Nhờ các bác giúp em với

hcm77han

Xe đạp
em đang rất muốn mua ô tô mà em đang cân nhắc mua Honda Jazz 1.5 nhập khẩu, Civic 2.0 hoặc 1.8 AT và con Corolla nhập khẩu. Em chưa quyết định chọn con nào. Có người khen con này lại chê con kia.8o| . Ai đã dùng xin tư vấn cho em vơi. Thanks.

tuan-hv

Xe máy
Mua Civic được đấy bác ạ. Mặc dù là xe liên doanh nhưng em thấy nó khá đẹp và lịch sự. Riêng xe nhập khẩu thì ko có gì phải bàn nhưng việc sửa chữa, phụ tùng sau này mệt phết vì toàn phải nhập mà bác.
Bây giờ đặt xe Civic chắc tháng 11 có xe bác ạ.

vanhungbot

Xe máy
Nếu bác có tầm 40K thì nên mua con xì vịt 2.0. Qua tham khảo ý kiến mấy người chạy em này tại cơ quan em thì ai cũng khen em nó cả. Em cũng đặt em nó từ đầu tháng 7 giờ vẫn chưa có thông tin gì về nhận xe cả, nghe đâu dây truyền sản xuất xì vịt của hongda đang bị trục trặc gì đó. Nhưng nếu bác máu quá, chồng thêm 10M nữa thì có xe ngay trong vòng 3 ngày còn nếu không chắc phải cuối tháng 11 mới có mất

tuan-hv

Xe máy
Nếu bác có tầm 40K thì nên mua con xì vịt 2.0. Qua tham khảo ý kiến mấy người chạy em này tại cơ quan em thì ai cũng khen em nó cả. Em cũng đặt em nó từ đầu tháng 7 giờ vẫn chưa có thông tin gì về nhận xe cả, nghe đâu dây truyền sản xuất xì vịt của hongda đang bị trục trặc gì đó. Nhưng nếu bác máu quá, chồng thêm 10M nữa thì có xe ngay trong vòng 3 ngày còn nếu không chắc phải cuối tháng 11 mới có mất
Ối... bác cũng đặt xe từ đầu tháng 7 ạ? Nhà em cũng đặt một con 1.8MT xám bạc tại Tây Hồ hồi đầu tháng 7. Lúc đầu đến xem xe, bọn sale nịnh ngọt lắm, bảo là 23/8 có xe, nó còn vác cái danh sách giao xe ra, chỉ vào cái ô ngày 23/8 còn trống một chỗ và chắc như đinh đóng cột là nếu ký hợp đồng thì xe của em sẽ điền vào ô này. Nghe bùi tai, 15 phút sau mang tiền đến đặt cọc thì nó lôi cả thằng trưởng phòng kinh doanh (hay giám đốc kinh doanh) ra nói là "xin lỗi anh bọn em nhầm, anh đặt xe bây giờ thì phải đầu tháng 9 mới có xe".
Mịa, điêu éo chịu được 8o| Nhưng vì nhu cầu em vẫn buộc phải ký HĐ và đặt cọc, hôm trước gọi điện nó chốt ngày nhận xe là 07/9. Lần này mà ko có xe thì em "luộc" nó luôn. (h)

Union

Xe tải
em đang wuan tâm 1 em civic 1997 màu vàng cát sa mạc?chủ xe báo giá em là 17500$.ngoại thất thì em thấy OK.mâm HONDA xi INOX,FORM xe bắt mắt.nội thất thì màn hình nuốt DVD.camera de.em mún hỏi các bác máy móc em này thế nào,nghe chủ xe nói là 1.6,số tự động nữa mí bác.jía đó múc được hok mí bác.em cần tư vấn.thanks

Chỉnh sửa cuối: