Nhờ các cụ chỉ giáo

tamtommy

Xe tăng
Tình hình là đứa em cháu nó mới biết đi xe nên cần làm gấp 1 tấm bằng A1. mà không phải thi gì cả. nói 1 cách ngắn gọn là MUA BẰNG A1. vậy cụ nào biết chỗ thì chỉ giùm em cháu với.
cháu xin cảm ơn nhìu nhìu ạ (b)(b)(b)

boividamme

Xe máy
ọc:77::77::77: cái đó chỉ cần lên ngồi 1 ngày rồi ngày hôm sau đi thi
dễ òm không cần phải mua cho mất công

trangjackie

Xe máy
đúng rồi cụ ạ, khuyên nó học đi cho vưỡng đi, em nói thật, đi ngon, không có bằng ra đường cũng chả bao giờ xxx thèm hỏi, còn có bằng ( cả A2) mà đi như vịt cúm thì đừng mang bằng, mà bỏ vào ví mấy cái bằng polime cho nhanh!!!

WTF

Xe tải
cụ chủ thớt vào OF mà ý thức kém thế nhỉ.
học là để an toàn cho chính em của cụ chứ có phải cho ai khác đâu mà mua chứ zzz

MOTOYA

Xe tăng
cụ chủ thớt vào OF mà ý thức kém thế nhỉ.
học là để an toàn cho chính em của cụ chứ có phải cho ai khác đâu mà mua chứ zzz
không biết thì hỏi sao đâu mừ...:))

Xe Lúc Lắc

Xe hơi
Bác nên để đứa em đi thì lấy bằng đi bác, thi giờ dễ òm cần gì mua bác> Nhân đây em có câu chuyện cũng vui vui : hồi xưa em cũng chạy xe 6-7 năm gì đó mà ko thi bằng lái mà chưa bao giờ bị xxx vịn vì bất cứ lỗi gì, sau khi có bằng đc đâu 2 tháng thì em bị xxx tuýt 3 lần:102:. Không biết cái này có cho bác và em bác rút đc kinh ngiệm gì ko ( nên có bằng hay ko ấy mà).

tamtommy

Xe tăng
dạ em cũng biết thế nhưng nó là con gái các bác ợ. với lại em thấy nó đi học suốt ngày nên mới k có thời gian đi học lấy bằng đấy chứ. các bác cố giúp em cháu cái đi.

DanteXXL

Xe tải
Cụ đến chỗ thi bằng, hỏi han xem ai là người trông thi lý thuyết phòng mà cháu nó sẽ thi, dúi cho vài ba trăm nhờ giúp đỡ, nó sẽ nhắc vở cháu nhà cụ trong phòng thi.
Còn thi thực hành thì dễ ợt, cụ tập cho cháu nó đi vòng 8 cho ngon là qua ngay ấy mà.

WTF

Xe tải
Cụ đến chỗ thi bằng, hỏi han xem ai là người trông thi lý thuyết phòng mà cháu nó sẽ thi, dúi cho vài ba trăm nhờ giúp đỡ, nó sẽ nhắc vở cháu nhà cụ trong phòng thi.
Còn thi thực hành thì dễ ợt, cụ tập cho cháu nó đi vòng 8 cho ngon là qua ngay ấy mà.
thực tế thi lý thuyết bây giờ là ko cần giúi giám thị nó cũng nhắc cho cả phòng cụ ợ :redface::redface::redface:

huy_tồ

Xe buýt
thôn Lò Gạch- xã lò vôi-Tỉnh lôi thôi- Huyện Rắc r
là con gái cụ chủ thớt cho em nó tập đi xe cho chắc đi ạ, em đi đường ớn mấy chị phụ nữ lắm, tay lái yếu mà ý thức kém, lắm bà lúc rẽ phanh gấp đứng luôn ở giữa đường rồi sệt ssệt rẽ sang, xong còn cái kiểu vội vàng j mà cứ len len lỏi lỏi hở chỗ nào len chỗ ý. Cứ tập tay lái cho chắc đi ạ xong rùi bằng thì chỉ cần thi mất nửa ngày rồi chờ khoảng 3 hôm nữa là có. Em cụ mà thi thì cụ bảo em, em nọpp hồ sơ ở ĐH GTVT dưới 300k tất tần tật luôn, bằng chuyển về tận nhà, đi thi lúc nào cũng đc nhắc sớm thi sớm về sớm