[Funland] Nhìn thì thích, nhưng có đáng khoe ra ?

Nguyên Đán

Xe buýt
Chạ phải tư dưng nó khoe đâu, một cách đánh bóng tên tuổi bản thân thôi. Ví dụ như cái thớt này chẳng hạn, ít nhất là đã lội đến trang thứ 7 để chém về em hoa hậu này rồi. Càng nhiều người để ý, bàn tán là tiền catxe của em ý càng tăng.
Như gấu nhà em, tin tức báo chí chả bao giờ đọc, vụ HDH là chủ đề súng đạn khắp các diễn đàn mạng mà em hỏi cũng chả biết là thằng nào. Nhưng mà hỏi mấy em người mẫu, diễn viên hôm nay ăn gì, mặc đồ nào là kể vanh vách. Suốt ngày lượn lờ fb mấy người nổi tiếng méo hiểu để làm cái gì, dù gấu nhà em cũng chẳng còn tuổi trẻ trâu nữa, ngót 40 rồi.
Chuẩn thế Cụ. Em hỏi rất nhiều em trẻ bây giờ, Tổng BT hay CT nước là ai, tụi nó ko bít. Nhưng hỏi mấy sâu bít lăng nhăng, đến cái lai quần ng ta tụi nó cũng sáng sáng tỏ. huhu

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều người phụ nữ sống bản năng như 1 con mèo cái.
Bảo Anh với anh này đâu đã chắc chắn có kết quả gì happy ending mà trưng ra như vậy nhỉ ?

Nguyên Đán

Xe buýt
Chúng nó làm gì cũng được, miễn là không vi phạm pháp luật.
Cụ nói nv ko sai, nhưng có vẻ vô cảm vs đời. Ng ta hay bình luận sau các vụ án, đại loại ngoài bị xét xử về mặt PL, còn còn 1 hình phạt về mặt lương tâm. Ở đây, ko nói đến vi phạm PL, nhưng thử hỏi có phù hợp vs thuần phong mỹ tục và lối sống của đại đa số ng dân VN hay ko. Và hành động như thế thì đc nhiều lời khen hay chê ? với ng bt có thể bỏ qua, nhưng là ng nổi tiếng, mỗi hành động của họ còn có rất đông đảo ng khác soi vào, chứ chưa m nói đến phải hướng đến sự chuẩn mực, làm gương để ng khác học tập, noi theo.

win7

[Tịch thu bằng lái]
Nó khoe mình mới có cái coi. Còn e thì ko khoe - xấu che.
Đã khoe nó phải toe toét ra xem mới sướn, chứ khoe dơ dáo thế kia khoe nàm gì hả cụ, em thay phản cảm, chỉ một mình em Jeny khoe là được ồi

Nana2015

Xe tăng
E này ngon thật. Đẻ mấy lứa rồi mà vẫn ngon