Nhờ các cụ các pác tư vấn cho cháu mua chú 2 pánh nào - cháu chỉ có 60Tr thui

langthang_mu*a

Xe đạp

cupheu

Xe tăng
Chốt lại là Lx đi mợ ạ,có gì cứ alo hoặc ra hẳn cửa hàng gặp cụ Pi,cụ ý tư vấn cho,chứ cứ ngồi gõ như này đến bao h mợ mới có xe mà vi sờ vu :x

langthang_mu*a

Xe đạp
e thấy thằng libviet di cũng dẹp và dang hot, lên củng tí tỏn mua. mua dc 2 tháng hỏng vành sau di bh bắt đọi 1 dến 2 tháng mói có đồ .bây jio vẫn pải di xe kèm theo tiếng cạch cạch ,trong đâu bây jio cu nghi minh dang di xe dap thap ki 8x ko biêt bao jio nó mói gọi mình đên dể thay, và khi dấy ko biêt nó có hỏng sang cái khác ko? bây jio chăc pai quay lại con e bờ la de đi dọi khi nào no gọi dên thay mất.va e bắt dầu thấy chán con hàng việt .dúng la của rẻ là của ôi
Lib Việt dư này, thì hok bít LX việt ra sao cụ ơi, cụ nào đi rồi zả nhời cho cháu với ạ hix hix

langthang_mu*a

Xe đạp
Em có mua xe cũ không, mình đang định bán ps150i tầm đấy, ừ nhưng mà psi chắc không hợp với con gái đâu nhỉ :-<
Xe của cụ đi lâu chưa ạ? Cháu chưa ngồi thử hay đi thử Ps bao giờ ko biết sẽ dư lào nhỉ??? Xe của cụ màu gì thế ạ?

langthang_mu*a

Xe đạp
Chốt lại là Lx đi mợ ạ,có gì cứ alo hoặc ra hẳn cửa hàng gặp cụ Pi,cụ ý tư vấn cho,chứ cứ ngồi gõ như này đến bao h mợ mới có xe mà vi sờ vu :x
Cửa hàng cụ Pi ợ đâu ạ. Em chắc sẽ chốt iem LX ie 125 - đỏ cụ ạ. Nhưng mà lại đang định la liếm con Ps của 1 anh ở trang trước hị hị. Thế pi giờ mua LX nhờ cụ Pi mua còn được giảm 1tr nữa hok ạ ^^

pink_lady

Xe tải
Em gái ơi, chị đi cả Lib ie và LX ie rồi đây (Lib Việt 4 tháng, LX ie đang đi). Thành thật với em là chả khác gì nhau, mỗi tội LX nó đắt hơn 11tr thôi :"> Em mua xe về, đi vài tháng, hết thích thì cũng như nhau :)). Do chị mua Lib trước, hết thik Lib thì mua LX chứ nếu chị mua LX trước thì kiểu gì đi vài tháng cũng bán đi mua Lib. Thành ra khuyên em là mua Lib đi, vừa tiền, nếu em tầm 25t đổ xuống thì Lib hợp hơn, LX hợp đi làm công sở thôi!

[K]club

Xe tải
Em gái ơi, chị đi cả Lib ie và LX ie rồi đây (Lib Việt 4 tháng, LX ie đang đi). Thành thật với em là chả khác gì nhau, mỗi tội LX nó đắt hơn 11tr thôi :"> Em mua xe về, đi vài tháng, hết thích thì cũng như nhau :)). Do chị mua Lib trước, hết thik Lib thì mua LX chứ nếu chị mua LX trước thì kiểu gì đi vài tháng cũng bán đi mua Lib. Thành ra khuyên em là mua Lib đi, vừa tiền, nếu em tầm 25t đổ xuống thì Lib hợp hơn, LX hợp đi làm công sở thôi!
mợ là phụ nữ nên cảm giác lái của mợ không nét rồi :) em đi thấy khác nhau nhiều chứ mợ , cả tư thế ngồi , cảm giác vào cua , tay ga cũng khác nhau nhiều :))

langthang_mu*a

Xe đạp
Thank chị Pink nhìu nhìu ạ, nhưng mà e trót dại kết LX mất rùi hay sao ý. Hix hix làm sao e ko thích nổi Lib lun chị ạ