[TNGT] Nhờ truy tìm xe Huyndai Getz 30T 4645 gây tại nạn rồi bỏ chạy đêm 8/3

MrChuoi

Xe hơi
Kể ra cũng nhạt, nhưng có thể là dĩ hòa vi quí cho lành. Nhưng em hơi tò mò : Không biết kết cục của chiếc xe khi về với cụ oto4rent nó như thế nào và được xử lí ra sao nhỉ ?

SVC

[Tịch thu bằng lái]
cũng có thể chủ xe, nạn nhân và lái xe đang nói chuyện riêng ko muốn Public :^)
UI dào.
Người ta đóng cửa bẩu nhau.
Cứ như cái vụ xa Ma tịt đổ xăng cây Trần Nhật Duật mãi hông đầy í mờ.
Các cụ cứ lắm í kiến í cò.
Nhiễu

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com
Thôi, xong!

Em đi buôn muối đây

Kể ra cụ chủ thớt đừng thông báo việc cụ nhận được lời xin lỗi vội để cái thớt này dài cỡ gấp đôi thế này có phải tốt không, còn gần 2 tiếng nữa mới đến giờ MU đập Milan. ...án

Em dự là trong số 28 tài này, fan của MU chiếm hơn 2/3:21::21::21:
Đang lái xe trên đoạn đường này: 28 (17 lái chính và 11 lái phụ)
TLS, aibolit, all4country, cascader, DHT06, hainamffi, HorsePower, I love SF, Lai Au, linhnm, Mạnh Duy, MU 4ever, nghiemhung, Rô-Ron, Thích Lái Xe

Tourcare

Xe tăng
Cái loại lái xe mà gây tai nạn rồi bỏ chạy, không đáng là con chó. Ông chủ thớt này hiền nhỉ, tìm tung tích loạn lên mà chỉ thế thôi sao? Ông không phải lo cho bên cho thuê xe, vì giả sử công an có giữ xe thì thằng thuê xe gây tai nạn kia cũng phải đền bù, khéo cụ oto4rent gì đó lại còn cảm ơn:69::69:
Bác xử cái loại mất dạy, gây tai nạn bỏ chạy thế thì cũng chẳng xứng mà vào cái OF này rêu rao lên nữa.

amazoncafe

Xe tăng
Thông tin vỉa hè : hình như lại là hình như, em dự là ... cụ chủ thớt phải gọi thằng LX kia bằng ông trẻ hay sao ý - hình như là có họ hàng xa, em dự thế, Em té

thanhduong

Xe tải
Em tuổi nhỏ cũng xin phát biểu đôi lời: Tinh thần của ae OF thật là nhiệt tình và trách nhiệm, nhưng mỗi người mỗi suy nghĩ, mỗi người mỗi hoàn cảnh, với bác chủ thớt chỉ cần lời xin lỗi là ok thì chúng ta cũng ko nên suy xét bác chủ thớt làm j. Vì có nhiều ae còn bức xúc mong bác chủ thớt or bác chủ xe đăng đàn nói vơi ae OF vài tiếng.

mobifone0906

Xe tải
Website
www.thamdinhgia.org
tớ xem đến đoạn cụ 75 cáo bận khi mà anh em tìm được ra thằng chó lái kia là ai ở đâu - thì tớ hiểu chất cụ chủ thớt là thế nào rồi :D cụ cứ khoe nhà cụ ở chợ zời, gớm cứ như doạ khỉ. Thế mà cứ vào hoắng cả lên những gì gì và này nọ - có vẻ điềm tĩnh và kinh lắm

Tớ gọi thằng lái xe kia là thằng chó, vì chính xác ko có từ nào tốt hơn - nó đâm người ta rồi bỏ chạy, mà lại đâm phụ nữ vào ngày 8/3. Cụ 75 bảo tí nưã nó giết vợ chưa cưới cuả cụ, xong rồi cuối cùng thì cụ lại cười rất nhạt, gọi thằng kia bằng bác (ngang hàng với anh em mình) và nghe 1 câu xin lỗi qua phôn chả biết cuả ông nào, rồi thoả mãn

:77:

vào reg nick chỉ để giả quyết 1 phi vụ hoàn toàn cá nhân và tầm phào cuả cụ, xem ra OF mình bây giờ hơi rộng cưả nhỉ*-)
Còn gì để nói nữa không nhỉ ?:biggrin:

Tuanphim

Xe điện
Chủ thớt: Cũng nhờ anh em Of mà cụ đã tìm ra đối tượng, thì cụ cũng nên có vài lời với mọi người, đừng vào vứt toẹt cái nỗi khổ của cụ, khi được giúp giải quyết thì cắp đít đi, giải thích qua loa.
Nếu cụ không giải thích kỹ càng hơn, em sẽ là người vote trừ cụ đầu tiên.

