[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

trancongdung

Xe điện
Đề nghị các cụ không lạc đề :D:))
Cụ 8x đời đầu mà cấp 3 còn đốt pháo thế nào được, em 7x mà lớp 10 đã cấm pháo đây
Ớ. Kỳ ta? Em năm lớp 10 vẫn đốt ầm ầm mà. Lớp 10 cháu là 1996 ạ
1993 đã cấm pháo rồi, cụ ở nước nào vậy?
Đúng rồi, 93 là cấm dưng tết năm nay em về quê bạn chơi vẫn thấy đốt đùng đùng:))
3 nnăm cấp 3 của em năm nào tổng giám thị cũng đau đầu vụ đốt phào đùng đùng. Nhưng mà giờ sg tuyệt nhiên ko nghe đốt pháo nữa cụ à
chỗ em tây nguyên tết năm nào cũng đốt pháo đì đùng hết,vẫn là đốt lén nhưng khoảng 5% dân số khu em đốt

NPT08

Xe tăng
Hồi còn trẻ trâu nhà cháu có hay dòm trộm chị SV ở trọ tắm, thế rồi ít lâu sau bị chị bắt sống và tẩn cho một trận thừa sống thiếu chết làm nhà cháu ....mất tờ ring=))

vitomxau

Xe container
chuyện của em là thế này...

Hồi học lớp 8-9 trẻ con bọn em thường hay đi chơi ngoài đồng và về nhà lúc chập choạng tối. Bọn em nghịch lắm, Không những rình gái tắm mà còn rình mấy Bác hàng xóm, Bác thằng Bạn nữa các cụ ạ =))) có chuyện nghĩ bây giờ vẫn không nhịn được cười :))
Cụ phải kể tỉ mỉ, chi tiết vào chứ. Ai lại ngắn gọn xúc tích thế :((

springsea

Xe container
LUẬT NHÂN QUẢ LÝ GIẢI BỆNH “NẶNG VỀ ÁI DỤC”

“Gieo một nhưng hưởng muôn nghìn, đó là luật nhân quả. Ví dụ như khi ta vô tình xem một cuốn sách hay một cuốn phim mà trong đó có những cảnh dung tục, những cảnh gợi dục mà ta lại đem truyền bá cuốn sách, cuốn phim đó cho nhiều người xem. Thì quả báo là gì? Quả báo là sau này ta bị nặng về tình dục mà ta không biết tại sao. Có người than thở là không biết tại sao cứ bị ái dục chi phối mặc dù họ không phải là xấu xa, thấp hèn. Nhưng họ không biết là mình đang bị mắc quả báo là do kiếp xưa đem sách, truyện dâm dục đưa cho người khác xem mà điều đó lại gây ảnh hưởng vào tâm hồn của người khác. Hoặc là ta thấy trên đường phố cứ nhan nhản những bản quảng cáo in hình người nữ hở hang. Những người nào chủ trương đưa những hình hở hang đó ra quảng cáo, những họa sĩ nào vẽ ra, người mẫu, thợ chụp ảnh, cơ quan nào cấp phép cho những mẫu quảng cáo đó đều mắc quả báo là bị nặng về tham dục mà không biết tại sao. Vì sao? Vì mình đã gợi dục cho quá nhiều người. Những trẻ em vừa mới lớn lên lỡ nhìn vào những tấm hình nhan nhản đó thì tâm hồn bọn trẻ bị dơ bẩn. Và cái dơ bẩn đó của nó ta không lường được về nhà nó làm điều gì. Chỉ vì ta cho những hình hở hang, hôn nhau phô trương nhan nhản để phá hoại tâm hồn trẻ con. Văn hóa là định hướng, giáo dục người dân chứ không phải là tự do, bừa bãi để gợi nên những thú tính thấp hèn của con người. Tuy thấy nó không vi phạm pháp luật nhưng lại phá mất đạo tâm và tâm thanh tịnh. Sau này ai muốn tu lại tu không được”.
(Trích bài giảng “Thấy sự nguy hiểm trong những lỗi nhỏ nhặt” của TT. Thích Chân Quang)
Khổ thân cụ phải đọc và xem hình đến hai mấy tầng, thi thoảng cụ lại ghé nhé :D

ngotiteo

Xe điện
Cụ phải kể tỉ mỉ, chi tiết vào chứ. Ai lại ngắn gọn xúc tích thế :((
Dạ em kể một đoạn rồi chuồn. muộn tí đường em về tắc lắm ạ :D

