, làm sạch, kiểm tra chấu, kiểm tra "sức khỏe" viên kim cương và đưa ra những tư vấn thích hợp. Vàng bạc Hoàng Anh luôn rất vui và sẵn lòng phục vụ các cụ mợ.@};-@};-@};-
#vàng_bạc_Hoàng_Anh
#43_Thái_Thịnh
#mua_bán_kim_cương
#đá_quý_vòng_phong_thuỷ
Hotline: 0987085866

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
Em lên giờ sáng, ủn mông cụ lên trên cho đắt khách này! chúc cụ một ngày làm việc vui vẻ, đắt hàng nha
Cụ đi đâu lâu lâu không thấy qua chơi em

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com

hoanganh1974

Xe tải
Ý Nghĩa Của Việc Đeo Nhẫn Ở Các Ngón Tay Theo Phong Thủy

Nhẫn hiện nay không chỉ là món quà tặng hay dùng để diễn tả người đã có gia đình v.v mà còn là một vật dụng trang sức của nhiều người. Tuy nhiên, nếu đeo nhẫn mà không biết ý nghĩa của từng vị trí ấy thì sẽ làm mất ý nghĩa, đôi khi là dễ dẫn đến hiểu lầm. Cùng tìm hiểu Ý nghĩa của việc đeo nhẫn ở các ngón tay có trong bài viết dưới đây nhé.

Với những người nghiên cứu và tin vào phong thủy thì Ý nghĩa các ngón tay đeo nhẫn cũng được giải thích rõ ràng. Nhiều người chọn mua nhẫn đã tìm hiểu đeo như thế nào hợp phong thủy để đạt được điều mà mình đang mong muốn. Theo đó, Ý nghĩa của việc đeo nhẫn ở các ngón tay được diễn giải như sau:
Đeo ở ngón cái: Ngón cái đại diện cho quyền lực, đeo nhẫn ở ngón cái là để tăng thêm vận khí để thăng chức, mang lại điều tốt lành trong sự nghiệp. Từ thời xa xưa, các vị vua chúa đã đeo nhẫn ở ngón cái để tăng thêm quyền lực, tạo sự giàu sang, phú quý cho mình. Ngoài ra, trong phong thủy Ý nghĩa của việc đeo nhẫn ở các ngón tay mà cụ thể là ngón cái còn được cho là có ý nghĩa gạt bỏ những kẻ yếu kém hơn mình, dễ thăng tiến hơn. Chất liệu nhẫn đeo ở ngón cái là: Gỗ, ngọc và vàng.

Đeo ở ngón trỏ: Câu trả lời thứ 2 cho ý nghĩa các ngón tay đeo nhẫn đó là ở ngón thứ 2. Đeo nhẫn ngón này được cho là tăng vận may trong các cuộc thi hay sự nghiệp. Ngón trỏ đại diện cho quyền lực vì rất nhiều hành động trong bàn tay phải cần phối hợp với ngón này. Do đó, nếu muốn thi cử thuận lợi, sự nghiệp thăng tiến thì nên đeo nhẫn ở ngón trỏ. Nhưng nên nhớ vẫn nên gần gũi với gia đình, người thương nhé.

Đeo nhẫn ở ngón giữa: Nếu bạn là người kém tự tin, muốn tăng thêm sự tự tin và khỏe mạnh cho bản thân và gia đình thì nên tìm hiểu Ý nghĩa của việc đeo nhẫn ở các ngón tay và chọn ngón giữa để đeo nhẫn. Đây là ngón giúp bạn tăng tự tin, ý thức trách nhiệm, sự khỏe mạnh và quan hệ tốt trong gia đình. Nếu muốn may mắn ở nhiều mặt thì ngón giữa cũng thích hợp để đeo nhẫn vì nó tập trung nhiều năng lượng. Chất liệu nhẫn phù hợp với ngón giữa là: thạch anh, kim cương.

Đeo nhẫn ngón áp út: Với ngón áp út thì có lẽ không cần tìm hiểu Ý nghĩa các ngón tay đeo nhẫn bạn cũng biết được cơ bản ý nghĩa của nó là để diễn tả người đó đã kết hôn hoặc đính hôn rồi đúng không nào. Đeo nhẫn ngón này sẽ tăng sự đào hoa, may mắn trong hôn nhân và tình yêu. Chất liệu phù hợp là đá thủy tinh hồng, đá Tourmaline nhiều màu, đá Rhodochrosite.

Đeo nhẫn ngón út: Đây là ngón đeo nhẫn giúp tăng sự thông minh, vận may cũng như phòng ngừa được kẻ xấu hãm hại bởi ngón út đại diện cho phúc khí và trí tuệ. Đeo ngón này bạn cũng sẽ được bảo hộ khỏi những kẻ muốn hãm hại mình. Chất liệu phù hợp: đá Lapis lazuli, thủy tinh tím.

*VÀNG HOÀNG ANH* 43 ( 102c1) Thái Thịnh, HN *GIAN HÀNG* *FACEBOOK*
=:)=:)=:)TỪ TRANG 83 ĐĂNG CÁC MẶT HÀNG BÁN http://vangbachoanganh.com/

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com

Minh Tây

Xe tải
Nhẫn Nữ gắn kim cương thiên nhiên nhập ngoại có kiểm định

H25451

Vàng 14k gắn 1 viên 5,5bly mầu f vs2 rất sáng và bắt lửa

Độ chế tác tốt

Độ chói tốt

Độ phát lửa tốt

Độ lấp lánh tốt

Nặng 6f4

No tay 10 ( điều chỉnh to nhỏ thoải mái ạ )

Giá:
http://vangbachoanganh.com/
#Vàng-HOÀNG-ANH-43-THÁI-THỊNH-HN
#mua_bán_kim_cương_đá_quý
☎0978085866
Hàng bán ra mua lại trừ từ 10% đổi 15% bán trọn đời 20% nhé Các TY

Nhẫn này giá sao cụ ơi

Sonduong.BMV

Xe container
Nhẫn vàng 18K hàng ngoại gắn 3 viên kim cương thiên nhiên màu hơi trà trà có kiểm định
M001263
, hợp với các mợ mệnh THỔ và KIM
Nhẫn gồm 3 viên , viên giữa 5,25, 2 bên 2 viên 3,86 ly rất sạch VVS-Si rất bắt lửa ( mợ nào cần em gủi video cho ạ )
mầu K_J
Trọng lượng:4,09 g
Nó tay chuẩn:12 ( điều chỉnh to nhỏ thoải mái ạ )
ib em có giá tốt nhé
hàng em bán ra mua lại trừ 10% đổi 15% bán 20% mãi mãi nhé
kết alo em 0978085866

Xin giá nhẫn này