[Funland] Nhanh 1s chậm cả đời !

cantona

Xe container
Xe oto có thiên hướng oánh lái phải, tức là có thấy xe máy phóng đến nhưng không đảm bảo biện pháp an toàn. Nếu phanh kịp thì va chạm có lẽ sẽ nhẹ nhàng hơn. Chưa kể cần kiểm tra xem oto có lắp thêm cái gì vào làm thay đổi kết cấu, ảnh hưởng đến khả năng vận hành an toàn cho xe không? Vụ này oto phải chịu trách nhiệm 40%.
Xe có cam cũng chịu trách nhiệm 1 phần. Vì khi đến đoạn đỉnh cầu góc nhìn thoáng nhất, anh ta phải quan sát qua gương thấy xe máy có dấu hiệu vượt ẩu thì phải nháy pha 2 lần báo hiệu cho xe ngược chiều cảnh giác. Đồng thời phải đi chậm hơn, nhưng do không nháy đèn, không giảm tốc độ nhanh nên đã đâm vào xe máy văng lại khiến xe văng về phía nạn nhân, làm nạn nhân bị thương thêm.
Cần xử lý nghiêm 2 phương tiện NGUỒN NGUY HIỂM CAO ĐỘ. Đề nghị xem xét cấm oto đi trên cầu vượt tránh nguy cơ đâm thủng lan can rơi xuống đất vào đầu nhân dân.
Mong 2 bạn xe máy không bị thương quá nặng, chắc nắng quá nên hoa mắt, lại đi đến đoạn gió to tạt quá mạnh nên bị nghiêng xe sang bên trái. Thương.

formen

Xe lăn
đúng luật và chế độ bảo hiểm thì xe máy sai hoàn toàn, và bảo hiểm bắt buộc của xe máy phải đền cho oto.

Có tí dấm trong ng thì bảo hiểm hoan hỉ gạch toẹt luôn cụ ợ. Ông xm phủi tay em k có hèo các anh muốn lấy xe ê tô ra sửa cho em xin 50 chục chữa gãy xương e ký giấy k kiện. Haha . Quy trình là như thế ợ.

Trần Trụi

Xe tải
Thì đúng thế còn gì. Phải cẩn thận xử lý trong mọi tình huống. Vote xe innova xộ khám đợt này :(
Cụ còm vui hay thật thế, xe máy vượt trên cầu, đi lấn làn, không mũ bảo hiểm, phóng tốc độ bàn thờ.... Cụ Ỉn kia đánh lái, khéo phi mịa vào lan can cũng không tránh được.

LuckyCar

Xe container
Hy vọng anh công lý vụ này không bận đi diễn hài để mọi người còn tìm được anh ấy.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Khổ ông oto, luật VN siêu vớ vẩn.oto vẫn phải dính trách nhiệm.
Thà 2 thằng này đâm mịa cột điện còn hơn.

Buster

Xe hơi
Cụ nhìn lại vụ xe cont Thái nguyên mà xem. Lỗi ko làm chủ tốc độ nó áp vào bất cứ ai đều chết cả, bất luận các chứng cứ khác
Cụ đánh võng sang vụ khác rồi. lx cont ko giảm tốc độ khi nhìn thấy chướng ngại vật vì cho rằng xi nhan đi thẳng. cho nên tội là rõ ràng. Còn đây là xe máy lấn làn đè vạch chạy nhanh đâm thẳng vào đầu ô tô trong tích tắc.

formen

Xe lăn
Cụ skuadi được cảm hoá sau thớt thái nguyên rồi. Hehe.

LuckyCar

Xe container
Cũng trên cái cầu này em cũng tý toi. Cách đây mấy năm, em đang đi trên cầu thì có cái xe bán trái cây (hai bên 2 sọt to đùng) dừng trên cầu, chị gái xe máy đi trước đầu xe em tránh cái xe trái cây, ngã vào đầu xe em. May em đi chậm nên phanh kịp.

Buster

Xe hơi
Nếu chứng minh tx Ỉn thấy xm "vòng vỉa" ở khoảng cách khá xa dựa vào camera hành trình của Ỉn thì xử sao nhỉ?
Cụ cứ ghi nhận lại vụ này rồi sẽ thấy. Sự thật luôn đến từ từ.

phuongpt12

Xe tải
Đúng là nhanh một giây, chấm cả đời!

MinhIphone

Xe tải
Xe oto có thiên hướng oánh lái phải, tức là có thấy xe máy phóng đến nhưng không đảm bảo biện pháp an toàn. Nếu phanh kịp thì va chạm có lẽ sẽ nhẹ nhàng hơn. Chưa kể cần kiểm tra xem oto có lắp thêm cái gì vào làm thay đổi kết cấu, ảnh hưởng đến khả năng vận hành an toàn cho xe không? Vụ này oto phải chịu trách nhiệm 40%.
Xe có cam cũng chịu trách nhiệm 1 phần. Vì khi đến đoạn đỉnh cầu góc nhìn thoáng nhất, anh ta phải quan sát qua gương thấy xe máy có dấu hiệu vượt ẩu thì phải nháy pha 2 lần báo hiệu cho xe ngược chiều cảnh giác. Đồng thời phải đi chậm hơn, nhưng do không nháy đèn, không giảm tốc độ nhanh nên đã đâm vào xe máy văng lại khiến xe văng về phía nạn nhân, làm nạn nhân bị thương thêm.
Cần xử lý nghiêm 2 phương tiện NGUỒN NGUY HIỂM CAO ĐỘ. Đề nghị xem xét cấm oto đi trên cầu vượt tránh nguy cơ đâm thủng lan can rơi xuống đất vào đầu nhân dân.
Mong 2 bạn xe máy không bị thương quá nặng, chắc nắng quá nên hoa mắt, lại đi đến đoạn gió to tạt quá mạnh nên bị nghiêng xe sang bên trái. Thương.
cụ Na để có nội dung còm như thế này gõ phím hết bao lâu? Chí ít, em ghi nhận Nội dung này sẽ làm mẫu cho bài văn tụi kids nhà em v/v Góc nhìn khác biệt đối với đám đông về cùng 1 hiện tượng. Nể cụ!.

cantona

Xe container
cụ Na để có nội dung còm như thế này gõ phím hết bao lâu? Chí ít, em ghi nhận Nội dung này sẽ làm mẫu cho bài văn tụi kids nhà em v/v Góc nhìn khác biệt đối với đám đông về cùng 1 hiện tượng. Nể cụ!.
Cụ quá lời, mấy cái văn này đọc báo thấy suốt nên em chỉ gõ lại ấy mà. Em chủ yếu là chuốt lời cho nó gãy gọn kẻo các cụ mợ lại chê là dốt chữ.

pham minh

Xe container
Loại này chết cho đỡ chật xh, chỉ khổ bác lái ô tô. Mà may nó ko ủi vào xe máy nào ko thì lại chết lây người khác