[Nhờ MOD] Xin các cụ cho ý kiến về dự định của em !!

dongnat

Xe điện
Ông này hỏng nặng, vợ cả thì không lo lại suy tư, dằn vặt, quằn qoại với cả vợ II....há há....E fun để đá đểu cụ tí
Suy tư dằn vặt thế này bằng nửa ông bạn em thôi, bạn em vật vã về xe đến mức trọc đầu, ko mọc nổi cả râu lẫn tóc cơ

Mon 29V

Xe điện
Các cụ cho em hỏi có nên thỉnh thoảng cho đánh bóng nội thất ko ạ, và nên làm ở chỗ nào là tốt? Xe em nội thất màu đen, gần đây có cảm giác trên mặt ghế xuất hiên vết rạn rất nhỏ (mặc dù xe em để trong ga ra 100% thời gian), nên cũng muốn hỏi cách giữ cho bền.

Songnam

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi có nên thỉnh thoảng cho đánh bóng nội thất ko ạ, và nên làm ở chỗ nào là tốt? Xe em nội thất màu đen, gần đây có cảm giác trên mặt ghế xuất hiên vết rạn rất nhỏ (mặc dù xe em để trong ga ra 100% thời gian), nên cũng muốn hỏi cách giữ cho bền.
Nên cụ ạ, cụ cứ qua chỗ bác Tuấn trọc số 5 Phan Kế Bính em thấy ổn ạ.

Songnam

Xe hơi
Không hổ danh dongnat, đâm chém tơi bời :))
Cụ ơi! GLK 2013 ngay và luôn đi cụ ơi.....Trông em nó yêu lắm...em mà giàu nhất định em xơi món này....trẻ trung, lịch lãm và thời trang!

Songnam

Xe hơi
Suy tư dằn vặt thế này bằng nửa ông bạn em thôi, bạn em vật vã về xe đến mức trọc đầu, ko mọc nổi cả râu lẫn tóc cơ
Hôm trước mấy a em ngồi uống bia ở Văn cao, vắng bác To Tá thấy vắng vắng....trong người cứ bồn chồn anh Diễn ạ...

NamCuong4567

Xe tải
Cái này cứ đi theo cụ beef là ngon hết, em thề :))

beefburger

Xe tăng
Cái này cứ đi theo cụ beef là ngon hết, em thề :))
Cụ chìm phát không nổi tăm, anh em muốn ới cụ cái cũng khó quá đi. Em giờ về quy ẩn rồi ạ, không ham hố gì nữa, sức cũng kiệt rồi nên em xin rút, để cho các LÃNH ĐẠO có cấp có phẩm phát biểu cho nó to chứ em sợ lắm
Ôi songnam ơi ông có bị sao không mà dám NHỚ cấp TÁ ra ngồi bia vỉa hè hả ông! bụng to phải ngồi ghế VIP cơ, ngồi ghế nhựa như anh em mình ngồi nó vỡ phát có mà đi cái bàn tọa ấy à

Chỉnh sửa cuối:

dongnat

Xe điện
Cụ chìm phát không nổi tăm, anh em muốn ới cụ cái cũng khó quá đi. Em giờ về quy ẩn rồi ạ, không ham hố gì nữa, sức cũng kiệt rồi nên em xin rút, để cho các LÃNH ĐẠO có cấp có phẩm phát biểu cho nó to chứ em sợ lắm
Ôi songnam ơi ông có bị sao không mà dám NHỚ cấp TÁ ra ngồi bia vỉa hè hả ông! bụng to phải ngồi ghế VIP cơ, ngồi ghế nhựa như anh em mình ngồi nó vỡ phát có mà đi cái bàn tọa ấy à
Gió nhẹ quá, hơi mát mát....
Thế này gọi là vừa được Ăn vừa được nói...oai phong không để đâu cho hết....

Chỉnh sửa cuối:

Mon 29V

Xe điện
Cụ beef làm gì mà tự khiêm thế, cụ thương tình chỉ giáo thêm cho em đi.

Mon 29V

Xe điện
À hôm trước thấy cụ giới thiệu cái đồ waxing cho các em Mec, lúc nào rảnh cụ hd em các đặt hàng về với nhé.

Songnam

Xe hơi
Lâu ngày, cuối tuần rảnh, em vào ủn cho thớt này nó lên....Em thấy ý tưởng bác Beef rất hay....nhưng hình như chưa được hiệu quả lắm và đôi khi đi chệch hướng thì phải ợ.... Àh, báo cáo luôn là xe em đã đẹp hơn chút so với lúc chưa làm rùi ạ...

Mazda 929

Xe điện
Lâu ngày, cuối tuần rảnh, em vào ủn cho thớt này nó lên....Em thấy ý tưởng bác Beef rất hay....nhưng hình như chưa được hiệu quả lắm và đôi khi đi chệch hướng thì phải ợ.... Àh, báo cáo luôn là xe em đã đẹp hơn chút so với lúc chưa làm rùi ạ...
Cụ tốn bao xiền thì chắc chắn sẽ đẹp hơn rồi ợ! mà em thấy bụng Cụ bé mà cụ uống bia ác thế ?? hay em nó uống cùng Cụ!:)):))

beefburger

Xe tăng
Em cũng sắp đi làm service đợt tới em và cụ cùng đi nha, có gì ta bàn tiếp, con đường còn dài lắm cụ ạ

taothao70

Xe hơi
Em cũng sắp đi làm service đợt tới em và cụ cùng đi nha, có gì ta bàn tiếp, con đường còn dài lắm cụ ạ
Chào cụ Beef, cái vụ giảm xóc xe cụ vẫn ngon lành đấy chứ? mấy hôm qua Tuấn trọc ở Phan Kế Bính rửa xe nói cụ giới thiệu được phun dưỡng lốp miến phí.
Mà chỗ Tuấn trọc PKB rửa xe ngon choét, chỉ mỗi cái tội lên lái xe hay đánh tay lái chết, nhìn hơi chán.

beefburger

Xe tăng
Chào cụ Beef, cái vụ giảm xóc xe cụ vẫn ngon lành đấy chứ? mấy hôm qua Tuấn trọc ở Phan Kế Bính rửa xe nói cụ giới thiệu được phun dưỡng lốp miến phí.
Mà chỗ Tuấn trọc PKB rửa xe ngon choét, chỉ mỗi cái tội lên lái xe hay đánh tay lái chết, nhìn hơi chán.
Hiiii lâu lắm không thấy cụ, Em cũng ổn ạ, còn vụ đánh Lái chết thì Em không rõ lắm, Tuấn nó cũng có chạy Xe nhưng Lai non lắm ạ.