[Funland] Nhờ các cụ mợ về xà đơn

Abram

Xe điện
Cũng tại con Covid19, bọn trẻ con nhà em không lượn lờ được nên chúng đề nghị em mua xà đơn về tập ở nhà.
Em hỏi cụ Gúc và đang hướng tới cái xà KT1.1518, tuy nhiên cụ gúc chỉ ra có hai web: xadonxep.com và xadonkhanhtrinh.com, dưới web đều có Copyright. Hic.
Cả hai ông đều nhận là của công ty Khánh Trình; xét về đạo lý kinh doanh thì một doanh nghiệp uy tín họ không duy trì web kiểu đấy. Em không biết ông nào là thật, ông nào là giả; hay cả hai ông đều lởm.
Nay mang lên đây nhờ các cụ mợ tư vấn giúp em, em cảm ơn ạ.

Trần Đoành.

Xe container
Cũng tại con Covid19, bọn trẻ con nhà em không lượn lờ được nên chúng đề nghị em mua xà đơn về tập ở nhà.
Em hỏi cụ Gúc và đang hướng tới cái xà KT1.1518, tuy nhiên cụ gúc chỉ ra có hai web: xadonxep.com và xadonkhanhtrinh.com, dưới web đều có Copyright. Hic.
Cả hai ông đều nhận là của công ty Khánh Trình; xét về đạo lý kinh doanh thì một doanh nghiệp uy tín họ không duy trì web kiểu đấy. Em không biết ông nào là thật, ông nào là giả; hay cả hai ông đều lởm.
Cụ hỏi về chống đẩy em tư vấn đc chứ xà đơn ko thuộc sở trường của em, nhường cụ dưới =))

ducthangtailor

Xe tải
E lên shopee làm cái xà đơn treo cửa. Khá ok, lúc nào đi qua cửa lại đứng lại làm 1 2 hiệp 10 cái. Mỗi ngày đi qua tầm 5 vòng 👍

SIGNUS

Xe container
Người OF
Cụ hỏi về chống đẩy em tư vấn đc chứ xà đơn ko thuộc sở trường của em, nhường cụ dưới =))
Chống đẩy thì em có năng khiếu, xà đơn mới khoai :))
Gớm, các cụ cứ tự tin quá! Chừng nào hai cụ được như quảng cáo pin Energizer hồi trước ấy thì hãy khoe chứ! Em nhớ mãi cái thằng Energizer chống đẩy là nó đếm: 1 triệu không trăm hai mốt, một triệu không trăm hai hai.. Em tập mãi mà giờ vẫn kém nó 1 triệu :))

Trần Đoành.

Xe container
Gớm, các cụ cứ tự tin quá! Chừng nào hai cụ được như quảng cáo pin Energizer hồi trước ấy thì hãy khoe chứ! Em nhớ mãi cái thằng Energizer chống đẩy là nó đếm: 1 triệu không trăm hai mốt, một triệu không trăm hai hai.. Em tập mãi mà giờ vẫn kém nó 1 triệu :))
Hung hăng tý thôi... Chúc mừng cụ đạt đc số lẻ của nó
Nói thầm nhá... Cụ ướt mũi giày lâu chửa =)) =))=))

Baolongkub

Xe tăng

onano69

Xe container
Em chơi cái xà đơn cửa 280k, cả nhà em đu lên vẫn thẳng tưng ;)

Chembao

Xe container
Xem ở trên mạng thì ảo lắm cả về chất lượng cả về giá, cụ chịu khó chạy ra mạn sân vđ Hàng Đẫy có đầy :D

Me^4ba'nh

Xe tăng
Hai web là 1 cụ ạ. Cụ không xem kỹ địa chỉ cửa hàng ở cuối trang web. Còn lấy chung 2 địa chỉ cửa hàng nữa thì chịu.
Em mua nhiều xà đơn ( mua hộ cho họ hàng bị đau lưng ) của xadonxep ý cụ. Hàng chuẩn luôn.

Abram

Xe điện
Hai web là 1 cụ ạ. Cụ không xem kỹ địa chỉ cửa hàng ở cuối trang web. Còn lấy chung 2 địa chỉ cửa hàng nữa thì chịu.
Em mua nhiều xà đơn ( mua hộ cho họ hàng bị đau lưng ) của xadonxep ý cụ. Hàng chuẩn luôn.
Cả 2 website đều cho cùng địa chỉ DN và Showroom mà cụ
Vâng các cụ.
Em vừa xem lại, hai thằng có cùng địa chỉ doanh nghiệp, các thông tin chính cơ bản giống nhau, cả thông tin về sản phẩm. Thông tin đt và email mạnh thằng nào thằng ấy điền của nó. Thằng xadonxep tuyên bố web của nó là “Chính thức và duy nhất”, bố khỉ.

Nếu đúng chúng nó là một thì hoặc chúng nó đang đánh nhau hoặc thằng CEO của nó bị ấm đầu :))

Me^4ba'nh

Xe tăng
Vâng các cụ.
Em vừa xem lại, hai thằng có cùng địa chỉ doanh nghiệp, các thông tin chính cơ bản giống nhau, cả thông tin về sản phẩm. Thông tin đt và email mạnh thằng nào thằng ấy điền của nó. Thằng xadonxep tuyên bố web của nó là “Chính thức và duy nhất”, bố khỉ.

Nếu đúng chúng nó là một thì hoặc chúng nó đang đánh nhau hoặc thằng CEO của nó bị ấm đầu :))
2 thằng đều là đại lý thôi cụ ạ. Có khi chả thằng nào là chủ ở 2 cái cửa hàng kia mà chỉ nhận hàng về bán online :)) .
Cơ bản hàng chuẩn và giá chuẩn là được.

my dinh

Xe điện
Chống đẩy thì em còn biết chứ xà đơn đi động thì em chịu , em nhà mặt đất mới gọi thợ sắt chồng cho 1 cái cũng OK, còn 3 f1 thì đứa 5 cái đứa 10 cái , cậu cả thì chắc tầm 2 chục gì đó còn em bập bõm ngày chơi ngày không😂😂😂

doccocuukiem

Xe điện
Xà đơn giờ chỉ ngoắc 2 ngón tay phải vào là kéo chục cái vô tư. Chả tập tành gì cả mà không hiểu sao càng về già ngón tay càng khoẻ :))

hunggal

Xe tăng
Em mua cái thanh xà gắn cửa có hơn 100k dùng gần năm nay vẫn ngon choét. Tháo lắp cực dễ dàng, không chiếm diện tích.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Hung hăng tý thôi... Chúc mừng cụ đạt đc số lẻ của nó
Nói thầm nhá... Cụ ướt mũi giày lâu chửa =)) =))=))
Làm sao mà ướt đc cụ, em tập tành ghê lắm.......

.......nên tay cầm bô chắc nịch luôn :))