Nhờ tư vấn : 5 tỉ đầu tư vào mảng bất động sản nào lúc này

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
5 tỷ thì em có vài cái đất dịch vụ ở mấy khu công nghiệp yên phong hoặc đồng văn 4.
Đất dịch vụ các cụ nhé, nên lướt sóng kém. Chủ yếu để cho thuê làm dịch vụ thôi ạ. Giá thì loanh quanh 17 20, cao hơn thì khoảng 25

maidung882005

Xe buýt
5 tỷ thì em có vài cái đất dịch vụ ở mấy khu công nghiệp yên phong hoặc đồng văn 4.
Đất dịch vụ các cụ nhé, nên lướt sóng kém. Chủ yếu để cho thuê làm dịch vụ thôi ạ. Giá thì loanh quanh 17 20, cao hơn thì khoảng 25
Đất đồng văn đâu giao dịch dc đâu bạn e kẹt 4 mảnh dưới đó

Vâng cụ. Đất dưới đây đa phần là khó thanh khoản. Thế nên em mới báo là lướt sóng kém. Chủ yếu mua là để làm dịch vụ thôi ạ
Đất Đồng Văn cò thổi quá trời mà không thể lên được cụ à. Đất đấy em nghĩ lâu dài có vẻ ổn hơn.

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Đất Đồng Văn cò thổi quá trời mà không thể lên được cụ à. Đất đấy em nghĩ lâu dài có vẻ ổn hơn.
Đất làng đồng văn thì bình thường. Nhưng đất trong khu công nghiệp nó cao hơn đất làng nên khó thanh khoản.
Đất dịch vụ ở đấy cũng có sổ đỏ tổng rồi, mua thì tách sổ thôi. Giá đất cao nhưng bù lại thì là đất trog khu công nghiệp, khả năng lên giá không cao nhưng lại để làm dịch vụ, kinh doanh các kiểu.
Cụ nào mua đất để kinh doanh thì ổn chứ còn lướt sóng là chết dí

Hainam2907

Xe máy
Em mới bán xong căn nhà dư ra 5 tỉ đang đau đầu chưa biết mang đi đầu tư đâu tiếp vào thời điểm này,ngoảnh lại thấy giá bds cả nước đều đã cao

1.Gửi ngân hàng thì tiền lãi chẳng là bao làm giàu cho ngân hàng là chính
2.Mua chung cư cho thuê thời buổi này cũng chẳng khả thi,tiền cho thuê thua cả lãi ngân hàng mà chung cư ngày càng xuống cấp
3.Mua đất nền vẫn là phương án em thiên về nhất nhưng chưa có ý tưởng

Các nhà đầu tư chân chính rất mong cho em ít lời khuyên vài địa điểm đẹp tiềm năng trong tương lai 3-10 năm tới.E sẵn sàng đầu tư dài hạn ko ham hố lướt sóng vi cũng bận chuyên môn ko có thời gian bám sát thị trường :)
cụ tham khảo FLC sầm sơn xem, có thông tin SunGroup cũng đầu tư ngay cạnh đấy đó

mrkiemtien

Xe buýt
tặng các cụ view harbor bay và tái định cư hùng thắng e quay hôm kia ợ

xecub49

Xe điện
Em mới bán xong căn nhà dư ra 5 tỉ đang đau đầu chưa biết mang đi đầu tư đâu tiếp vào thời điểm này,ngoảnh lại thấy giá bds cả nước đều đã cao

2.Mua chung cư cho thuê thời buổi này cũng chẳng khả thi,tiền cho thuê thua cả lãi ngân hàng mà chung cư ngày càng xuống cấp

Các nhà đầu tư chân chính rất mong cho em ít lời khuyên vài địa điểm đẹp tiềm năng trong tương lai 3-10 năm tới.E sẵn sàng đầu tư dài hạn ko ham hố lướt sóng vi cũng bận chuyên môn ko có thời gian bám sát thị trường :)
Có tiền lên đây nhờ tư vấn, em thấy thế này:
1. Rất loãng do có nhiều hướng đầu tư trên khắp cả nước, cụ không thể kiểm chứng đúng sai để thực hiện
2. Các nhà đầu tư thực, đang đầu tư ở đâu đó muốn cụ cùng tham gia với mục đích giá khu vực đó có thể đẩy lên, hoặc để cụ vào thay thế họ để họ chuyển mảng khác
3. Các bạn cò sẽ cho bạn các khu vực bạn ấy đang bán hàng để các bạn ấy có thêm thu nhập và doanh số.
4. Các khu vực mà có thể nhìn thấy hiệu quả đầu tư chắc chả có ai public trên này đâu ạ.

