[Thảo luận] Nhiều cụ dính phạt ở ngã tư Phạm Hùng giao Đường cạnh Bảo tàng HN và TT Hội nghị QG

ubisapro

Xe trâu
Chiều qua em qua chỗ này, không hề thấy vạch ngang đường ở VT2. Không rõ em có nhầm không vì em đi 2b, đi thật thong thả để nhìn vạch ở mấy chỗ.
Em cũng chẳng để ý :D vì có hay ko cũng chẳng quan trọng khi cái đèn ko có hiệu lực. Mà em toàn đi từ Phạm Hùng rẽ Vũ Phạm Hàm, lúc về thì đi đường khác chứ ko đi đường này nữa. Nếu chiều Phạm hùng - VPH thì em nhớ là có vạch ngang dưới gầm cầu thì phải. Em mấy lần còn dừng ở đó vì đèn bên Phạm hùng xanh, em đi thì phải qua 1 loạt xe nên em chả dại (mặc dù vượt cũng chẳng sai:D). Mà cái vạch liền giữa đường chỗ này củ chuối lắm, cụ đi 2b rút kinh nghiệm trước ko dễ đè vạch. Em đi qua đây thỉnh thoảng vẫn chủ quan đè chút (cho dễ cua), nhưng trước đó em đá mắt xem có xxx đứng hay ko rùi:))

Dqlong

Xe tăng
2-> 4 em ko phản đối, 1 thì chắc cụ ít đi qua đây nên cụ chủ vẽ dễ hình dung vậy mà cụ ko thấy đúng. Cụ mở google map ra, cái đường phía dưới, chỗ VT1 của cụ chủ là đường Vũ Phạm Hàm đấy ợ. Cụ mở bản đồ xem có giống cụ chủ vẽ ko:D
Vâng, em nhầm ngã tư BigC, đây là ngã tư trước đấy.

Tronghungkt

Xe máy
hôm trước e mới bị tuýt lỗi đè vạch ở đây T__T