hummerh2t

Xe đạp
*-)đầu nghĩ j` mà tay, chân làm bậy quá! :102::102::102::102::102::102:

David Pham

Xe buýt
Chủ thớt: Cũng nhờ anh em Of mà cụ đã tìm ra đối tượng, thì cụ cũng nên có vài lời với mọi người, đừng vào vứt toẹt cái nỗi khổ của cụ, khi được giúp giải quyết thì cắp đít đi, giải thích qua loa.
Nếu cụ không giải thích kỹ càng hơn, em sẽ là người vote trừ cụ đầu tiên.
Trường hợp này làm em nhớ đến một vụ năm ngoái hay năm kia gì đó. Có một bác Ofer (ngại nhắc tên) xích mích trên đường cầu vượt Mai Dịch với xe của xxx trên miền ngược xuống, gấu nhà bác ấy bị xxx hành hung nữa.... Bác này lên OF mở cái thớt tiêu đề hoành tráng như của hội nghị Diên Hồng kêu gọi mọi người góp ý, giúp đỡ. Sau đó thấy thớt này xôm lắm, các bác nhà ta nhiệt tình họp bàn, lên kế hoạch ầm ĩ, mọi người đỏ mắt hóng tin, cuối cùng chả biết kết quả thế nào bác ấy xả nước ào một cái xong, mất hút, chả có nhời kết / cảm gì hết. CHÁN!!!

dlamtv

Xe buýt
Em nghĩ gặp phải TH dư này thì về sau chẳng có ai ra tay nghĩa hiệp giúp đỡ nữa, phí công của AE OF nhiệt tình giúp đỡ.
Cụ chủ thớt coi chừng vô tình lại hại người khác đó.
Có nên chăng mở những thớt kiểu này và vứt toẹt nó như vậy*-)

Thích Lái Xe

Xe tải
Website
www.otofun.net
Cụ oto4rent vào chốt hạ kết quả, xem tình hình thanh lý hợp đồng dư nào :102:
Treo kết thúc câu chuyện làm bà con chán chường ,dửng dưng chẳng còn có tý hứng thú nào cho các vụ việc hot tiếp theo nữa:'(:'(

waa

Xe tải
Thông cảm cho cụ chủ thớt, vì mặt đỏ hăm he dữ tợn nhưng khi gặp được đối tượng rồi mặt vàng như nghệ .... như các bác thấy con mình bị đánh, tính qua nhà hàng xóm chửi nhưng trúng giang hồ hay xxx thứ thiệt nên đành ... làm A Q chính truyện cho yên ổn , tối lên giường cứ tự nhủ đã đánh bầm mặt thằng í rồi , nó lạy mình như tế sao rồi , ... , vì chỉ có những thằng du côn , hoặc có thế mạnh gì đó mới tông người mà bỏ chạy né trách nhiệm thôi , anh em đàng hoàng bao giờ làm thế ? Nên bản báo cáo của chủ thớt xin anh em tự kết luận, không dám đưa tin lên , nhỡ thằng cu ấy nó xem , hoặc có ai mách nó thì nguy to cho cụ chủ thớt .

xe chua lua

Xe tải
em gặp con này em sẽ báo ngay cho cụ

Tuanphim

Xe điện
Trường hợp này làm em nhớ đến một vụ năm ngoái hay năm kia gì đó. Có một bác Ofer (ngại nhắc tên) xích mích trên đường cầu vượt Mai Dịch với xe của xxx trên miền ngược xuống, gấu nhà bác ấy bị xxx hành hung nữa.... Bác này lên OF mở cái thớt tiêu đề hoành tráng như của hội nghị Diên Hồng kêu gọi mọi người góp ý, giúp đỡ. Sau đó thấy thớt này xôm lắm, các bác nhà ta nhiệt tình họp bàn, lên kế hoạch ầm ĩ, mọi người đỏ mắt hóng tin, cuối cùng chả biết kết quả thế nào bác ấy xả nước ào một cái xong, mất hút, chả có nhời kết / cảm gì hết. CHÁN!!!
Nếu mà ai cũng như thế này thì những cụ như cụ Land, Longvu và tất cả anh em of khác sẽ nản, không muốn giúp nữa. Còn gì là tình of nữa :^)

technicvn

Xe buýt
Em thấy một số cụ nóng tính quá ợ. Nếu là cụ chủ thớt, sau khi nhận được điện thoại của thằng lx kia, các cụ sẽ xử lý dư lào?

LuckyCar

Xe container
Thớt này sống lâu nhỉ sau khi cụ chủ thớt cho nó die. Hiện tại số lượng thành viên bức xúc về kết thúc của câu chuyện đã tăng đáng kể và thậm chí có thể so sánh được với số lượng thành viên bức xúc về lái xe gây tai nạn. Buồn!!!