Nhận xét: Các cụ cho ý kiến về Camcoder (camera hành trình).

Cerato79

Xe tải
Hôm qua tiện qua Nguyễn Thị Định nên em vào chỗ cụ Long Thịnh lắp 1 bộ camera hành trình và còi Denso.
Car Camcoder giá: 1,8 tr, chưa có thẻ nhớ. Còi Denso giá: 900k. (thành viên OF giảm 5%).
Nay lên đây thấy giá nó cứ lung tung nên làm thớt tham khảo ý kiến các cụ về GIÁ RỔ và dịch vụ của cụ Long Thịnh ạ. Vì thời gian tới em cũng cần lắp 1 số thứ khác nữa. Vodka các cụ.

qmorning

Xe tải
Lắp rồi thì đừng lăn tăn gì nữa cho mệt cụ. cứ đi thôi.

trungnh

Xe tăng
Quan điểm của em thì mỗi ngành nghề đều có một mức giá chung, giá cả có thể chênh nhau trên cùng 1 món đồ nhưng ở mức chấp nhận được (em không nói giữa cùng 1 món đồ nhưng hàng xuất xứ khác nhau nhé). Thị trường nội thất ô tô giờ rộng lớn chứ không chỉ có 1 vài cửa hàng, vì thế cho nên mức giá luôn ở mức giá "làng", chỗ cụ Long Thịnh cũng vậy mà thôi. Cái cần đánh giá nằm ở chất lượng sản phẩm và chế độ chăm sóc khách hàng mới là cái quan trọng trong tình huống em đã nói bên trên.
P/s: đừng lăn tăn cụ ạ, em chưa thấy có phản ánh nào xấu đến chỗ cụ Long Thịnh đâu.

loxe

Xe máy
Quan điểm của em thì mỗi ngành nghề đều có một mức giá chung, giá cả có thể chênh nhau trên cùng 1 món đồ nhưng ở mức chấp nhận được (em không nói giữa cùng 1 món đồ nhưng hàng xuất xứ khác nhau nhé). Thị trường nội thất ô tô giờ rộng lớn chứ không chỉ có 1 vài cửa hàng, vì thế cho nên mức giá luôn ở mức giá "làng", chỗ cụ Long Thịnh cũng vậy mà thôi. Cái cần đánh giá nằm ở chất lượng sản phẩm và chế độ chăm sóc khách hàng mới là cái quan trọng trong tình huống em đã nói bên trên.
P/s: đừng lăn tăn cụ ạ, em chưa thấy có phản ánh nào xấu đến chỗ cụ Long Thịnh đâu.
Vote cho cụ này ợ, cái chính là chất lượng và ché độ bảo hành, giá thì same same nhau rồi.

Kiabuoisang

Xe container
Hôm qua tiện qua Nguyễn Thị Định nên em vào chỗ cụ Long Thịnh lắp 1 bộ camera hành trình và còi Denso.
Car Camcoder giá: 1,8 tr ( quan trọng là loại nào - phut ảnh lên cho em xem với ) chưa có thẻ nhớ. Còi Denso giá: 900k. (thành viên OF giảm 5%).
Nay lên đây thấy giá nó cứ lung tung nên làm thớt tham khảo ý kiến các cụ về GIÁ RỔ và dịch vụ của cụ Long Thịnh ạ. Vì thời gian tới em cũng cần lắp 1 số thứ khác nữa. Vodka các cụ.
b-(b-(b-(b-(b-( quá xúc động. Chúc mừng cụ đã hài lòng về thiết bị. Chia buồn cùng cụ về những cái băn khoăn.
Nhiều khi có những nhát chém vô tình từ chính người thân, cuộc đời vẫn thế các cụ nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

Cerato79

Xe tải
b-(b-(b-(b-(b-( quá xúc động. Chúc mừng cụ đã hài lòng về thiết bị. Chia buồn cùng cụ về những cái băn khoăn.
Nhiều khi có những nhát chém vô tình từ chính người thân, cuộc đời vẫn thế các cụ nhỉ.
Em cũng vì tin tưởng chỗ cụ Long Thịnh (qua diễn đàn OF) mà ko tham khảo các cụ trước. Em sẽ rút kinh nghiệm ngay. Đã Vodka các cụ. Cảm ơn các cụ đã góp ý.