haiho

Đi bộ
Hiện tại đầu tư vùng ven hà nội được bác ạ, với 5 tỷ thì đầu tư Shophouse gần gia lâm chẳng hạn vd thị xã từ sơn khu đô thi vsip chẳng hạn, có 4 tỷ mà đường rộng 56m hạ tầng cũng đẹp, em cũng mua 1 căn liền kề trong đó 2 tỷ hồi tháng 4 và đây là nhà liền kề nhà em

linkkaka

Xe buýt
Vì sao cụ nói rõ được ko ạ :)
Sungroup đang đặt gạch UB tỉnh QN cho phép nghiên cứu đầu tư khu du lịch ngoài đó rồi, một thời gian nữa mà công bố chính thức thì chắc đất lại tăng gấp chục lần, nên đầu tư bây giờ là hợp lý Cụ ợ!

trucbach76

Xe hơi
Sungroup đang đặt gạch UB tỉnh QN cho phép nghiên cứu đầu tư khu du lịch ngoài đó rồi, một thời gian nữa mà công bố chính thức thì chắc đất lại tăng gấp chục lần, nên đầu tư bây giờ là hợp lý Cụ ợ!
Nhân 10 cơ à em nghe là máu rồi
Ở đâu Quảng ninh thế cụ
Thanh

mrkiemtien

Xe buýt
Thời gian này đừng có dại mà ham nhân 5-10
Lớ ngớ 10 năm mới thanh khoản đc đó ợ

Alan Turing

Xe tải
Em mới bán xong căn nhà dư ra 5 tỉ đang đau đầu chưa biết mang đi đầu tư đâu tiếp vào thời điể này,ngoảnh lại thấy giá bds cả nước đều đã cao

Nhà cụ ở TP nào thì nên đầu tư vào TP ấy vì cụ ko phải là dân buôn. Ở HN 5 tỏi thì cụ bám đất Đ.Anh, VĐ3,5 đang làm hoặc mạn Hà Đông cứ sổ đỏ thổ cư đường xá ô tô đỗ cửa kiểu gì cũng ăn ra chứ đừng ham hố đầu tư các tỉnh rồi nghỉ dưỡng... bọn cá mập nó đớp hết rồi, ít tiền vào dễ bị làm mồi lắm!

mrkiemtien

Xe buýt
Nhà cụ ở TP nào thì nên đầu tư vào TP ấy vì cụ ko phải là dân buôn. Ở HN 5 tỏi thì cụ bám đất Đ.Anh, VĐ3,5 đang làm hoặc mạn Hà Đông cứ sổ đỏ thổ cư đường xá ô tô đỗ cửa kiểu gì cũng ăn ra chứ đừng ham hố đầu tư các tỉnh rồi nghỉ dưỡng... bọn cá mập nó đớp hết rồi, ít tiền vào dễ bị làm mồi lắm!
làm mồi hay ko chắc cụ ấy khôn hơn a e mình đấy ợ
cụ ấy đầu tư ở trên này cũng nhân 3-4 lần o quang binh rồi nên chắc các cụ ko cần dạy tỉ phú làm giầu đâu @@

chamuchalong

Xe tải
Liền kề 2 tỏi thì được bn m2 vậy cụ. Lôi thôi xây cũng gần hết xèng chưa tính đất nhỉ.
Hiện tại đầu tư vùng ven hà nội được bác ạ, với 5 tỷ thì đầu tư Shophouse gần gia lâm chẳng hạn vd thị xã từ sơn khu đô thi vsip chẳng hạn, có 4 tỷ mà đường rộng 56m hạ tầng cũng đẹp, em cũng mua 1 căn liền kề trong đó 2 tỷ hồi tháng 4 và đây là nhà liền kề nhà em

Alan Turing

Xe tải
làm mồi hay ko chắc cụ ấy khôn hơn a e mình đấyợ
cụ ấy đầu tư ở trên này cũng nhân 3-4 lần o quang binh rồi nên chắc các cụ ko cần dạy tỉ phú làm giầu đâu @@
Thế cụ cho em gởi lời xin lỗi cụ ấy với ạ. Đúng là "múa rìu qua mắt thợ" cụ nhỉ :D

hapi_property

Xe tải
Bác chủ muốn thử đầu tư vô TPHCM ko ạ? Nếu cần inb e tư vấn cho ạ