... Bọn em về qua nhà bà chị họ cứ thầy tiếng dội nước ào ào... ham hố rình xem, tsb hóa ra thằng anh họ đang tắm.. hừm. Với tinh thần trẻ trâu bọn em quyết định phục kích. Hôm sau không đi chơi muộn nữa, mà lảng vảng rình rập chờ sự hẫu thuẫn của bóng đêm 8-x>:)>:)>:)

Chờ cho mấy thằng anh họ tắm xong Thiên thừa, địa lợi, nhân hòa :))
Thiên thừa là: khà khà trời đã tối>:)>:)>:)
Địa lợi là: bọn em 2 thằng trèo lên cây nhãn ngoài đường sát nhà tắm, cây rậm lá, nên vị trí ha hả... Có soi đèn nhìn kỹ mới thấy =))
Nhân hòa là: Nhà Bác đang sắp cơm, tề tựu đầy đủ còn mỗi bà chị họ đem quần áo đi tắm...

xin phép các cụ em về đã không tí tắc đường ạ.hihi

vitomxau

Xe container
Dạ em kể một đoạn rồi chuồn. muộn tí đường em về tắc lắm ạ :D

... Bọn em về qua nhà bà chị họ cứ thầy tiếng dội nước ào ào... ham hố rình xem, tsb hóa ra thằng anh họ đang tắm.. hừm. Với tinh thần trẻ trâu bọn em quyết định phục kích. Hôm sau không đi chơi muộn nữa, mà lảng vảng rình rập chờ sự hẫu thuẫn của bóng đêm 8-x>:)>:)>:)

Chờ cho mấy thằng anh họ tắm xong Thiên thừa, địa lợi, nhân hòa :))
Thiên thừa là: khà khà trời đã tối>:)>:)>:)
Địa lợi là: bọn em 2 thằng trèo lên cây nhãn ngoài đường sát nhà tắm, cây rậm lá, nên vị trí ha hả... Có soi đèn nhìn kỹ mới thấy =))
Nhân hòa là: Nhà Bác đang sắp cơm, tề tựu đầy đủ còn mỗi bà chị họ đem quần áo đi tắm...

xin phép các cụ em về đã không tí tắc đường ạ.hihi
Cơm nước, giặt giũ xong cụ nhớ phọt ngay đấy nhá. Không em lại mất công mua thuốc sổ :))

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
LUẬT NHÂN QUẢ LÝ GIẢI BỆNH “NẶNG VỀ ÁI DỤC”

“Gieo một nhưng hưởng muôn nghìn, đó là luật nhân quả. Ví dụ như khi ta vô tình xem một cuốn sách hay một cuốn phim mà trong đó có những cảnh dung tục, những cảnh gợi dục mà ta lại đem truyền bá cuốn sách, cuốn phim đó cho nhiều người xem. Thì quả báo là gì? Quả báo là sau này ta bị nặng về tình dục mà ta không biết tại sao. Có người than thở là không biết tại sao cứ bị ái dục chi phối mặc dù họ không phải là xấu xa, thấp hèn. Nhưng họ không biết là mình đang bị mắc quả báo là do kiếp xưa đem sách, truyện dâm dục đưa cho người khác xem mà điều đó lại gây ảnh hưởng vào tâm hồn của người khác. Hoặc là ta thấy trên đường phố cứ nhan nhản những bản quảng cáo in hình người nữ hở hang. Những người nào chủ trương đưa những hình hở hang đó ra quảng cáo, những họa sĩ nào vẽ ra, người mẫu, thợ chụp ảnh, cơ quan nào cấp phép cho những mẫu quảng cáo đó đều mắc quả báo là bị nặng về tham dục mà không biết tại sao. Vì sao? Vì mình đã gợi dục cho quá nhiều người. Những trẻ em vừa mới lớn lên lỡ nhìn vào những tấm hình nhan nhản đó thì tâm hồn bọn trẻ bị dơ bẩn. Và cái dơ bẩn đó của nó ta không lường được về nhà nó làm điều gì. Chỉ vì ta cho những hình hở hang, hôn nhau phô trương nhan nhản để phá hoại tâm hồn trẻ con. Văn hóa là định hướng, giáo dục người dân chứ không phải là tự do, bừa bãi để gợi nên những thú tính thấp hèn của con người. Tuy thấy nó không vi phạm pháp luật nhưng lại phá mất đạo tâm và tâm thanh tịnh. Sau này ai muốn tu lại tu không được”.
(Trích bài giảng “Thấy sự nguy hiểm trong những lỗi nhỏ nhặt” của TT. Thích Chân Quang)
Xư Cuốc Doanh =))

ZARG

Xe container
Nhòm gái có 1 chuyện khá mất dạy của hội sinh viên lớp em (trong đó có em).