Chỉnh sửa cuối:

bimbimpro

Xe buýt
Cụ chủ lượn OF còn ít quá

tung1806

Xe tải
cụ bỏ qua bước nghiên cứu thị trường rồi :P

Kiabuoisang

Xe container
Em cũng vì tin tưởng chỗ cụ Long Thịnh (qua diễn đàn OF) mà ko tham khảo các cụ trước. Em sẽ rút kinh nghiệm ngay. Đã Vodka các cụ. Cảm ơn các cụ đã góp ý.
Kà kà theo tinh thần Ô Ép không khéo mai cụ lại được hoàn vé cũng nên. Em đoán mò là cụ mua loại Camera trị giá từ 900K - đến 1,2tr không thẻ phải không ạ. Và cái còi có giá từ 350K đến 400K phải không ạ.
Kinh tế suy thoái, gắn thiết bị vào siêu xe tiền công đắt hơn tiền thiết bị cụ nhá.
Cụ thể là Tổng giá thanh toán là : 2.700.000 đồng bao gồm ( đã giảm giá 5% ô phở ).
Giá trị thiết bị : 1.600.000 đồng ( kịch kim )
Tiền công và nước bọt là : 1.100.000 đồng ( Vãi tè ).

thick4b

Xe tải
thế này thì ngại quá
kà kà theo tinh thần ô ép không khéo mai cụ lại được hoàn vé cũng nên. Em đoán mò là cụ mua loại camera trị giá từ 900k - đến 1,2tr không thẻ phải không ạ. Và cái còi có giá từ 350k đến 400k phải không ạ.
Kinh tế suy thoái, gắn thiết bị vào siêu xe tiền công đắt hơn tiền thiết bị cụ nhá.
Cụ thể là tổng giá thanh toán là : 2.700.000 đồng bao gồm ( đã giảm giá 5% ô phở ).
tiền công và nước bọt là : 1.100.000 đồng ( vãi tè ).

Chỉnh sửa cuối:

xítdca

Xe tải
cái gì cũng có giá của nó các cụ à! vấn đề là dịch vụ chăm sóc khách hàng thế nào thôi!! :)

Matizcoi

Xe cút kít
Em thấy mua rồi ko cần lăn tăn ... dùng ngon là được.
Mất ít xiền mua lấy bài học chả bao giờ là thừa, phỏng ạ?

Vietkid

Xe điện
Kà kà theo tinh thần Ô Ép không khéo mai cụ lại được hoàn vé cũng nên. Em đoán mò là cụ mua loại Camera trị giá từ 900K - đến 1,2tr không thẻ phải không ạ. Và cái còi có giá từ 350K đến 400K phải không ạ.
Cụ thể là Tổng giá thanh toán là : 2.700.000 đồng bao gồm ( đã giảm giá 5% ô phở ).
Tiền công và nước bọt là : 1.100.000 đồng ( Vãi tè ).
Tính toán của cụ có thể chuẩn, có thể không.
Nhưng đừng so sánh giữa việc mua hàng tự lắp và ra cơ sở dịch vụ lắp.
Cũng giống như so sánh chi phí đi mua 1 cân cà phê Mai về pha với Highland coffee ấy.
Cụ chủ cứ coi của mua là của được, còn muốn mua rẻ phải chịu khó lượn lờ, người ta mở cửa hàng ra với 1 đống chi phí thì không thể làm từ thiện cho mọi người được.
Em nói ở đây với quan điểm cá nhân, không bênh cho ông cửa hàng nào.

Kiabuoisang

Xe container
Tính toán của cụ có thể chuẩn, có thể không.
Nhưng đừng so sánh giữa việc mua hàng tự lắp và ra cơ sở dịch vụ lắp.
Cũng giống như so sánh chi phí đi mua 1 cân cà phê Mai về pha với Highland coffee ấy.
Cụ chủ cứ coi của mua là của được, còn muốn mua rẻ phải chịu khó lượn lờ, người ta mở cửa hàng ra với 1 đống chi phí thì không thể làm từ thiện cho mọi người được.
Em nói ở đây với quan điểm cá nhân, không bênh cho ông cửa hàng nào.
Em không có ý định tính toán hay so bì ở đây cụ ạ.
Mọi cái chỉ là tương đối. Em chỉ mạn phép gọi là phân cái tích giá cái thành.
Để mọi người có đôi điều cảm nhận. Còn ai làm thì cũng phải bỏ vốn cả, điều đó vẫn biết. Nhưng nếu chợ giời quá đối với đồng đội thì thật xúc động.