Nhờ định giá bán ANF 2.0 HB - 2015

bai

Xe điện
Thanks cụ, đổi thế hóa ra xuống đời mất (ít nhất dung tích Xilanh nhỏ hơn ;)))
Theo cụ nên lấy máy dầu hay xăng? máy dầu Huyndai e thấy tốt hơn Ford nhiều thật (vì cty em vừa láy EV 2.2 xong).
Santafe thì cụ phải chơi máy dầu rồi. Máy dầu của Hyundai khỏi chê, ford chỉ có xách dép.

Zonda R

Xe tăng

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Em thì em chưa tin việc này lắm đâu.
Hiện giờ thì máy dầu trên santafe ngon hơn trên ranger và everest cụ ạ, ít nhất là về công nghệ thì mới hơn chút. Còn về độ bền thì thời gian kiểm chứng.
Hiện giờ máy 3.2 mà ford dùng cho ranger và everest đã..luống tuổi vì nền tảng từ đầu những năm 2000, Hyundai thì do máy đời mới hơn nên công suất cao hơn nhiều ở cùng thể tích xy lanh.
Năm sau ford sẽ cho ra đời máy dầu mới thay thế cho dòng hiện tại cụ ạ.
Hiện giờ nếu so máy santafe và máy ford everest thì máy hyundai có hiệu suất dung tích xy lanh/công suất tốt hơn.

bai

Xe điện
Em thì em chưa tin việc này lắm đâu.
Hiện giờ thì máy dầu trên santafe ngon hơn trên ranger và everest cụ ạ, ít nhất là về công nghệ thì mới hơn chút. Còn về độ bền thì thời gian kiểm chứng.
Hiện giờ máy 3.2 mà ford dùng cho ranger và everest đã..luống tuổi vì nền tảng từ đầu những năm 2000, Hyundai thì do máy đời mới hơn nên công suất cao hơn nhiều ở cùng thể tích xy lanh.
Năm sau ford sẽ cho ra đời máy dầu mới thay thế cho dòng hiện tại cụ ạ.
Hiện giờ nếu so máy santafe và máy ford everest thì máy hyundai có hiệu suất dung tích xy lanh/công suất tốt hơn.
Em nghe nói, nhưng không biết rõ nguồn ở đâu là Hyundai mua công nghệ máy dầu của Mercedes và biến nó thành niềm tự hào của Hàn Quốc.

khactuyen

Xe tăng
Tại thời điểm này, Với xe du lịch thì lúc nào, hãng nào em cũng khuyên bác mua xe máy xăng ạ.
E thấy máy xăng của Huyndai không được ngon lắm, máy dùng cn cũ, cs yếu, độ trâu bò ko biêt bằng CRV ko với lại xác xe nặng nữa.
Cụ đã test thử con máy dầu chưa?
Ngoài SF còn có con Kia sorento dùng chung máy và khung gầm, cụ nghĩ sao?

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Ngồi lái tiếng ồn vọng vào có lớn lắm ko cụ? EV 2016 máy 2.2 thốc ga vẫn ồn lắm.
Cụ sang box Hyundai có nhiều thớt về Fe trong đấy nói hết rồi. Nói chung máy dầu thì không tránh được đâu.

Truongcb86

Xe tải
Ngồi lái tiếng ồn vọng vào có lớn lắm ko cụ? EV 2016 máy 2.2 thốc ga vẫn ồn lắm.
Thốc ga thì máy xăng cũng gầm lên chứ k nói máy dầu tuy nhiên stf là dòng máy dầu êm nhất trong tầm tiền rồi, người nào mới lái có khi không phân biệt được máy xăng hay dầu ấy cụ.

thanhnvc

Xe máy
cụ nào có ý định bán thì cho tí hình ảnh đê

hainguyen74

Xe tải
báo cáo cụ em cũng đang chung giường chung chiếu với PS đây, từ lâu em đã gọi là hs powershit rồi. Vừa rồi vật quá mới nhảy thử em ướt át 1.5 phiên bản '16 về nhà mất ngủ mấy đêm. Khấn vái các kiểu thả con lô kèm bộ 15 tờ mà mộng vẫn hoài mộng

civic2010

Xe buýt
báo cáo cụ em cũng đang chung giường chung chiếu với PS đây, từ lâu em đã gọi là hs powershit rồi. Vừa rồi vật quá mới nhảy thử em ướt át 1.5 phiên bản '16 về nhà mất ngủ mấy đêm. Khấn vái các kiểu thả con lô kèm bộ 15 tờ mà mộng vẫn hoài mộng
Đúng là cái bộ côn số này mất dạy. Em vừa đi một vòng đầy đủ cảm xúc :D
Hà nội lên mù cang chải sau khi up date phần mềm, xăng báo ăn 25l thấy thất vọng. Tâm lý ổn dần khi thấy nó có giảm nhưng rất từ từ.
Lên leo đèo dốc vào bản nó kêu còng cọc, côn trượt tăng tốc kém, đổ đèo trôi ầm ầm, ghìm bằng số như không, thấy chán kinh hồn luôn. Vẫn như vậy khi leo sang sapa nhưng an ủi chút là xăng giảm về cỡ 12l.
Từ lào cai về bằng cao tốc sao thấy yêu thế, mượt mà, bốc nhanh, êm ái. Càng về gần hà nội càng thấy yêu vì xăng về mức 9l, vậy là yên tâm vụ up date rồi.
Nhưng, lại là nhưng, vào trong phố đúng lúc tan tầm thì ôi thôi con bà nó như con ngựa chứng, giật đùng đùng như chưa hề có cuộc up date :)) nổi điên chỉ muốn vứt bố nó xe.
Chạy trong phố mấy ngày thì nó học lại cũng đỡ nhiều.
Kết luận lại chỉ nên vác ra đường bằng và thoáng mà chạy, cấm chạy đèo núi với tắc đường. Nói cách khác là mang sang mỹ mà đi :D
Mà chạy cao tốc hà nội hải phòng nó cách âm cực tốt đấy, em chạy crv nó ồn như phản lực.