Hồi đi thực tập ở Đồ Sơn lớp Đh em ở KS Công Đoàn (may chưa ra ks BXD), Nam Nữ chia ra 4-5 người/phòng.

Nhóm em giai gái chơi với nhao khá thân, 5 gái, 8 zai. Thường ngày nói chuyện với nhau cũng khá nham nhở. Trong nhóm có em H body ngon nhứt, anh nào cũng kiếm cớ gạ gẫm nhưng không thành công. Năm 2006 máy ảnh số khá hiếm vì còn đắt. Thằng bạn em có con Sony T100 vừa mỏng vừa nhẹ chụp đẹp phết!

Chị em cứ đi thực địa về là lao ngay vào phòng tắm. Nắm được quy luật hội em cử 1 chú vào tháo chốt cái cửa sổ chớp phòng tắm (dạng chớp kính) quay ra ngoài hành lang. Chờ em H yên vị trong phòng tắm tụi em cử thằng cao nhất giương máy ảnh bật sẵn chế độ quay Video (nét nhất) lên!

Máy đang quay rè rè, tiếng nước chảy vô cùng kích thích làm gần chục thằng đứng ngoài hành lang nín thở, chắc mẩm quả này có phim hay xem rồi!

Bỗng đâu thằng G còi từ chỗ nào phi đến nói rõ to: chúng mày quay cái gì đấy??!!

Ôi đệch!! Tiếng nước chảy im bặt, cửa chớp phòng tắm sập cái rầm. Thôi xong, âm ưu bại lộ!!

Về phòng bọn em bật máy lên xem thì mới đúng đến đoạn thoát y phần trên thì phim đứt!!

Chẹp, tiếc mãi!!

Sau thằng L có góp ý: chúng mày ngu thế chờ nó xoa xà phòng lên cay mắt quay có phải đẹp không? Nó vừa mở nước đã vội vàng!

Haizz, tuổi trẻ nông nổi các cụ ạ :D

vitomxau

Xe container
Nhòm gái có 1 chuyện khá mất dạy của hội sinh viên lớp em (trong đó có em).

Hồi đi thực tập ở Đồ Sơn lớp Đh em ở KS Công Đoàn (may chưa ra ks BXD), Nam Nữ chia ra 4-5 người/phòng.

Nhóm em giai gái chơi với nhao khá thân, 5 gái, 8 zai. Thường ngày nói chuyện với nhau cũng khá nham nhở. Trong nhóm có em H body ngon nhứt, anh nào cũng kiếm cớ gạ gẫm nhưng không thành công. Năm 2006 máy ảnh số khá hiếm vì còn đắt. Thằng bạn em có con Sony T100 vừa mỏng vừa nhẹ chụp đẹp phết!

Chị em cứ đi thực địa về là lao ngay vào phòng tắm. Nắm được quy luật hội em cử 1 chú vào tháo chốt cái cửa sổ chớp phòng tắm (dạng chớp kính) quay ra ngoài hành lang. Chờ em H yên vị trong phòng tắm tụi em cử thằng cao nhất giương máy ảnh bật sẵn chế độ quay Video (nét nhất) lên!

Máy đang quay rè rè, tiếng nước chảy vô cùng kích thích làm gần chục thằng đứng ngoài hành lang nín thở, chắc mẩm quả này có phim hay xem rồi!

Bỗng đâu thằng G còi từ chỗ nào phi đến nói rõ to: chúng mày quay cái gì đấy??!!

Ôi đệch!! Tiếng nước chảy im bặt, cửa chớp phòng tắm sập cái rầm. Thôi xong, âm ưu bại lộ!!

Về phòng bọn em bật máy lên xem thì mới đúng đến đoạn thoát y phần trên thì phim đứt!!

Chẹp, tiếc mãi!!

Sau thằng L có góp ý: chúng mày ngu thế chờ nó xoa xà phòng lên cay mắt quay có phải đẹp không? Nó vừa mở nước đã vội vàng!

