Nhờ các cụ tư vấn giúp bộ 4 loa jbl này nhé.

DVDtrieubon

Xe điện
Loa jbl GTO 609C với club 6500c thì dòng nào hơn hả cụ. Xe em honda CRV có 8 loa (mỗi cánh cửa la 1 bass 1 treble) thì thay hết và 4 bộ load jbl gto609c hoặc club 6500c có được không bác nhỉ
noi trung loa nay chơi nhac dj thôi nhạc nhẹ nghe chán

lamnguyen121186

Xe tải
Nhà 9 - Ngách 9 - Ngõ Tô Tiền - Khâm Thiên - HN
Website
www.facebook.com
Thanks cụ, em xem review của mấy anh tây thấy họ đánh giá bộ loa này hay nên cũng thử cụ ạ. Có cái sau vụ này em thấy mấy cụ kinh doanh hàng này ở HN rất kỳ, gọi đt hỏi thì ậm ừ nói báo giá thì khoảng, có nơi bán rẻ thì lại nói là loa bãi, em gọi mua mới 100% luôn nguyên hộp, có đắt hơn tý chút cũng chẳng là bao mà thấy thoải mái. Phải nói các bạn trong SG bán rất nhiệt tình chu đáo, đấu hết dây giúp cẩn thận chuyên nghiệp gửi ngay ra cho em, mua hôm trước thì đến trưa hôm sau đã nhận được hàng. Cảm thấy rất thích cụ ạ, đắt rẻ chút không biết nhưng thấy họ làm việc thật tuyệt.
Cụ ơi , em check bộ loa này thì thấy giá linh tinh quá . Cặp JBL 609C giá có 1tr3 thì là hàng tàu nhái phải ko cụ ? Bộ của cụ chính hãng hay hàng nhái , cụ có cách phân biệt không ?

otothanglong

Xe điện
Cụ ơi , em check bộ loa này thì thấy giá linh tinh quá . Cặp JBL 609C giá có 1tr3 thì là hàng tàu nhái phải ko cụ ? Bộ của cụ chính hãng hay hàng nhái , cụ có cách phân biệt không ?
Em mua của một bạn chuyên âm thanh trong SG lâu rồi em cũng không nhớ và không lưu sdt cụ ạ.