Haizz, tuổi trẻ nông nổi các cụ ạ :D
Nhưng mà phần trên đã bóc hết lớp vỏ chưa ạ hay vẫn còn lớp the bọc bên trong hở cụ :D

ZARG

Xe container
Nhưng mà phần trên đã bóc hết lớp vỏ chưa ạ hay vẫn còn lớp the bọc bên trong hở cụ :D
Mới ngắm được 1s cảnh: Núi chồng núi vợ đứng song đôi cụ ah :(

Bọn em tua đi tua lại tý hỏng cái máy ảnh :))

vitomxau

Xe container
Mới ngắm được 1s cảnh: Núi chồng núi vợ đứng song đôi cụ ah :(

Bọn em tua đi tua lại tý hỏng cái máy ảnh :))
Tuổi thơ thế hệ các cụ dữ dội thật. Đến thời bọn em tường gạch hết rồi. Nhà nào không tường gạch thì cũng toàn bê chậu tắm trong nhà. Sa Pa lạnh sun tờ rym nên ít có trò nhòm trộm này :P

xe mo cau

Xe buýt
Tuổi thơ thế hệ các cụ dữ dội thật. Đến thời bọn em tường gạch hết rồi. Nhà nào không tường gạch thì cũng toàn bê chậu tắm trong nhà. Sa Pa lạnh sun tờ rym nên ít có trò nhòm trộm này :P
Ít ko có nghĩa là ko có. Cụ kể đi.

xe mo cau

Xe buýt
Người khác thì có nhưng em chưa được trải qua phát nào, rầu lắm cụ ạ :(
Thì bây giờ cụ đi nhòm trộm rồi cụ mở thớt mới với tiêu đề nhòm trộm gái tắm và những scandal thời hiện tại.

Xetang2nong

Xe máy
Hồi còn trẻ trâu nhà cháu có hay dòm trộm chị SV ở trọ tắm, thế rồi ít lâu sau bị chị bắt sống và tẩn cho một trận thừa sống thiếu chết làm nhà cháu ....mất tờ ring=))
Cụ kể nó cụ thể tí đê 8-}

matizvan2009

Xe ba gác
Em không có chuyện thực, kể chuyện vui
Có hai chú nhóc nhòm trộm gái tắm. Nhòm được một lúc thì một chú nói ` chết rồi, mẹ tao nói là nếu nhòm trộm phụ nữ tắm thì sẽ bị biến thành tượng đá ´ chú kia giật mình kêu `bỏ mẹ, đúng rồi, olo của tao biến thành đá cmnr´

locve

Xe tăng
Văn cụ tốt nhỉ !
Nghe tiêu đề, click vào đọc, thấy nhiều chữ quá, chán nản - không đọc nữa. Đang chán, tụt xuống tý, may quá, gặp ngay mợ Tiểu Ngọc hoa hậu OF, có hứng hẳn lên. Là Người đẹp thật tuyệt.

ngotiteo

Xe điện
Cơm nước, giặt giũ xong cụ nhớ phọt ngay đấy nhá. Không em lại mất công mua thuốc sổ :))
Em xin kể tiếp...

Thế là 2 thằng ngồi chồm hỗm trên cành nhãn không quên im lặng và chờ đợi (Điệu cười của sói sám >:)=))).
Ngay lúc đang nhắc nhau im lặng thì dưới cái bóng đèn điện mờ mờ do bị khói bám lâu ngày ở bếp thì bà chị họ từ từ cởi đồ...
Chẹp! Em thì không biết thằng bạn thế nào nên kể cảm xúc của em thôi ạ :P. Người bắt đầu nóng lên, K phải thở gấp mà thở chậm lại nhé các cụ :)) =))
hơi thở nhè nhẹ như muốn hòa vào bóng tối, hòa vào cảnh vật xung quanh để ròm chị tắm ;)).

Xong 1 thứ, 2 thứ dài, rồi đến 2 thứ ngắn >:)>:)>:)8->:)), bà chị năm đấy em nhớ hơn em khoảng 3 4 tuổi thì chắc khoảng lớp 11 - 12 gì đấy, cmn gái quê éo gì đi cấy, gặt xuốt mà sao da trắng thế. *-:):-? :)) chỉ có ánh sáng mờ mờ của ánh đèn + với đôi mắt cú vọ của bọn em sau khi đã nhìn quen trong bóng tối thấy rõ lắm... Mỗi tội đù...... sao quay lưng vào khán giả thế kia =.=>:P>:P:|...

updating...